pilato93 JF-Expert Member Joined Jun 28, 2014 Posts 7,940 Reaction score 9,690 Jan 11, 2017 #21 Mbona hawakusema wakipata nyege za bahati mbaya
Usher-smith MD JF-Expert Member Joined Jul 7, 2015 Posts 9,576 Reaction score 12,375 Jan 11, 2017 #22 miss chagga said: hivi siyo wewe nakudai 20,000? ngoja kwanza... nipe pesa yangu, me sijapewa mimba shuleni kwa hiyo hata sijui Click to expand... hahahahaha akulipe
miss chagga said: hivi siyo wewe nakudai 20,000? ngoja kwanza... nipe pesa yangu, me sijapewa mimba shuleni kwa hiyo hata sijui Click to expand... hahahahaha akulipe
miss chagga JF-Expert Member Joined Jun 7, 2013 Posts 57,802 Reaction score 49,109 Jan 11, 2017 #23 Usher-smith said: hahahahaha akulipe Click to expand... hahahaha