Miguno, vilio, sauti za mahaba vinapotea taratibu

Miguno, vilio, sauti za mahaba vinapotea taratibu

Wakubwa kumekucha!

Siku hizi bana wanawake sijui ndiowashakua sugu ama vipi ! Ni mara Chache kukutana na zile sauti zetu pendwa na miguno ikisindikizwa na sauti za mahaba.

Au ndo kuwaza upatu? Vicoba na Kausha damu ,Maana kuna mda unaweza ukahisi mtu amekufa ukimzaba kofi ndio anashutuka ndio unajua yuko hai.

Mwingine unakuta anachati wakati wewe unaendelea na shughuli .

Nini kimewapata hawa ndugu zetu hasa hivi vitoto vya 2000?
hasahasa nadhani hili ni baada ya mo29 wengi wameadhirika kisaikolojia,hivyo kilichobaki ni kipigo na mwendo. sauti pendwa na miguno utazikuta kwa AI
 
Sasa hao wanaotoa miguno Ndio matapeli zaidi, ile sex sio kitu cha kumfanya baby girl wa watu kutoa miguno kihvyo na hata akitoa miguno haiwez kuwa sauti kubwa
 
Mkuu, ukiona mwanamke anatoa miguno ya mahaba ujue huyo anatafuta hela zako tu, mwanamke anae kupenda kwa dhati yote,hawezi kutoa miguno badala yake atakuwa anaugulia tu kwa kutoa sauti ya shii shii shii basi.
mmmh may be!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom