Miaka 28 sina nyumba wala gari, roho inaniuma

Miaka 28 sina nyumba wala gari, roho inaniuma

Duuh, mie nina 30+ hata uwezo wa kulipa kodi ya pango ni tabu, angalia uliokua nao he ni wote wana hali uliyonayo wewe? Kuna wenzio wanatamani kufika hapo ulipo
 
Usikubali wakufariji wala usijifariji bali wekeza muda kwenye maendeleo yako.

Or wasikilize then utabweteka then utafika 50 hivyohivyo.
 
kuna watu wana 40 yrs na hawana hata uwezo wa kulipa kodi
emoji22.png
Niko na 30+ na ramani haisomi mpk leo!
So broke sijawahi hata singiziwa mimba..yaani hata mbegu nazo zimechacha kudadeki!


Anyways Mungu ni mwema daima!!
 
Miaka 28 unalia hivyo? Usipo angalia utaingia njia mbaya kama si ujambazi basi uchawi, tulia kijana umri huo vijana hata kuoa bado sasa umri huo ukiwa na kila hivyo ndiyo utaimaliza dunia? Omba uzaliwe na MO!
 
Wewe endelea kupambana si kuangalia nani ana nini! Sasa ndugu umakusanya wote wa nini, saidia kulingana na uwezo, sana sana hao hao wao watapiga hatua wewe unasinyaa tu.
 
Watu tunatiana moyo oooh usitazame wengine. Binadamu yeyote mwenye akili timamu lazima uwe na karoho cha wivu. Huwezi kuwa ww unashindia tembele uridhike eti kisa kuna walalao njaa. Oooo kwa 25 - 30 muda bado, hakuna cha muda bado wakati haurudi nyuma.

Pigana mkuu, tazama waliokudhidi kama chachu ya kuendelea kupambana.
 
Ishi kwa imani kuwa mungu amepanga ukionga 70 utakuwa milionea huta oata pressure
 
Watu tunatiana moyo oooh usitazame wengine. Binadamu yeyote mwenye akili timamu lazima uwe na karoho cha wivu. Huwezi kuwa ww unashindia tembele uridhike eti kisa kuna walalao njaa. Oooo kwa 25 - 30 muda bado, hakuna cha muda bado wakati haurudi nyuma.

Pigana mkuu, tazama waliokudhidi kama chachu ya kuendelea kupambana.
Kweli aise
 
Back
Top Bottom