Miguno, vilio, sauti za mahaba vinapotea taratibu

Miguno, vilio, sauti za mahaba vinapotea taratibu

Ina maana suala miguno imekua deal kiasi hicho?

Kwamba asipotoa miguno kuna mahali hujamkuna?

Akitoa miguno ndo unafanya powa?

Vijana turudishe utaratibu wa kutahiriwa porini bila ganzi ukipona ndo unarudi kuungana na wanakijiji.
 
Wakubwa kumekucha!

Siku hizi bana wanawake sijui ndiowashakua sugu ama vipi ! Ni mara Chache kukutana na zile sauti zetu pendwa na miguno ikisindikizwa na sauti za mahaba.

Au ndo kuwaza upatu? Vicoba na Kausha damu ,Maana kuna mda unaweza ukahisi mtu amekufa ukimzaba kofi ndio anashutuka ndio unajua yuko hai.

Mwingine unakuta anachati wakati wewe unaendelea na shughuli .

Nini kimewapata hawa ndugu zetu hasa hivi vitoto vya 2000?
Aisee!Kwa hiyo anakwambia ..."wewe kula tu babangu.Ukimalisa funikia"...?
 
Jana juma pili nlikua na demu hawa wanaojiita high class
Nlikutana nae kwa ndege tunatoka Arusha tunakuja mwanza sku ya jnee ya wiki hii iliyo isha nkatongoza mambo yakawa sawa
Sasa jana j pili nikaomba tuonane akakubari akaja hotel nikalipa 150k room akaja tutaagiza vinywaji misosi bill ikawa inasoma km 150k misosi na vinywaji watu wawili sasa wakat tunakula akanambia ana shida na laki300k atujaanza mapenzi
Yaani Mwongozo mmoja tu tayari mmeshakutana kudinyana hotel? Ukimwi na homaya init vitatumaliza
 
Sasa tukaanza yetu unazan nini? kilitokea hamu ya kufanya mapenzi ilikata maana nikaanza kuwaza yan natumia laki6 kisa utelezo unazan ata nguvu ya kumliza nlikua nayo au ya kusikia miguno
Braza ila na wewe ilianzia mbali, au kwa akiwa uko kwenye Mrija wa Mama basi unawatambia wanawake, Hotel Tu 150k ni hela nyingi sana, akimuona wewe ni chimbo. Wengine tunapanda Ndege ni Ticketi Tu tumekatiwa ofsini kwa bosi
 
Inategema unayapatabmapenzi toka kona ipi?

Kwa sisi wenye waume mapenzi ni starehe ya juu sana, ninyi mnaonunua UTI sugu ni biashara.
Jiheshimu,hunijui sikujui,
Unapo niweka kwenye hilo kundi la hao unaowaita wanaonunua UTI sugu una maanisha nini?

Mimi nimechangia uzi kwa jinsi maisha ya vijana yanavyokwenda na malalamiko yao mitandaoni,sijajiongelea mimi,kua na heshima.
 
Kwann ume bezi kwa wanawake tu na umesahau anaesababisha mwanamke alie au angune ni mwanaume.

Why usiulize wanaume tuna shida gan maana ndo wameshindwa kuwapelekea moto ipasavyo adi usikii hivyo vilio na miguno.,

Acha kusingizia wanawake wakat wanaume ndo tuna mawazo mengi sana ata zile hamu za kufanya mapenzi zimepungua, kwa ufupi sku izi wanaume wengi wanafanya mapenzi sabu ni wajibu nani hisia ila sio kwa kupenda kwao. wanaume wengi wamechoka akili stress kibao
Hasa wacheza kamari we fikiria umechaniwa na tim moja hiyo pawa ya kuikamua mbunye, inatoka wapi😂😂😂
 
Wakubwa kumekucha!

Siku hizi bana wanawake sijui ndiowashakua sugu ama vipi ! Ni mara Chache kukutana na zile sauti zetu pendwa na miguno ikisindikizwa na sauti za mahaba.

Au ndo kuwaza upatu? Vicoba na Kausha damu ,Maana kuna mda unaweza ukahisi mtu amekufa ukimzaba kofi ndio anashutuka ndio unajua yuko hai.

Mwingine unakuta anachati wakati wewe unaendelea na shughuli .

Nini kimewapata hawa ndugu zetu hasa hivi vitoto vya 2000?
Mabadiliko ya tabia nchi huja na mengi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom