cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 119,820
- 195,821
Pa nivili hapa pabwina wenga!Salama Mkuu
Habari Ya Kwako Hapo Ulipo
Pa nivili hapa pabwina wenga!Salama Mkuu
Habari Ya Kwako Hapo Ulipo
Kama ni kweli mmefanya huu utafiti basi ni wazi kwamba mnafanya tu ili mradi na watu ambao hamna hisia nao.usibishe, sie wenyewe tunakutana na hali hii, unakuta unazangamua demu mbunye ni kavu hana ushirikiano, hagumi, anakuambia maliza haraka, kumbe anataka hela tu
Haa ImeendaPa nivili hapa pabwina wenga!
Hapo sasa, dooh.Kama ni kweli mmefanya huu utafiti basi ni wazi kwamba mnafanya tu ili mradi na watu ambao hamna hisia nao.
Sas kama wewe hufanyi kwa hisia yeye hiyo miguno itatoka wapi? Wewe unafanya ili mradi ukojoe na yeye anafanya ili madi umalize. But why mnajichosha hivyo aisee?
Pole sana naondoa neno "UTI sugu"Jiheshimu,hunijui sikujui,
Unapo niweka kwenye hilo kundi la hao unaowaita wanaonunua UTI sugu una maanisha nini?
Mimi nimechangia uzi kwa jinsi maisha ya vijana yanavyokwenda na malalamiko yao mitandaoni,sijajiongelea mimi,kua na heshima.
Babu....Mkuu, hebu jaribu kwa mishangazi, wao hawana vipengele, labda uje navyo wewe
Hujambo mjukuu, umeadimika kama kadi za TANU za mwaka 47 😜Babu....
Nipo babu nipo, kumbe uzee ndio una mambo mengi hivi? Ndo maana kikuaga naogopa kuzeekaHujambo mjukuu, umeadimika kama kadi za TANU za mwaka 47 😜
wanaume wasiojitambua wanadhani mapenzi vita,viuno,kelele nk ndio mapenzi, bila kujua kuwa kelele na miguno kwa mwanamke huashiria umalaya uliokubuhu.Yule dada wa kigoma miaka hiyo mungu amlinde.....
Hahaha.......Uzee unakuja na mengi mjukuuNipo babu nipo, kumbe uzee ndio una mambo mengi hivi? Ndo maana kikuaga naogopa kuzeeka
We ni mmatengo?Pa nivili hapa pabwina wenga!
[emoji23][emoji23][emoji23]Michezo minne kila mchezo majina mawili....bro hapo ukitaka agune atalia machozi, we muache tu awe katika silent mode
Acha kula malaya na huo utafiti wako peleka huko!usibishe, sie wenyewe tunakutana na hali hii, unakuta unazangamua demu mbunye ni kavu hana ushirikiano, hagumi, anakuambia maliza haraka, kumbe anataka hela tu
Asalaleeee🤣😁 UmemalizaKwao mapenzi sio emotional connection, mara nyingi wanafanya kwa ajili ya kupata pesa, so maliza haraka, utoe pesa kila mtu asepe😆😆