Miaka 40 sina nachomiliki zaidi ya smart phone

Miaka 40 sina nachomiliki zaidi ya smart phone

angalia usipende kuinama inama mbele ya dingi yako

usije ukaaza kulia lia hapa uliwekewa ugolo kwenye bia na dingi yako akakutatua
 
Bado nipo kwa bi mdashi na mzee naishi fuleshi tu sina mali yeyote,kazi au kitega uchumi chochote kiufupi naenda kama houseboy nashughulikia mambo yote ya nyumbani kama usafi nk.

Sina mtoto wala sijaoa sina majukumu kwaujumla muda mwingi najikita kutazama runinga kipindi baada ya kipindi nikisubiri mabadiliko na maisha bora apo baadae
still you can make it gentleman,

ni kua na uthubutu tu wa kuanza sasa ambacho ni kipaumbele zaidi kwako, kama ni kitega uchumi, nyumba, shamba au mke unaweza amua tu.

Fursa ni nyingi na kubwa mno ya kufanya chochote Tanzania , na in five years ukajikuta na nyumba, mke na watoto, na umebadilika kabisa mpaka ukajishangaa mwenyewe ulichelewea wapi?🐒
 
Hauko peke yako katika mimi na miaka 50 na sijui nataka nini. Naamka nakula nakehsa na simu nakunya alafu nalala
 
Bado nipo kwa bi mdashi na mzee naishi fuleshi tu sina mali yeyote,kazi au kitega uchumi chochote kiufupi naenda kama houseboy nashughulikia mambo yote ya nyumbani kama usafi nk.

Sina mtoto wala sijaoa sina majukumu kwaujumla muda mwingi najikita kutazama runinga kipindi baada ya kipindi nikisubiri mabadiliko na maisha bora apo baadae
Una bahati.Kumbs hata macho na vidole unamiliki?
 
Bado nipo kwa bi mdashi na mzee naishi fuleshi tu sina mali yeyote,kazi au kitega uchumi chochote kiufupi naenda kama houseboy nashughulikia mambo yote ya nyumbani kama usafi nk.

Sina mtoto wala sijaoa sina majukumu kwaujumla muda mwingi najikita kutazama runinga kipindi baada ya kipindi nikisubiri mabadiliko na maisha bora apo baadae
Kama Yesu alirudi kwa babake hadi leo,wewe ni nani hadi uondoke kwenu?
 
Bado nipo kwa bi mdashi na mzee naishi fuleshi tu sina mali yeyote,kazi au kitega uchumi chochote kiufupi naenda kama houseboy nashughulikia mambo yote ya nyumbani kama usafi nk.

Sina mtoto wala sijaoa sina majukumu kwaujumla muda mwingi najikita kutazama runinga kipindi baada ya kipindi nikisubiri mabadiliko na maisha bora apo baadae
Nyeti pia ni umiliki muhimu kuliko pesa wakati mwingine.
 
Back
Top Bottom