Milipuko ya mabomu stockholm sweden-kiswahili chahusishwa


babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,406
Likes
1,879
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,406 1,879 280
14s16-abuzaid-143__1351213l.jpg

hili tangazo limetolewa leo kwenye mtandao wa magaidi

wakati watu wakijiandaa na christmas,jumamosi kuna tukio lilitokea stockholm central,ni baada ya bwana mmoja mkimbizi toka iraq aliyepewa uraia wa sweden alilipukiwa na bomu alilokuwa amejikoki tayari kwa kwenda kujilipua kwenye mkusanyiko wa watu wengi.inavyosemekana hayo mabomu aliyobeba yaliwahi kulipuka kabla ya muda wake na yakamuua mwenyewe mbebaji na kujeruhi watu wawili,kuna mabomu pia aliyokuwa ameweka ndani ya gari yake nayo yalilipuka dk kumi kabla na haya aliyobeba kumlipukia mwenyewe.

habari zaidi soma chini

One dead after suicide bombing in Stockholm
 
Rungu

Rungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2007
Messages
3,923
Likes
1,068
Points
280
Age
68
Rungu

Rungu

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2007
3,923 1,068 280
Waswahili kwenye mambo ya ugaidi tulianzaga zamani, hata mabomu ya pale Dar na Nairobi kiswahili kilihusishwa. Na yule jamaa kule marekani vile vile ni mswahili. Wengine wamesambaa mpaka Pakistan kwa hiyo tusishangae sana, au vipi?
 
D

Dick

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
477
Likes
1
Points
0
D

Dick

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
477 1 0
Eee mwenyezi Mungu tunusuru na hao 'wana-mabomu'.
 
B

Bull

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
984
Likes
0
Points
0
B

Bull

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2008
984 0 0
Mkumbuke huyu jamaa aliyejilipua ni mu-Iraqi na kule kwao iraqi kulivamiwa na hawahawa jamaa, so tumieni akili na mueleo badala ya kutukana uislam.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,507
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,507 196 160
Cancer mbaya ni kubadilisha sheria za KANISA ili mwanaume amuoe mwanaume mwenzie na mwanamke amuoe mwanamke mwenzie kisha waruhusiwe kumuasili mtoto!! (na kuwalaumu wale wote waendao kinyume cha ubinaadam kwa kuoa wake zaidi ya mmoja!)
Kanisa linaingiaje hapa? islamic mind is a closed mind. Ndio ile mnayoita kupigwa muhuri wa kupotea na allah..sivyo?
 
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
11,435
Likes
72
Points
145
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined Nov 11, 2010
11,435 72 145
Eee mwenyezi Mungu tunusuru na hao 'wana-mabomu'.
Nothing to worry about! they know their TARGETS just keep your distance!!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,507
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,507 196 160
You can be crippled and die even in Dar without prior notice. Are you notified in advance when a drunken driver knocks you down?
Kwa hiyo Islam ni sawa na drunken driver? sikujua!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,507
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,507 196 160
Pamoja na propaganda zote na gharama kubwa ya maisha na resources kuupiga vita Uislam, bado ni DINI inayokuwa kwa kasi katika nchi zinazoendelea! watu kama wewe ni "Promotion" katika kuimarisha Uislam!
Dini inayokua kwa kasi kwa sababu ya kutofuata uzazi wa mpango, and as a results umaskini hautoondoka miongoni mwa jamii hizo za kisilamu.

BTW, uwingi wa watu hauna mafungamano wowote na usahihi wa wanachokifuata.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,507
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,507 196 160
We baki na dini yako mnayo lawitiana, hayo ndiyo maendeleo unayoyataka. Uislam ni dini yenye misingi imara kamwe haitaburuzwa
Sina dini, and if i was to choose religion I WILL NEVER choose Islam..dini ya kale isiotaka kubadilika.
 
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
11,435
Likes
72
Points
145
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined Nov 11, 2010
11,435 72 145
Kanisa linaingiaje hapa? islamic mind is a closed mind. Ndio ile mnayoita kupigwa muhuri wa kupotea na allah..sivyo?
umenena Uislam ni Cancer! sasa si bora uanze na hiyo ya OPEN MIND kuruhusu mashoga ya KIKE na KIUME yaoane ALTARENI!
Nilikua nahisi kama nimtu unajenga hoja kumbe mtupu kweli!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,507
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,507 196 160
Mkumbuke huyu jamaa aliyejilipua ni mu-Iraqi na kule kwao iraqi kulivamiwa na hawahawa jamaa, so tumieni akili na mueleo badala ya kutukana uislam.
Kwanini asiende kujilipua Iraq? Sasa mwishoe kaishia kujilipua mwenyewe..Funny eeh?
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,507
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,507 196 160
umenena Uislam ni Cancer! sasa si bora uanze na hiyo ya OPEN MIND kuruhusu mashoga ya KIKE na KIUME yaoane ALTARENI!
Nilikua nahisi kama nimtu unajenga hoja kumbe mtupu kweli!
Unataka tujadili utupu au utupu wa Usilamu na mtume wake?
 
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
11,435
Likes
72
Points
145
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined Nov 11, 2010
11,435 72 145
Sina dini, and if i was to choose religion I WILL NEVER choose Islam..dini ya kale isiotaka kubadilika.
Aliyekuumba ndie ana hukmu juu yako! Uislam haufuati maoni na matamanio yako na siku zote uko update!
Kama una hoja, toa hoja kuthibitisha Uislam umepitwa na wakati (taja relevant example)
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,507
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,507 196 160
Btw, hayo maneno ya kiswahili kwene picha, hivi wa Afghan na Wairaq nao wanazungumza kiswahili siku hizi eeh? poor brainwashed muhamedans.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,507
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,507 196 160
Aliyekuumba ndie ana hukmu juu yako! Uislam haufuati maoni na matamanio yako na siku zote uko update!
Kama una hoja, toa hoja kuthibitisha Uislam umepitwa na wakati (taja relevant example)
Sijaumbwa bana mdogo..Nimezaliwa na wazazi wangu na kulelewa na mama yangu. Huyu muumba wako simjui.

Unataka nikupe hoja gani zaidi ?? hivi hii thread inahusu nini?
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,507
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,507 196 160
Lete HOJA, yeyote rukhsa, kejeli, matuzi, mizaha, we lete tu wenye akili zao watapima!
Hoja kuhusu nini? hivi huoni relevance ya ninachokizungumza na thread hii? hivi una akili timamu?
 
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
11,435
Likes
72
Points
145
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined Nov 11, 2010
11,435 72 145
Btw, hayo maneno ya kiswahili kwene picha, hivi wa Afghan na Wairaq nao wanazungumza kiswahili siku hizi eeh? poor brainwashed muhamedans.
Hakuna kitu kianaitwa "MUHAMEDANS" ndio maana nikakwambia wewe "mtupu" huna hoja! sasa ndio umekumbuka topic ni NINI?
 
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
11,435
Likes
72
Points
145
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined Nov 11, 2010
11,435 72 145
Sijaumbwa bana mdogo..Nimezaliwa na wazazi wangu na kulelewa na mama yangu. Huyu muumba wako simjui.

Unataka nikupe hoja gani zaidi ?? hivi hii thread inahusu nini?
Kitendawili cha KUKU na YAI !?(kipi kilianza)
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,507
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,507 196 160
Hakuna kitu kianaitwa "MUHAMEDANS" ndio maana nikakwambia wewe "mtupu" huna hoja! sasa ndio umekumbuka topic ni NINI?
Sasa naona napoteza muda wangu kuongea na mtu alietoroka Mirembe. Soma thread na hoja nilizozitoa, kama vipi take a hike.
 

Forum statistics

Threads 1,235,137
Members 474,353
Posts 29,212,975