Michepuko inavyoleta umasikini kwenye familia

Michepuko inavyoleta umasikini kwenye familia

SSH2025_2030

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Posts
9,661
Reaction score
9,812
Kijana mwenzangu mwenye familia epuka kujidai unapenda michepuko-pori inayotaka kuhudumiwa kuzidi mkeo na wanao, hizi ndo gharama kuu za michepuko ya mjini;

1. Kodi ya nyumba (miezi 6 au mwaka)
2. Ununuzi wa Gari ama gharama za TAXI
3. Pesa ya Saloon.
4. Michango ya harusi (including marafiki zake)

Nimeachana nao toka Januari 2016 na sasa nime-save takribani milioni 2 na penzi kwa mke wangu limerejea asilimia zote.

NB: MICHEPUKO ni sumu kwa familia

Bcc...#team_Mafisi#

UPDATE#23.11.2016
Aiseee mpaka leo nimesave 5m na nitajipongeza kwa kupandisha nyumba yangu angalau ifike kwenye lenta.
Michepuko Nuksi
 
nimeokoka kwa sasa. sina haja ya michepuko tena. nimetoka huko hai namshukuru maulana.
 
mwampepec umenena! mimi nilishaamuaga nikiwa na kazi zimenibana bora nimtafute warda 0654 828025 anisaidie ku-type. maana ana speed sana.
 
Kijana mwenzangu mwenye familia epuka kujidai unapenda michepuko-pori inayotaka kuhudumiwa kuzidi mkeo na wanao, hiz ndo gharama kuu za michepuko ya mjini;
1. Kodi ya nyumba (miezi 6 au mwaka),
2. Ununuzi wa Gari ama gharama za TAXI,
3. Pesa ya Saloon,
4. Michango ya harusi (including marafiki zake),

*** Nimeachana nao toka Januari 2016 na sasa nime-save takribani milioni 2 na penzi kwa mke wangu limerejea asilimia zote.
NB: MICHEPUKO ni sumu kwa familia
Bcc...#team_Mafisi#
samahani hivi unatubu au unasimulia..??
kama unatubu kuwa umeacha nenda kwa mkeo umuombe msamaha
 
njaa ndo inakusumbua? babu zako walichepukaaa mpaka wanakufa A/C inasoma. wewe lialia ovyo kama huna basis huna tuu!
babu zetu walikuwa wababe kichizi na mipango mingi anamjengea kanyumba anamsomesha mtoto basi... sasa usomeshe, umtoe out aje na lundo la watu, harusi kila harusi anataka gauni jipya mtajuta.. zaidi mama zetu wamelea hao watoto wa michepuko huku mchepuko ukiwekwa pembeni now days mchepuko unalea wenyewe na matumizi upeleke kutunza familia mbili unafikiria mchezo achilia mbali familia ya wazazi wako
 
Tatizo lako ulikuwa ulikuwa unachukuwa michepuko iliyokuwa eidha mama wa nyumbani au wakusoma ndio maana ulikuwa unaingia gharama zote hizo. Mimi sasa hivi nimebaki na mchepuko mmoja tu ambao unajishughulisha na tunalea katoto ketu. Maisha yanaenda sina pressure wala hofu anaheshimu ndoa yangu pia.
 
Tatizo lako ulikuwa ulikuwa unachukuwa michepuko iliyokuwa eidha mama wa nyumbani au wakusoma ndio maana ulikuwa unaingia gharama zote hizo. Mimi sasa hivi nimebaki na mchepuko mmoja tu ambao unajishughulisha na tunalea katoto ketu. Maisha yanaenda sina pressure wala hofu anaheshimu ndoa yangu pia.
hongera mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom