Mimi kama atheist 🤔

Mimi kama atheist 🤔

Mimi siamini Mungu kabisa wala simtaki kwenye maisha yangu, mimi nimezaliwa kama mkatholic nimesoma marangu kama mlutheri,.

Katika ukristo bora ulio nipa nafasi ya kusoma nakujua dini zote ni wa Lutheran baba wa wa protestant 🤔

Asili yangu kwa mama ni mpalestina na baba ni mmatumbi wa kibosho kina Mushi, kabisa , hapo ndipo uchunguzi wangu ulipo anza rasmi🤔

Natamani kujua maswali zaidi kuhusu mimi , nanitajibu kiufasaha zaidi
Asili ya wachaga wanampenda mungu na bikira Maria, we ni mchaga fala wa wapi bwashee
 
Yeah sina dini ila nawachukia waisrael wanao ua wapalestine kila siku ambao ni ndugu zangu wa damu , ambao Christian wajinga wanajinasibu nao

Hapa JF. Nina uhakika kwa % kubwa kuwa hakuna mpalestina mwenzako anayesoma hii post yako.

Ila kuna Wakristo.
Unachofanya sio kuonyesha Chuki dhidi ya Waisraeli. Kwasababu hiyo Chuki ilitakiwa waisikie wao.
Bali unakashifu Dini ya wakristo na unawakwaza wakristo.

Hii sio sawa bro.
Tulewe ndio. Ila tusiwakwaze watu wengine.
Naona hakukuwa na haja ya kumtukana Yesu.
 
Hapa JF. Nina uhakika kwa % kubwa kuwa hakuna mpalestina mwenzako anayesoma hii post yako.

Ila kuna Wakristo.
Unachofanya sio kuonyesha Chuki dhidi ya Waisraeli. Kwasababu hiyo Chuki ilitakiwa waisikie wao.
Bali unakashifu Dini ya wakristo na unawakwaza wakristo.

Hii sio sawa bro.
Tulewe ndio. Ila tusiwakwaze watu wengine.
Naona hakukuwa na haja ya kumtukana Yesu.
Anakwambia YESU NI MPUMBAVU WA MWISHO
 
Halafu cha ajabu hao christian wanajua kabisa kua Wayahudi ndio waliomsulubu na kumuua huyo Yesu.
Waafrika tuachie na akili zetu hizi za nyani mkuu hata wazungu waliwauwa babu zetu lakini leo hii ndio miafrika tunawapenda hao wazungu tena kama huongei English tunakuona kima+ kabisa😂🤣
 
Back
Top Bottom