Miguno, vilio, sauti za mahaba vinapotea taratibu

Miguno, vilio, sauti za mahaba vinapotea taratibu

Jana juma pili nlikua na demu hawa wanaojiita high class
Nlikutana nae kwa ndege tunatoka Arusha tunakuja mwanza sku ya jnee ya wiki hii iliyo isha nkatongoza mambo yakawa sawa
Sasa jana j pili nikaomba tuonane akakubari akaja hotel nikalipa 150k room akaja tutaagiza vinywaji misosi bill ikawa inasoma km 150k misosi na vinywaji watu wawili sasa wakat tunakula akanambia ana shida na laki300k atujaanza mapenzi

Sasa tukaanza yetu unazan nini? kilitokea hamu ya kufanya mapenzi ilikata maana nikaanza kuwaza yan natumia laki6 kisa utelezo unazan ata nguvu ya kumliza nlikua nayo au ya kusikia miguno

Akili yote ikaamia kuwaza laki600k iliyo potea kwa masaa machache

Laki 6 ni ndogo kulingana na uchumi wangu ila mm sijazoea kutumia laki6 kwa sku moja tena ktk starehe mimi sio mlevi na wala siendagi club starehe yangu kubwa bangi so kutumia laki6 ili kupata utelezo ilinikata sana hali
Aiseeee Jiwe sita aka Box sita aka Kilo sita per day kwa ajili ya UTELEZI? Watu mna pesa sana za kuchezea.

Hiyo Jiwe 6 ungemtumia Bi Mdashi au Mshua au Dogolai angekushukuru mwaka mzima.
 
Wakubwa kumekucha!

Siku hizi bana wanawake sijui ndiowashakua sugu ama vipi ! Ni mara Chache kukutana na zile sauti zetu pendwa na miguno ikisindikizwa na sauti za mahaba.

Au ndo kuwaza upatu? Vicoba na Kausha damu ,Maana kuna mda unaweza ukahisi mtu amekufa ukimzaba kofi ndio anashutuka ndio unajua yuko hai.

Mwingine unakuta anachati wakati wewe unaendelea na shughuli .

Nini kimewapata hawa ndugu zetu hasa hivi vitoto vya 2000?
Hakuna mwanamke atakaa kimya ukimpachika mwichi
 
Wakubwa kumekucha!

Siku hizi bana wanawake sijui ndiowashakua sugu ama vipi ! Ni mara Chache kukutana na zile sauti zetu pendwa na miguno ikisindikizwa na sauti za mahaba.

Au ndo kuwaza upatu? Vicoba na Kausha damu ,Maana kuna mda unaweza ukahisi mtu amekufa ukimzaba kofi ndio anashutuka ndio unajua yuko hai.

Mwingine unakuta anachati wakati wewe unaendelea na shughuli .

Nini kimewapata hawa ndugu zetu hasa hivi vitoto vya 2000?
Wakubwa kumekucha!

Siku hizi bana wanawake sijui ndiowashakua sugu ama vipi ! Ni mara Chache kukutana na zile sauti zetu pendwa na miguno ikisindikizwa na sauti za mahaba.

Au ndo kuwaza upatu? Vicoba na Kausha damu ,Maana kuna mda unaweza ukahisi mtu amekufa ukimzaba kofi ndio anashutuka ndio unajua yuko hai.

Mwingine unakuta anachati wakati wewe unaendelea na shughuli .

Nini kimewapata hawa ndugu zetu hasa hivi vitoto vya 2000?
Mkeo akiwa kwa vijana wa boda-boda anatoa hizo sauti, kwako amekuzoea hawezi toa sauti.
 
Wakubwa kumekucha!

Siku hizi bana wanawake sijui ndiowashakua sugu ama vipi ! Ni mara Chache kukutana na zile sauti zetu pendwa na miguno ikisindikizwa na sauti za mahaba.

Au ndo kuwaza upatu? Vicoba na Kausha damu ,Maana kuna mda unaweza ukahisi mtu amekufa ukimzaba kofi ndio anashutuka ndio unajua yuko hai.

Mwingine unakuta anachati wakati wewe unaendelea na shughuli .

Nini kimewapata hawa ndugu zetu hasa hivi vitoto vya 2000?
in fact,
life styles imebadili kila kitu huko chini, imefanya mbususu zisiwe na resistance yayote ile, na kingo za mbususu pia ziko legevu mno,

miguno itatoka wap gentleman na pisi kali yenyewe inajua kabisa kwamba huenda hata mchizi mwenyewe hainjoy chochote kwasababu hata mshedede wenyewe umepwaya sana?🐒
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom