Miika Mwamba vs. Pfunk Majani: Nani alikuwa na biti kali?

Miika Mwamba vs. Pfunk Majani: Nani alikuwa na biti kali?

Kwakweli she got gwan ni kati ya beat zangu bora kutoka kwa majani, ila lile beat hakulitengeneza yeye bali alilitengenza soggy na mzungu kichaa majani akamleta sijui jamaa gani kuweka keyboard. Na wakati wananza kulitengeneza hakuwa studio alilikuta likiwa tayari.
Soggy alikuwa ana idea nzuri za beat hata beat zake zilikuwa za kipekee.

Kuna beat moja ya nini mnataka mazee mle ndani majani aliua, halafu kuna beat ya down town records ya wimbo kaimba p 1 black ni kali balaaa jina siujui.
Ila kuna lyrics kama
Nisikize me
....
Watoto wadogo hawanisomi
....
Narepresent me...


Verse ya kwanza anaanza sijui smahani samahani nyingi sana. Nautafuta sana huu wimbo
Nini mnataka mazee- Pig black, producer ni Mika Mwamba, na sio P Funk... Angalia link hii ya Mika Mwamba...https://m.youtube.com/watch?v=ztlyM3Gg3qM&t=135s
 
Kwakweli she got gwan ni kati ya beat zangu bora kutoka kwa majani, ila lile beat hakulitengeneza yeye bali alilitengenza soggy na mzungu kichaa majani akamleta sijui jamaa gani kuweka keyboard. Na wakati wananza kulitengeneza hakuwa studio alilikuta likiwa tayari.
Soggy alikuwa ana idea nzuri za beat hata beat zake zilikuwa za kipekee.

Kuna beat moja ya nini mnataka mazee mle ndani majani aliua, halafu kuna beat ya down town records ya wimbo kaimba p 1 black ni kali balaaa jina siujui.
Ila kuna lyrics kama
Nisikize me
....
Watoto wadogo hawanisomi
....
Narepresent me...


Verse ya kwanza anaanza sijui smahani samahani nyingi sana. Nautafuta sana huu wimbo
Soggy alikuwa mtaalamu sana hasa upande wa base na midundo ya ngoma,pia P Funky alikuwa anafanya kazi na Bizzman hasa upande wa keyboard.Kafanya kazi pia na akina Lamar,kuna Producer anaitwa Q, pia hata Ray C na Jide. Pia elimu ya ilikuwa inamsaidia sana Majani,jamaa ana Diploma ya Sound Engineering aliyosomea Uholanzi ambako Bibi yake alikuwa anaishi huko.
 
Radhia ya Dolo ilitengenezwa studio gani?

Mika Mwamba anakitu cha ziada kwenye nyimbo zake nyingi.

Ingawa wote wapo vizuri.
Radhi ya Dollo ni Majani,ila ujue Mika Mwamba ni mzungu alitoka Finland kuja kutafuta huku.Hilo jina ni a.k.a tu
 
But alitengeneza ludigo, p alifanyaga mixing tu
Kwa mujibu wa Mchizi Mox Ludigo hakuweka vionjo,vile vionjo vyote aliweka Majani,Ludigo alitengeneza mdundo tu usiokuwa na vionjo lakini idea ya mdundo walichangia watu wengi
 
Kuna wimbo mmoja wa Ngoni Tribe(wazee wa manungayembe)unaitwa Tuserebuke,ile beat yake ni hatari,Majani aliitendea haki na sijui wimbo huo nitaupata wapi
 
Soggy alikuwa mtaalamu sana hasa upande wa base na midundo ya ngoma,pia P Funky alikuwa anafanya kazi na Bizzman hasa upande wa keyboard.Kafanya kazi pia na akina Lamar,kuna Producer anaitwa Q, pia hata Ray C na Jide. Pia elimu ya ilikuwa inamsaidia sana Majani,jamaa ana Diploma ya Sound Engineering aliyosomea Uholanzi ambako Bibi yake alikuwa anaishi huko.
Q mzee wa mitungi nlishamtimbia studio wakati yuko mwanza
 
Back
Top Bottom