Mimba za kutegeshea zinavyoharibu maendeleo.

Mimba za kutegeshea zinavyoharibu maendeleo.

at least my dear umemtia moyo, ila kuna kitu ambacho huyu kijana hata kiona leo but muda ukifika ata realise tu.
this is my theory, Mungu alikuwa na uwezo wa kuzuia hili lisitokee yaani mtoto asipatikane, lkn kwann ameruhusu?? you never know, it was meant to be so na that's where your point comes in.
Asante Gfsonwin. Lakini mwenzio kutokana na hili alonifanyia mapenzi yashaisha kabisaa juu yake
sa sijui itakuaje!
 
unajua nini dada/teacher gfsonwin,

kama kuna kitu kinatibua na kuvuruga akili za mwanamume yeyote ni kumwambia habari za mimba ambayo hajajiandaa nayo...

Heri yetu wa 1947 tulikuwa tunabebana hata kabla ya kupendana....

Babu dc!!


siosiri,,mimi nikipewaga taarifa kama hizo huwa nakua mdogo sana

coz sijajiandaa nazo,na kwanini anitegeshee sasa??
 
Asante Gfsonwin. Lakini mwenzio kutokana na hili alonifanyia mapenzi yashaisha kabisaa juu yake
sa sijui itakuaje!

damn it!! hivi alijitia mwenyewe ama ulimtia wewe?? kwanza tuanzie hapo ndipo niendelee.
 
..., wala! Hakuna kilicho haribika. Ukiwa unamwaga hovyohovyo lazima inase tu, hakuna cha kutegeshewe.
Hapana kbm, Huyu mdada anaupeo mkubwa tu kuhusu protection na nina hakika kanifanyia kwa makusudi kwani nimesikia kutoka kwa rafiki yake wa karibu.
 
siosiri,,mimi nikipewaga taarifa kama hizo huwa nakua mdogo sana

coz sijajiandaa nazo,na kwanini anitegeshee sasa??

the shoo kubwa unanishangaza sana na leo ngoja niwape mchambo kidogo wakaka wadogo wa jf.
hivi mmesahau kwamba mwanamke ndo chanzo cha dhambi ulimwenguni?? je unasahau kwamba ananguvu hata ya kumuangusha kifua chuma kama SAMSONI na hata kuua kabisa?? kama mnalijua hilo kwanini mnajilengesha wenyewe?? kwani hao wanawake wenu wana shikaga yoyoyo zenu na kujitia ama huwa mnaziingiza wenyewe??

acheni visingizio bana, mnjua kabisa kwamba wanawake wanawatega yet manajilengesha what do you expect?
 
damn it!! hivi alijitia mwenyewe ama ulimtia wewe?? kwanza tuanzie hapo ndipo niendelee.
No. Nimtashi juu ya prena protection na hilo lililonitokea nililisikia kutoka kwa rafiki ake wa karibu baada ya kunionea huruma navyohuzunika.
 
Babu, inawezekana hata sio kama dada wa watu anafanya makusudi. Inaweza kuwa bahati mbaya. Ila kiukweli uchumba sugu umeshindikana mjini, mnajipanga hadi wapi? Jitu lina kazi, lina kibaby walker japo vitz, lina kiwanja mpigi magoe, afu linajipanga nini? Kama ikitokea unplanned pregnancy mnapaswa kuhandle pamoja. Sasa mambo ya kugoma kuhusika inahuu? Kumbe kila siku ukiwekeza ulijua pipa la mahindi hilo unamiminia nafaka?

tena sio mapacha, triplets, dadeki!
Siyo ugali wa bure na wewe King'asti...ni ule unaotolewa bila masharti au vikwazo vya kiuchumi (economic embargo)!!


Hata sijui ningefanyaje....ukinitegeshea mapacha nadhani nitahama nchi kabisa...hata kama nitakimbilia Shimo la Tewa!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
mie mtu akiniwekea usiku let say mwaka mzima hatangazi ndoa namtegeshea na akichomoa tu namwambia baba yangu amsomee HALAL BADRI aokote makopo

Eti mwanaume anakutumia weee, kisha anakuja na hadithi, eti wazazi wamemtafutia mke huko kijijini, nyoooo, asiku nhiyo atajua tofauti ya tui na maziwa, au tende na halua

sipendi mie mwanaume kunigeuza shanuo,

Hata wewe Zinduna unaweza kufikia hapo?

Kumbe siyo wanaume tu ambao ni midomo zege ati?

Kwa nini usimpige sound hadi akubali kubeba mzigo jumla?

Mie nilishaapa kwamba kama mtu angethubutu kunipiga ndoa ya mkeka au kutegeshea kitenisi angenijua...

Bahati mbaya sikupata hata mmoja wa kunijaribu!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Babu, inawezekana hata sio kama dada wa watu anafanya makusudi. Inaweza kuwa bahati mbaya. Ila kiukweli uchumba sugu umeshindikana mjini, mnajipanga hadi wapi? Jitu lina kazi, lina kibaby walker japo vitz, lina kiwanja mpigi magoe, afu linajipanga nini? Kama ikitokea unplanned pregnancy mnapaswa kuhandle pamoja. Sasa mambo ya kugoma kuhusika inahuu? Kumbe kila siku ukiwekeza ulijua pipa la mahindi hilo unamiminia nafaka?

tena sio mapacha, triplets, dadeki!

khaaa King'asti sikukaribishi kwangu mpiji magohe lol! kumbe sie wa huku tu wasindikizaji tu??

hawa wanaume wasituchoshe wanajua kabisa wanawake wanawatega then why making love pasi protection?? wanajitakia na wasissingizie eti anajua na nimwelewa akasahau kwamba sometimes kuna nguvu ambayo mwanadamu hawez shindana nayo na nguvu hii hutenda jambo pasi mtu kujua ama kutaka na huwez kuizuia. hivi leo hii who knows huyu mtt anayekataliwa ataishia wapi??

ikifikaga hapo huwaga nafananisha na mawazo ya YOSEFU alipotaka kumwacha mchumba wake kisa ni mjamzito, na Mungu akamwambia usimwache mchumba wako, hivi Mungu asingesema na yosefu kisha yeye akamwacha mariam wafikiri baadae angejiskiaje juu ya nafas ya yesu kwake?
 
Last edited by a moderator:
Kitu na box, kwanini ulimwaga ndani? Mnavyofahamiana si hata mzunguko wake uko familiar au?. kama unampenda muoane. Maendeleo gani unayoyawaza kipindi chote? kujenga nyumba angani?
 
the shoo kubwa unanishangaza sana na leo ngoja niwape mchambo kidogo wakaka wadogo wa jf.
hivi mmesahau kwamba mwanamke ndo chanzo cha dhambi ulimwenguni?? je unasahau kwamba ananguvu hata ya kumuangusha kifua chuma kama SAMSONI na hata kuua kabisa?? kama mnalijua hilo kwanini mnajilengesha wenyewe?? kwani hao wanawake wenu wana shikaga yoyoyo zenu na kujitia ama huwa mnaziingiza wenyewe??

acheni visingizio bana, mnjua kabisa kwamba wanawake wanawatega yet manajilengesha what do you expect?



NASHUKURU KWA DARASA LAKO

KTK KUONGEZEA TUH,SIO KWAMBA TUNAJIRAHISI KWA WADADA KWA BAHATI MBAYA,,"KEI" TAMU ATIII..!!!

:madgrin: :madgrin:
 
No. Nimtashi juu ya prena protection na hilo lililonitokea nililisikia kutoka kwa rafiki ake wa karibu baada ya kunionea huruma navyohuzunika.

sasa huyo rafiki wa deu wako ndo anayekutakia mabaya na maisha ya tabu. let me tell you hakunaga watoto ambao wanakuwaga na roho wa Mungu kama watoto wa kwanza, na haijalish amepatikana wapi mzaliwa wako wa kwanza ni lango lako la baraka ama laana and believe me ukimtesa huyo mtoto utakuja juta.

kuna msemo usemao mwisho wa uwezo wako wa kufikiri ndio mwanzo wa matatizo yako, usifike mwisho wa kufikiri badala ya kujadili mimba ya kutegeshewa ungatuambia tujadili jinsi gani ya wewe kuweza kuvuka hapo ulipo bila kuchoka wala kukata tamaa.
 
NASHUKURU KWA DARASA LAKO

KTK KUONGEZEA TUH,SIO KWAMBA TUNAJIRAHISI KWA WADADA KWA BAHATI MBAYA,,"KEI" TAMU ATIII..!!!

:madgrin: :madgrin:

hahahhaha! kama hapo ndo mwisho wako wa kufikiri basi jua ndo mwanzo wa matatizo yako hapo.
 
Ngoja leo nikae pembeni hapa nicheck Mwal gfsonwin akimwaga wino! Mi tayari nimeshiba
 
damn it!! hivi alijitia mwenyewe ama ulimtia wewe?? kwanza tuanzie hapo ndipo niendelee.
ni kweli alimtia yeye, lakini walikubaliane watiane?
huyu naona anazungumzia zaidi ile ya kutegeshea, yaani mdada unafanya kwa makusudi kabisa kujipatia hiyo minba ili tu uolewe.
kuna zile "za kushtukiza" ambayo kwa haki ya Mungu mdada naye hakujua kama itatokea, hapo huwezi kumlaumu mdada, maana hata yeye hakupenda hayo yatokee ila ndo hivyo tena yemetokea, hapo huwezi kumlaumu binti.....ingawa kafanya kosa la kuzini.
lakini hizi "za kujitegeshea"! hata mimi naunga mkono mkaka atakayeishiwa mapenzi na huyo dada, sababu hajamtendea haki mwenzake. mimba ni ya wote kwa hiyo mnatakiwa au wote muwe na taarifa kuwa tunaitafuta, au wote msiwe na taarifa kama itatokea. kusiwe na "information asymmetry"
 
babu DC kwani malipo ya ngono ni yepi?
anapozini anajua ana mbegu hewa ama mwenzie mayai ni viza??

kwa upande mwingine mdada burden za mimba hulala kwako kwa kiasi kikubwa manake tumbo na maudhi yake untayabeba wewe sasa kwann urisk to such extent?? acha hadi muwe tayari nyote otherwise unajitafutia msongo wa mawazo tu.

Mbona unaniangusha teacher wangu gfsonwin?

Hivi kila vidude vinapokutana ni kwa ajili ya kutengeza watoto??

Ingekuwa hivyo wengine tungewajengea viota hewani....!!

Hata hivyo, nimependa hapo kwenye blue...mzigo wa mimba na mtoto siku zote unabebwa na mdada...ndo maana nashangaa kwa nini mtu anyejua atabeba mzigo alone halafu eti anatega mtego wa kujiingiza matatizoni!!

kama unalijua hilo basi scha zinaa.
ngoma kama hiyo watoto wa mjini tunasema unapata raha katikati ya matatizo.

Kwani anazini na ng'ombe au shimo kwenye kibuyu?

gfsonwin
King'asti
Preta
BadiLI tabia
Evelynsalt
nimewapendaje eti uchumba miaka 7 au 11 kha akimaliza masomo na kupata kazi ya maana anakwambia hatuendani
DARKCITY naona unawatetea watoto wako

Nimewatetea wapi tena amu....(najua Babu mwenzangu Asprin hataisoma vibaya na kuhisi ni "hamu")!!


SIO SIRI ZINARUDISHA NYUMA SANA MAENDELEO

ILA KIBOKO YAO NI MIMI,,YANI KAMA NAOTEA VILE KWAMBA LEO NATEGESHEWA LAZIMA NIVAE MPIRA AU NIKIMBIE GAME

AKITEGESHA ME NATEGUA TUH

:madgrin: :madgrin:

Siyo kurudisha maendeleo kaka kwani watu wengine wanakuwa hawana hata cha kuendeleza bali ni huo msongo wa ubongo ambao unamkuta victim....

Yaani hata kama ulijiandaa kwa dinner, unapata ED ya kama siku 7 vile!

Achana na mimba bwana.... Mtu unatamani iwe gari au bajaji uweke reverse gear!!


Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Ngoja leo nikae pembeni hapa nicheck Mwal gfsonwin akimwaga wino! Mi tayari nimeshiba

wewe nawe!!! sasa unanichungulia kwanini?? unajua hawa vijana wadogo wana tabu sana msemo wa Kongosho kwamba huyu nae ni mwanaume.
 
Last edited by a moderator:
Asante Gfsonwin. Lakini mwenzio kutokana na hili alonifanyia mapenzi yashaisha kabisaa juu yake
sa sijui itakuaje!

Inaonekana na wewe una matatizo...hadi unategeshewa mimba??

Unahitaji ushauri nasaha wa KIUME!!

Babu DC!!
 
Back
Top Bottom