Miika Mwamba vs. Pfunk Majani: Nani alikuwa na biti kali?

Miika Mwamba vs. Pfunk Majani: Nani alikuwa na biti kali?

Acha na huo, upo mwingine wa Pigblack una bonge la beat na kaimba kila.kitu mwenyewe, kuna sehemu kwenye kiitikio anasema TANZA N-I-A
Jamaa yupo sahii, Blue yupo kwenye chorus,
"Nskize me, mi ndio mi, mtoto mjini kazi, Kama hunisomi you can call me, P one black Kiwaside yoh!"

Sio samahani,
Zamani pande flani kino brain, mchana tunahustle usiku tunabang!
 
Jamaa yupo sahii, Blue yupo kwenye chorus,
"Nskize me, mi ndio mi, mtoto mjini kazi, Kama hunisomi you can call me, P one black Kiwaside yoh!"

Sio samahani,
Zamani pande flani kino brain, mchana tunahustle usiku tunabang!
Yes huu
PIG BLACK - MTOTO WA MJINI
Allan Ngahulira
 
Hardmad sijui kama atakuja kutoa ngoma kali kushinda hii
Ngoma kali kama hizo huwa hazijirudii Mkuu, ni chuma moja wimbo unaishi milele, jamaa mle ndani alitiririka hatari ukiweka na Mdundo wa Mwamba basi ilikuwa hatari na nusu..,
 
Radhia ya Dolo ilitengenezwa studio gani?

Mika Mwamba anakitu cha ziada kwenye nyimbo zake nyingi.

Ingawa wote wapo vizuri.
 
Kila siku mnajadili ukali wa majani,majani bado yupo kwanini hatengenezi tena hit? Kazidiwa na vijana? Je vijana ni bora kuliko majani?
 
Usimsahau prof ludigo, kuna beats nyingi zina mkono wake lakini credit anachukua majani na master Jay.
Huo ndo ukwel Prof Ludigo ametengeneza beat nyingi tu. hata Bizman pia matengeneza beat ya zeze ya TID na nyingine nyingi tu.
 
Kuna ngoma afande sele ameimba(,hajarap) kwenye albamu yake ya mkuki moyoni,
Kwenye chorus anasema,
Nasikitika kunitosa bila kosa mamaaa, ingawa wazi natambua kila lenye mwanzo halikosi mwisho.

Biti ya hii ngoma alifanya majani, ina design flani hivi ya peke yake.

Au lile goma la maralia aliloimba afande sele. Majani alikuwa fundi asee
Hizo ngoma zipo mbili Moja kuna mdada nadhani ndio Rmx alifanyia FM Studio chini ya Double B jamaa aliyeachwa Studio na Mika Mwamba na ndiye aliyefanya Basi Kama Vp ya Mez B na Ray C
 
Nashindwa kuwaweka katika mizani kwakua naona wapo tofauti katika Radha na ukweli ni kwamba wote ni maproducer wakali sana kuwahi kutokea Bongo.

Mika Mwamba Ametuachia Track zisizochosha Masikioni na P Funk katuachia Track Zenye kuturudishia kumbukumbu mbalimbali. Yaani kazi za P ukiisikia tuu naimani kuna kumbukumbu itakujia na unaweza usiumalize wimbo ila kazi za Mika utausikiliza wimbo mpaka mwisho na unaweza Ukaurudia tena na tena.

Kazi nyingi za P Funk zilipotoka wengi walipata taharifa (promo kubwa) tofauti za mika mwamba ndio maana leo hii kazi zinazojulikana kafanya P ni nyingi kuliko zinazojulikana kafanya Mika Mwamba. Na bado kunanyingine tunaendelea kujua siku hizi kuwa ilikua ni mikono ya Mika Mwamba.

Kazi nyingi za Mika alikua anamsikiliza kwanza msanii ndio anagonga Beat, kwa majani unaweza ukazikuta Beat ukachagua maana wagongaji waliokua wanapita pale wengi ndio maana kuna kazi ambazo majani alikua anamsukumia Mika. (Haina maana alikua agongi baada ya kumsikiliza msanii)

MAJANI MWAMBA

1. Nikusaidiaje by Prof Jay 1. Kitu Gani by D Knob
2. Kighetogheto by Nature 2. Mtoto wa Geti Kali by Inspector
3. Nini Mnataka by Pig Black 3. Wengi Walikuwepo by Balozi
4. Zeze by TID 4. Babe Gal by Mad Ice
5. Mikasi by Ngwea 5. Tamala by Hard Mad
6. Nipe 5 by Daz Baba 6. Mambo Vp by Mox
7. Kibanda Cha Simu by Soggy 7. Lets Get Down by Prezoo
8. Mistari by Black Rhyno 8. Eno Mic by Zig Dee
9. Njoo Tucheze by D Knob 9. Hip Hop Mdundiko by Mambo Jambo
10. Bongo.com by TNG Squad 10. Mpenzi by Dudu Baya
 
Kwakweli she got gwan ni kati ya beat zangu bora kutoka kwa majani, ila lile beat hakulitengeneza yeye bali alilitengenza soggy na mzungu kichaa majani akamleta sijui jamaa gani kuweka keyboard. Na wakati wananza kulitengeneza hakuwa studio alilikuta likiwa tayari.
Soggy alikuwa ana idea nzuri za beat hata beat zake zilikuwa za kipekee.

Kuna beat moja ya nini mnataka mazee mle ndani majani aliua, halafu kuna beat ya down town records ya wimbo kaimba p 1 black ni kali balaaa jina siujui.
Ila kuna lyrics kama
Nisikize me
....
Watoto wadogo hawanisomi
....
Narepresent me...


Verse ya kwanza anaanza sijui smahani samahani nyingi sana. Nautafuta sana huu wimbo
P 1 Black kamshirikisha Mr Blue.
 
Mika Mwamba Alikuwa na style ya peke yake
Ngoma kama Mashallah wengine huiita bongo Fleva ya Chid Benz na Mzee Yusuf ukiisikia unasema kweli hii idea mpya.
Wimbo wa Nipigia wa AT na Stara Thomas wa Nipigie ukisikia beat ile unapata mtetemo mpaka kesho.
Kwa majani Kulikuwa na wagonga beat wengi waliochangia idea na kutengeneza beat na credit zikaenda bongo records. Kama wakina Bizman na Soggy doggy. Na wengi wakisikia bongo records tu wanajua majani. Kama vile ukisikia wasafi unajua laizer. Juzi Kati Soggy Doggy kataja baadhi ya beat kali sana ambazo bila kuambiwa unawezadhani ametengeneza majani
 
Mpenzi dudu Baya Naye ni Miika mwamba
nyie watu wa Dar,hivi dudu baya kilimpata nini mpaka akawa mwehu vile ? au alianza zamani ila kwakua wakati ule sisi tuko mikoani hakuna social medias tukawa hatujui
maana jamaa alikua na kipaji,hii ngoma ya Mpenzi mpaka leo unaweza kuisikiliza
 
Mika Mwamba Alikuwa na style ya peke yake
Ngoma kama Mashallah wengine huiita bongo Fleva ya Chid Benz na Mzee Yusuf ukiisikia unasema kweli hii idea mpya.
Wimbo wa Nipigia wa AT na Stara Thomas wa Nipigie ukisikia beat ile unapata mtetemo mpaka kesho.
Kwa majani Kulikuwa na wagonga beat wengi waliochangia idea na kutengeneza beat na credit zikaenda bongo records. Kama wakina Bizman na Soggy doggy. Na wengi wakisikia bongo records tu wanajua majani. Kama vile ukisikia wasafi unajua laizer. Juzi Kati Soggy Doggy kataja baadhi ya beat kali sana ambazo bila kuambiwa unawezadhani ametengeneza majani
hiyo ngoma ya mashallah ni moto "muda mwingine najiuliza una uzuri wa namna gani na nashindwa pata jibu,ukiwepo wewe ndio chanzo cha kuipoza nafsi yangu inapopatwa majaribu..."
 
Back
Top Bottom