Sio kila unachokiona kwenye social media ni cha kweli. Maisha yamebadilika sana, watu wanapenda kuonekana wamefanikiwa sana kimaisha mbele za watu lakini kiukweli wana struggle financially. Njia rahisi ya kujionesha ni kupitia social media ambayo unaona so relax brother.
Hiyo moja kati ya hatua nzuri.. Punguza matumizi yasiyo sahihi.. Kati kumi tumia sita nne weka...
Chunga marafiki wakatishaji tamaa..
Zaidi usimsahau Muumba wako kwa kila hatua..
Wengine tuna miaka 49 nyumba bado ipo kwenye msingi tofauti zimekuwa nyeusi utadhani ni za udongo wewe jichekeshe hivyo hivyo ukadhani hapa JamiiForums tuna nyumba kweli
Hiyo moja kati ya hatua nzuri.. Punguza matumizi yasiyo sahihi.. Kati kumi tumia sita nne weka...
Chunga marafiki wakatishaji tamaa..
Zaidi usimsahau Muumba wako kwa kila hatua..
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.