Jidanganye tuu, hujakutana na gold diggers. Na cha zaidi, mwanamke huwa hakomolewi. Pia ni mentality mbovu tuu iliyojengeka kwetu wanaume kuwa ukimt***mba mwanamke vizuri atakupenda kwa sababu hiyo pekee.
My brother hii n fake ideology, what makes mwanamke akupende siyo kut****na bali how you treat, care, listen, guide, and trust her. Those are few to mention. Then comes to f***king na kwa hawa wanawake wa sasa wa mjini utaongezea pesa na mali. Though kumt**mba vizuri huku ukiwa unavifanya hivyo vya juu ni bonus advantage kwani atakupenda mara dufu.