secretarybird
JF-Expert Member
- Aug 22, 2024
- 23,092
- 48,622
😁😁💪Umenikumbusha masama Mula kwa mama munuo..... Ngambale nenda kwa shoo akupe lile pipa tuje kutwisha mbege ati babanguuuu
😁😁💪Umenikumbusha masama Mula kwa mama munuo..... Ngambale nenda kwa shoo akupe lile pipa tuje kutwisha mbege ati babanguuuu
Umri wako? usije ukawa unajiropokesha hapa kumbe unanuka maziwa ya mama yako na bado nywele hazijakomaaNatamani kujua maswali zaidi kuhusu mimi , nanitajibu kiufasaha zaidi
Watu wa dini wanakosoa pia watu wasioamini Mungu so let them get the taste of their own medicineHivi kutokuamini Mungu kunahitaji ukosoaji wa dini ama uwepo wa dini?
Muislamu.Wewe ni mkristu au muislamu?
Asalamaleku mkuu.Muislamu.
Amin.Asalamaleku mkuu.
Ulipotelea wapi mkuu? Wenzako tulikuwa tunachana tu mistari bila wasi.Amin.
Majukumu tu sema nimerudi.Ulipotelea wapi mkuu? Wenzako tulikuwa tunachana tu mistari bila wasi.
Hakika hapa ulikuwa umelewa.Y
Yesu ni mpumbavu wa mwisho ambae hauzi pombe kumpokea bwashee, ni janja wa hapo palestina tu
Twende tulisongeshe gurumu la maendeleo ya Taifa.Majukumu tu sema nimerudi.
Vyote viwiliHivi kutokuamini Mungu kunahitaji ukosoaji wa dini ama uwepo wa dini?
Kwa nini unawachukuia mashoga?Nawachukia wayahudi na mashoga yote ya humu yanayo waunga mkono , natamni haya mashoga niyanyonge kwa mikono yangu takataka kabisa
Tuzidi kulipa Taifa letu sifa.Twende tulisongeshe gurumu la maendeleo ya Taifa.
Mawazo yako yaheshimiweMimi siamini Mungu kabisa wala simtaki kwenye maisha yangu, mimi nimezaliwa kama mkatholic nimesoma marangu kama mlutheri,.
Katika ukristo bora ulio nipa nafasi ya kusoma nakujua dini zote ni wa Lutheran baba wa wa protestant 🤔
Asili yangu kwa mama ni mpalestina na baba ni mmatumbi wa kibosho kina Mushi, kabisa , hapo ndipo uchunguzi wangu ulipo anza rasmi🤔
Natamani kujua maswali zaidi kuhusu mimi , nanitajibu kiufasaha zaidi
Watu wa dini wanaweza kuhubiri dini pasina kuhitaji kukosoa wasioamini Mungu.Watu wa dini wanakosoa pia watu wasioamini Mungu so let them get the taste of their own medicine
Kwa nini?Vyote viwili