Michepuko inavyoleta umasikini kwenye familia

Michepuko inavyoleta umasikini kwenye familia

Kweli kuna type za michepuko mingine mhh! michungu hata Chloroquine inautamu, binafsi nilipitia huko nimepunguza sana natafuta wa kubaki na mmoja wa kumsugua mgongoni....
 
Mimi nimeacha michepuko toka mwaka 2011,naishi bila stress na familia yangu haina shida yoyote ,,,,,furaha tupu
 
Kijana mwenzangu mwenye familia epuka kujidai unapenda michepuko-pori inayotaka kuhudumiwa kuzidi mkeo na wanao, hizi ndo gharama kuu za michepuko ya mjini;

1. Kodi ya nyumba (miezi 6 au mwaka)
2. Ununuzi wa Gari ama gharama za TAXI
3. Pesa ya Saloon.
4. Michango ya harusi (including marafiki zake)

Nimeachana nao toka Januari 2016 na sasa nime-save takribani milioni 2 na penzi kwa mke wangu limerejea asilimia zote.

NB: MICHEPUKO ni sumu kwa familia

Bcc...#team_Mafisi#

UPDATE#23.11.2016
Aiseee mpaka leo nimesave 5m na nitajipongeza kwa kupandisha nyumba yangu angalau ifike kwenye lenta.
Michepuko Nuksi
Mkuu Blessings michepuko ni hatari sana mm nimeachana nao since September 2016 ninajiona mwepesi sana maana matumizi ya mchepuko ni noma sana:-
1.Kila week 30,000/ Salon
2.Though yupo alone 20,000/ chakula daily
3.Luku ikiisha 20,000/ kwa mwezi
4.Kila baada ya week tatu uende kwao na mfuko wa sukari 50kg ama mchele ingawa na ww utafungashiwa kdg
5.Vocha ya buku tano
Nilimnunulia TV na king'amuzi u need to recharge monthly Azam for 23,000/
6.Kodi ya nyumba 60,000x6
Mama yake akiumwa umtumie hela ama pacha wake akiumwa ukamtibie tena co dispensary ni hospital kbs
Bado hujanunua vinywaji kwa fridge coz c ulimnunulia fridge mwenyewe? Na jana nimekumbuka fridge langu
..........michepuko ni laana sitaki kuisikia hata kdg
 
Nafuu ukachukue kahaba kwenye vibanda vya wahaya (Temeke sudan, buguruni au Tandika sokoni ) au utegee mahouse girl wakibaki peke yao home baada ya mabosi kwenda kazini asb.
 
Kilicho haram kwako usikiharamishe na kwa wengine, kila mtu ana tafsiri yake kuhusu maisha! Hapa duniani tunapita, hatuhamii na kila mtu anambwembwe zake za jinsi ya kusafiri! Kuna asiyetaka hata demu, kuna wa demu 1 na wengine 2, 3, 4,.. wote wapo sahihi alimradi wako happy!
 
Ngoja niwapashe nidham ya ndoa ni heshima na utulivu wa ndani.

Waume wengi sio watulivu ndani kwa sababu wake zao hupenda kununa mojakwamoja na kususia ada iliomleta ndani ya nyumba hio.

Mwanaume kama hana subra nae hutoka kutafuta maliwazo ili nafsi yake itulie. Na hii hufanya kwa kua hajui mke wake ni muda gani atakunjua miguu yake kwa mmewe.

Sura hio imeendelea kuleta shida hata pale kwenye Wageni na kukuta watu hawa wanaenda na wageni zao nje kuongea.


Mke huchukua tendo la ndoa kama bakora ya kumchapia mmewe. Lakin hajuia anaumiza familia kwa kua kama mme akiondoka kwenda nje ya ndoa anapunguaza pato la ndani na kuligawa nje.

Na hatimae watt huathirika na mslezi ya kupata ELIM BORA MAVAZ NA KADHARIKA
 
Mkuu huyo usimpongeze yeye kaficha kichwa ktk mbawa zake kama bata anavyofanya huku mwili upo nje karibu n bomu linalokaribia kulipuka. Asubiri tu migogoro ktk familia yake.
Lazima avune alichopanda
 
bora ukakamate miguberi kona baa, unapiga zako kisha unasepa, sio hii michepuko dude linakulilia shida mpaka kero. hivi hamnaga aibu nyiee
Kuna wale wameiga Kenya tunaita call girls,unapiga simu unatafuna unalipa fasta unasepa,itasidia kupunguza stress za njia kuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom