cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 119,907
- 196,265
Kwema Kenne? [emoji23][emoji23][emoji1][emoji16][emoji7][emoji2297]
Kwema Kenne? [emoji23][emoji23][emoji1][emoji16][emoji7][emoji2297]
Hapana sina hakika, [emoji23][emoji23][emoji23]ni kweli?
[emoji23][emoji23][emoji23]Watu wengi wa JF wanajifanya wana hela au wamesoma, kumbe wengi wao ni choka mbaya tu.
Salama MkuuKwema Kenne? [emoji23][emoji23]
Aisee!Kwa hiyo anakwambia ..."wewe kula tu babangu.Ukimalisa funikia"...?Wakubwa kumekucha!
Siku hizi bana wanawake sijui ndiowashakua sugu ama vipi ! Ni mara Chache kukutana na zile sauti zetu pendwa na miguno ikisindikizwa na sauti za mahaba.
Au ndo kuwaza upatu? Vicoba na Kausha damu ,Maana kuna mda unaweza ukahisi mtu amekufa ukimzaba kofi ndio anashutuka ndio unajua yuko hai.
Mwingine unakuta anachati wakati wewe unaendelea na shughuli .
Nini kimewapata hawa ndugu zetu hasa hivi vitoto vya 2000?
Umeifunga mada.Kwao mapenzi sio emotional connection, mara nyingi wanafanya kwa ajili ya kupata pesa, so maliza haraka, utoe pesa kila mtu asepe😆😆
HahahaKwao mapenzi sio emotional connection, mara nyingi wanafanya kwa ajili ya kupata pesa, so maliza haraka, utoe pesa kila mtu asepe😆😆
Hahaha daahWanawake hawa wasasa ambao wakiamka asubuhi wanawasha data badala ya kuwasha moto...🤥
Yaani Mwongozo mmoja tu tayari mmeshakutana kudinyana hotel? Ukimwi na homaya init vitatumalizaJana juma pili nlikua na demu hawa wanaojiita high class
Nlikutana nae kwa ndege tunatoka Arusha tunakuja mwanza sku ya jnee ya wiki hii iliyo isha nkatongoza mambo yakawa sawa
Sasa jana j pili nikaomba tuonane akakubari akaja hotel nikalipa 150k room akaja tutaagiza vinywaji misosi bill ikawa inasoma km 150k misosi na vinywaji watu wawili sasa wakat tunakula akanambia ana shida na laki300k atujaanza mapenzi
Braza ila na wewe ilianzia mbali, au kwa akiwa uko kwenye Mrija wa Mama basi unawatambia wanawake, Hotel Tu 150k ni hela nyingi sana, akimuona wewe ni chimbo. Wengine tunapanda Ndege ni Ticketi Tu tumekatiwa ofsini kwa bosiSasa tukaanza yetu unazan nini? kilitokea hamu ya kufanya mapenzi ilikata maana nikaanza kuwaza yan natumia laki6 kisa utelezo unazan ata nguvu ya kumliza nlikua nayo au ya kusikia miguno
HahahaWanaume mmeumbwa matesoo...mnaongoza kulia lia nowadays
Inategema unayapatabmapenzi toka kona ipi?Siku hizi mapenzi yamekua ni biashara na sio hisia.
Jiheshimu,hunijui sikujui,Inategema unayapatabmapenzi toka kona ipi?
Kwa sisi wenye waume mapenzi ni starehe ya juu sana, ninyi mnaonunua UTI sugu ni biashara.
Hasa wacheza kamari we fikiria umechaniwa na tim moja hiyo pawa ya kuikamua mbunye, inatoka wapi😂😂😂Kwann ume bezi kwa wanawake tu na umesahau anaesababisha mwanamke alie au angune ni mwanaume.
Why usiulize wanaume tuna shida gan maana ndo wameshindwa kuwapelekea moto ipasavyo adi usikii hivyo vilio na miguno.,
Acha kusingizia wanawake wakat wanaume ndo tuna mawazo mengi sana ata zile hamu za kufanya mapenzi zimepungua, kwa ufupi sku izi wanaume wengi wanafanya mapenzi sabu ni wajibu nani hisia ila sio kwa kupenda kwao. wanaume wengi wamechoka akili stress kibao
Mabadiliko ya tabia nchi huja na mengiWakubwa kumekucha!
Siku hizi bana wanawake sijui ndiowashakua sugu ama vipi ! Ni mara Chache kukutana na zile sauti zetu pendwa na miguno ikisindikizwa na sauti za mahaba.
Au ndo kuwaza upatu? Vicoba na Kausha damu ,Maana kuna mda unaweza ukahisi mtu amekufa ukimzaba kofi ndio anashutuka ndio unajua yuko hai.
Mwingine unakuta anachati wakati wewe unaendelea na shughuli .
Nini kimewapata hawa ndugu zetu hasa hivi vitoto vya 2000?
Yule dada wa kigoma miaka hiyo mungu amlinde.....😂😂😂😂Mkuu, ukiona mwanamke anatoa miguno ya mahaba ujue huyo anatafuta hela zako tu, mwanamke anae kupenda kwa dhati yote,hawezi kutoa miguno badala yake atakuwa anaugulia tu kwa kutoa sauti ya shii shii shii basi.