Miaka 4 ya mahusiano akaambulia patupu

kuchagua huko mwisho wa siku utakuja shtuka una miaka 35 lakn bado hajatokea unayemkubali hapo ndio taa nyekundu znaanza kumulika

Sio kisa ndoa basi ukubali yoyote kwa kivuli cha umri kunitupa mkono.Mbona wanaume hawaoi yeyote???
Mungu ni muaminifu
 

asikate tamaa,atapata tu mtu mwenye msimamo, huyo alikuwa hana msimamo.
 
Muda unakuja ambapo hata hao unaohisi moyo wako 'haujawaridhia' utawatafuta kwa tochi. Tunasubiri thread yako Love Connect :') #GodForbid

Mungu ni wa haki....anakupa sawa na maisha unayoyaishi.Sina papara coz wanaume wa gea ya kuoa ili wapate papuchi wapo pia.
 

Ndo hapoo ni bora mtu akuambie mapemaa ili wanakutaka kukuoaa usiwaacheee sasa kamtumiaa weeew miaka yote hiyo hii dunia banaaa unaweza ukaamuumba mtu upyaaa haki ya mamaa
 
Mwambie rafiki yako hajachelewa,bado mapema sana..anachotakiwa ni kuendelea na maisha yake na kufungua ukurasa mpya,for someone who really deserve her.mimi mwenyewe nilikaa na mtu for 4 years at the end akaniambia hana mpango wakuoa leo wala kesho niendelee tu na maisha yangu.Yes..i liuma bt nilijifunza kitu 'usikae na so called boyfriend for soo many years bila hata ya kumuuliza malengo ya mahusiano yenu'..wengine wanajitoa ufahamu na kujidai wanaogopa commitment...'eti,am nt ready'...mwanaume akikupenda anakuwa ready on the spot bt akitaka kukutumia he will never be ready.so as a woman u hv a right to ask abt ur future goals in a relationship.Thank God am happly married to the man who deserve me.
 
Ndio maana sitaki vijana wanaotaka kula ujana, nataka waliokwisha maliza kula ujana!! 4 good years aisee hapana....

Mhhhh wengine mpka 40yrz wanakula ujana hawataki stress za mapenzi,istoshe mapenz hayana guarantee kua nkiwa nawe ndio utakua mke wng.
Wanaume tunaangalia vigezo labda jamaa kuna vi2 aliona kua glady c wife material
 
Ndo hapoo ni bora mtu akuambie mapemaa ili wanakutaka kukuoaa usiwaacheee sasa kamtumiaa weeew miaka yote hiyo hii dunia banaaa unaweza ukaamuumba mtu upyaaa haki ya mamaa

Nanii wa hivyo akuambie pia 4yrz c kipimo kua ntaoana wanaume nasi kuna vi2 tunaangalia c kuoa 2,masharti na vigezo kuzingatiwa
 
Laiti angemwambia kuwa nivumilie mpaka hapo baadae nitakapokuwa nimejipanga hapo sawa. Lakini kuambiwa kuwa "Saivi nina mambo mengi nashindwa kuamua" ina maana hata hayumo kwenye plan zake...

Hakuna anayeyajua hayo mambo mengi aliyonayo huyo bwana so nadhani si sahihi kumhukumu! What if moja ya hayo mambo mengi ni kufunga ndoa au kuanzisha mradi ambao utamfanya aje kuishi safi na mkewe? Jibu lilikuwa ana mambo mengi anashindwa kuchagua lipe alipe kipaumbele... Ni mtazamo tu!
 
Wasichana wengi huwa tunaona kuwa huyu mwanaume hamna future ila tunajipa iman so tunakuwa tunacheza kamali
 
Mungu ni wa haki....anakupa sawa na maisha unayoyaishi.Sina papara coz wanaume wa gea ya kuoa ili wapate papuchi wapo pia.

Always GOD gives what you deserve and not what you need. Mwanaume mpaka anakufuata na kuwaacha wengine (kama alivyofanyiwa rafikiye mtoa mada) ni jambo la kulifikiria mara mbilimbili. Kumbuka kuwa lucky never come twice. May be utamdharau leo kwa kuwa hana pesa, sio smart (handsome) n.k..lakini hutojua kesho yake itakuwaje. Learn through examples and try to be optimistic.
 
Nanii wa hivyo akuambie pia 4yrz c kipimo kua ntaoana wanaume nasi kuna vi2 tunaangalia c kuoa 2,masharti na vigezo kuzingatiwa

Unaniangalia kwa miaka minne mi Tv! !!!!!!ni kusema tu ukwelii uniume ili nijimuvuzishe kwinginee kuolewa ni heshimaaa
 
Marketing kitu gani??

Hivi kwa akili yako humu kuna wanawake wa kuoa??

Kama ukiamua kupata wa kupiga wengi tu, tena nje ya JF mkuu.

JF is never the ultimate source of girls.

Welcome to the world

Amen Mkuu, niwie radhi kama nilikukwaza, Ila wa kuoa yupo, kwani wanawake wa humu wote vicheche mkuu?
 
haya ma'ushauri ya humu yananichoma, nadhani nina la kujifunza hapa
mmmh Mungu uniongoze kwa kweli inawezekana ya Glady yananikaribia
 
Marketing kitu gani??

Hivi kwa akili yako humu kuna wanawake wa kuoa??

Kama ukiamua kupata wa kupiga wengi tu, tena nje ya JF mkuu.

JF is never the ultimate source of girls.

Welcome to the world

Bulldog sorry to say if your comment is anything to go by......Man you are a shallow thinker.
 

Una uhakika gani kama kawaacha wengine.....wanaume hawatabiriki.La sivyo unaweza cheza pata potea.Wanaume wanaweza ahidi ndoa hata sehemu tano na kote asioe.Tena mwanamke ukijifanya unasaka ndoa sana basi inakula kwako ma zima coz wataingia na gea hizo hizo.
 
 
Wengine twajitahidi kuwauliza wana mipango gani kuhusu maisha ga baadae ila hawajielewi fulani hivi
 
Mimi hua nawashangaa sana tena hasa kinadada,unakuta mnaanza mahusiano na mwanamme kiholela halafu baadaye unaanza kutaka kuolewa kwani wakati mnaanza mahusiano mlipatana kuwa mtaoana mnafikili kila mtu utakaye kuwa naye kimapenzi basi atakuoa:
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…