Miji iliopangiliwa vizuri Tanzania

Miji iliopangiliwa vizuri Tanzania

Musoma umepangiliwa vizuri sana, japo si mji mkuubwa kihivyo, karibu kila nyumba inaangalia barabarani.

Katika Musoma nzima ni eneo moja tu la Nyakato ndio kuko vibaya, lakini pia hiyo Nyakato nimepita juzi kati nimekuta upangaji umeanza na barabara zimepitishwa vizuri kabisa.

Binafsi Musoma naona ndipo pamepangiliwa vizuri kuliko mji wowote Tanzania, tatizo hakuna mzunguko wa pesa na masikini ni wengi.
 
Wadau naombeni kujuzwa zaidi ni miji ipi mitano iliyojengwa kwa mpangilo mzuri hapa tz (town plan) hata kama miji huyo majengo yake ni ya kawaida. Wale ambao mmezunguka mji mbalimbali hapa tz saidieni kutujuza.Mimi binafsi nimezunguka mikoa kadhaa hapa tz siyo yote lakini nilivutiwa na mpangilio miji hii hapa chini;

1. Tanga city

2. Musoma Town

Karibu kwa nyongeza au kutujuza zaidi.
Mtwara
 
'Kweli tz tuna shida mpaka kufikiri eeh Mungu tuokoe sijui laana ya nani hii'
 
Wadau naombeni kujuzwa zaidi ni miji ipi mitano iliyojengwa kwa mpangilo mzuri hapa tz (town plan) hata kama miji huyo majengo yake ni ya kawaida. Wale ambao mmezunguka mji mbalimbali hapa tz saidieni kutujuza.Mimi binafsi nimezunguka mikoa kadhaa hapa tz siyo yote lakini nilivutiwa na mpangilio miji hii hapa chini;

1. Tanga city

2. Musoma Town

Karibu kwa nyongeza au kutujuza zaidi.
Shinyanga Town
Hata Moshi
 
Wadau naombeni kujuzwa zaidi ni miji ipi mitano iliyojengwa kwa mpangilo mzuri hapa tz (town plan) hata kama miji huyo majengo yake ni ya kawaida. Wale ambao mmezunguka mji mbalimbali hapa tz saidieni kutujuza.Mimi binafsi nimezunguka mikoa kadhaa hapa tz siyo yote lakini nilivutiwa na mpangilio miji hii hapa chini;

1. Tanga city

2. Musoma Town

Karibu kwa nyongeza au kutujuza zaidi.
mkuu hapa tunaangalia mpangilio wa mji kama mitaa ilivyowekwa au hadi ratio ya huduma za kijamii katika mji husika
 
Wale watu wa C.D.A wamefanya vizur sana Dodoma kwa kuipangilia ..niseme hakuna mji utaoku aumepangiliwa zaid ya dodoma.. hakuta kuwa na foleni hata aiweje
Mkuu unaweza kudhibitisha hii au ni mihemko ya malove?
 
Musoma umechemka.
We unaish kwa hisia
Wadau naombeni kujuzwa zaidi ni miji ipi mitano iliyojengwa kwa mpangilo mzuri hapa tz (town plan) hata kama miji huyo majengo yake ni ya kawaida. Wale ambao mmezunguka mji mbalimbali hapa tz saidieni kutujuza.Mimi binafsi nimezunguka mikoa kadhaa hapa tz siyo yote lakini nilivutiwa na mpangilio miji hii hapa chini;

1. Tanga city

2. Musoma Town

Karibu kwa nyongeza au kutujuza zaidi.
 
Back
Top Bottom