Miaka 40 sina nachomiliki zaidi ya smart phone

Miaka 40 sina nachomiliki zaidi ya smart phone

Ni kweli. Ila bado kuna namna anaweza kupambana zaid. Nje hata ya hao wana.
Kuna ndugu, kuna dada au kaka.
Bas kuna baba mdogo au mkubwa.
Wote hawana kitu wenye kitu hawana lepe la nia kukusaidia
Tuseme wote hao hamna mwenye uwezo.
Kuna kulima, kuna kufuga.
Tuseme hawana mashamba na mifugo
Kulima kunataka pesa,kulima ekari moja ya bustani utahitaji 2m
.

Kuna kwenda mjini kuomba vibarua sehem kaz zisizo na ujuzi mfano kubeb mizigo, usafi, kuna kondakta, bodaboda, udalali.
Ukifika 40 mwili hugoma kazi ngumu mzee, nakumbuka mwili ulivyokataa kazi za tofali na madogo wa 20s walivyokua wananitia maneno ya shombo,niliziwia sana machozi nipate hela ya kula
Apambane aone wap anaweza kufanya.
 
Kulima kunataka pesa,kulima ekari moja ya bustani utahitaji 2m
Jembe la mkono.
Pembejeo hawez kukosa. Atapata msaada .


Ukifika 40 mwili hugoma kazi ngumu mzee, nakumbuka mwili ulivyokataa kazi za tofali na madogo wa 20s walivyokua wananitia maneno ya shombo,niliziwia sana machozi nipate hela ya kula
For sure 40+ mwil unagoma kaz ngumu. Ila kidogo kidogo unaweka ukazoea .
Kuna 40s weng na wanapiga kaz ngumu.

Kama hana ujuzi. Atafute kaz isiyo na ujuzi akomae nayo.

Asogee sehem zenye msongamano wa biashara mfano masoko, machinjioni, stand kubwa kuna mishe tu atapata.
 
Kingine umri huo aliofikia. Kama anatumia vileo bas ndio kaisha kabisa.

Vileo vya ******* vinafanya urelax na uone jambo kubwa kuwa la kawaida.
 
Bado nipo kwa bi mdashi na mzee naishi fuleshi tu sina mali yeyote,kazi au kitega uchumi chochote kiufupi naenda kama houseboy nashughulikia mambo yote ya nyumbani kama usafi nk.

Sina mtoto wala sijaoa sina majukumu kwaujumla muda mwingi najikita kutazama runinga kipindi baada ya kipindi nikisubiri mabadiliko na maisha bora apo baadae
Tunafanana mbona Mimi Nina 37 na sina mpango nimeridhika
 
Bado nipo kwa bi mdashi na mzee naishi fuleshi tu sina mali yeyote,kazi au kitega uchumi chochote kiufupi naenda kama houseboy nashughulikia mambo yote ya nyumbani kama usafi nk.

Sina mtoto wala sijaoa sina majukumu kwaujumla muda mwingi najikita kutazama runinga kipindi baada ya kipindi nikisubiri mabadiliko na maisha bora apo baadae
Hongera Sana mkuu.

Tumekuja bila kitu tutaondoka bila kitu.

ASAS Bilionea amefariki jana ameacha MABILIONI BANK.
 
Bado nipo kwa bi mdashi na mzee naishi fuleshi tu sina mali yeyote,kazi au kitega uchumi chochote kiufupi naenda kama houseboy nashughulikia mambo yote ya nyumbani kama usafi nk.

Sina mtoto wala sijaoa sina majukumu kwaujumla muda mwingi najikita kutazama runinga kipindi baada ya kipindi nikisubiri mabadiliko na maisha bora apo baadae
maisha ni uchaguzi tu
hakuna tatizo lolote la aina ya maisha ya uliyochagua kama hauvunji katiba ya nchi
 
Jembe la mkono.
Pembejeo hawez kukosa. Atapata msaada .



For sure 40+ mwil unagoma kaz ngumu. Ila kidogo kidogo unaweka ukazoea .
Kuna 40s weng na wanapiga kaz ngumu.

Kama hana ujuzi. Atafute kaz isiyo na ujuzi akomae nayo.

Asogee sehem zenye msongamano wa biashara mfano masoko, machinjioni, stand kubwa kuna mishe tu atapata.
Wewe una umri gani?
 
Back
Top Bottom