Michepuko inavyoleta umasikini kwenye familia

Michepuko inavyoleta umasikini kwenye familia

Kama unaula vzur huo mchepuko sidhani kama ata kukomandi umpe huduma hizo. Piga mkia vzur kuepusha virungu visivyo vya msingi, na ukiona yuko hivyo still ujue hajakupenda

Jidanganye tuu, hujakutana na gold diggers. Na cha zaidi, mwanamke huwa hakomolewi. Pia ni mentality mbovu tuu iliyojengeka kwetu wanaume kuwa ukimt***mba mwanamke vizuri atakupenda kwa sababu hiyo pekee.

My brother hii n fake ideology, what makes mwanamke akupende siyo kut****na bali how you treat, care, listen, guide, and trust her. Those are few to mention. Then comes to f***king na kwa hawa wanawake wa sasa wa mjini utaongezea pesa na mali. Though kumt**mba vizuri huku ukiwa unavifanya hivyo vya juu ni bonus advantage kwani atakupenda mara dufu.
 
kwa wanawake wetu hawa bila pesa ya maana hata udumbukize na QORODANI bado atakuona we fwala tu. Hapa ni ama uamue upige PUNYERE au ujikite kwenye kununua tu.
 
Kijana mwenzangu mwenye familia epuka kujidai unapenda michepuko-pori inayotaka kuhudumiwa kuzidi mkeo na wanao, hizi ndo gharama kuu za michepuko ya mjini;

1. Kodi ya nyumba (miezi 6 au mwaka)
2. Ununuzi wa Gari ama gharama za TAXI
3. Pesa ya Saloon.
4. Michango ya harusi (including marafiki zake)

Nimeachana nao toka Januari 2016 na sasa nime-save takribani milioni 2 na penzi kwa mke wangu limerejea asilimia zote.

NB: MICHEPUKO ni sumu kwa familia

Bcc...#team_Mafisi#
Hongera sana!
 
Kiukweli afya imerudi mahala pake na sipotezi hela kwa ajili ya kuhudumia kipochi manyoya.
 
Michepuko nuksi siku mmetoka mmeenda kuenjoy wenyewe anajifotoa mipicha kibao na wewe kakukumbatia halafu anairusha mtandaoni ili kumuumiza wife wako
 
Kama unaula vzur huo mchepuko sidhani kama ata kukomandi umpe huduma hizo. Piga mkia vzur kuepusha virungu visivyo vya msingi, na ukiona yuko hivyo still ujue hajakupenda
Nadhan hapo haujaongelea mchepuko.
Hapo umeongelea Nyumba ndogo. Kinachofirisi na kuhangaisha akili za wanaume ni Nyumba ndogo na si mchepuko. Mchepuko ni rahisi kuumudu, sababu ni starehe kama vile kwenda bar. Unabajetia kiasi cha kutumia,kama huna unatulia home na haudaiwi wala kumwajibikia mtu. Na penzi ni kwa ajili ya kujiridhisha wewe na'elazako.
Kilio na kusaga meno ni kwenye Nyumba ndogo, hata upige mkia ufanyeje! Pale ni nonstop budget, na uongo mwingi, kubambikiana mimba nk, nk! Usijidanganye ufundi wa mapenzi ndiyo utahurumiwa ama kupendwa, hapo unajidanganya mwanaume. Kupendwa ni kwa mkeo.
 
kama mwanaume mwenzio kwa nia njema kabisa nakushauri USIFUATE HUU USHAURI!
Kuchamba kwingi..........!!...let the bygones be..!
utakosa mke mkuu,au madhara yake yanaweza yasipone kabisa ndoani mwako.acha kabiasa mkuu
Kama ni kuacha aache kimyakimya.
 
Dada zetu jiandaeni hali si hali inabidi tuanze kula vya nyumbani kupunguza matumizi/gharama. Zimwi likujualo.
 
Ndo mana Niko na Jidada langu siombwi hela yoyote kazi anayo inamtosha aniombe hela ya nin
 
Wanawake wengi wanategemea wanaume kuendesha maisha yao. Wanaume wakiondoka wote ghafla wanawake watapata taabu sana.

Kuna jamaa alichukua simu ya MTU wake akaona wanaume lundo wote wametumiwa msg ya aina moja. Ikisomeka dear naomba mtaji wa laki moja na nusu niongezee kwenye biashara yangu.

Wanaume kaz IPO!!
 
Kwa hali hii ya kuisoma namba hata binamu zetu mkae MGUU PANDE msishtuke tukiomba KUPUMZIKA kwenu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom