Mhe. Golden Mpoleee (Mb.)

Mhe. Golden Mpoleee (Mb.)

ajenda kuu ilikuwa ni mimi kuoga uchi endapo GM angekuwa mjumbe wa mjengo wa JMT.
Katikati ya mada ikajitokeza ajenda ndogo ya mimi kuwa Baba Mbunge endapo GM atakwaa kiti, nikipata upinzani mkubwa toka kwa Rejao ambaye so far hata mahitaji yake hayajui.



hii inafanya kuonesha GM ni jina kubwa.
 
Kweli hii lugha kama si ya kikubwa basi ni ya kitoto maana najaribu kuelewa sielewi hoja ya mwanzisha thread. Mpolee ni nani? Nini CV yake? Nini umuhimu wake kwenye jamii? ana connections na wakubwa waliotajwa au? Hebu tusaidieni jamani tuliokimbia umande...si mlitukubali wenyewe kwenye forum hii?
 
kweli hii lugha kama si ya kikubwa basi ni ya kitoto maana najaribu kuelewa sielewi hoja ya mwanzisha thread. Mpolee ni nani? Nini cv yake? Nini umuhimu wake kwenye jamii? Ana connections na wakubwa waliotajwa au? Hebu tusaidieni jamani tuliokimbia umande...si mlitukubali wenyewe kwenye forum hii?


ujumbe ni hata golden mpoleeee anaweza kua mbunge!
 
Back
Top Bottom