Mwali
JF-Expert Member
- Nov 9, 2011
- 7,012
- 5,613
Hivi nimekua harsh? Nadhani ni mshtuko tu.Mwali kumbe huwa unakuwa serious???....nataka na mimi nifanye kama huyo kijana...hope u wont be harsh kwangu!!
@Dazipozi: sorry kama nimekua harsh, ila next time make sure I am consulted before you make declarations that involve me.
@ Rejao: Ungesema wewe ningekushtaki kwa Protector wangu (Klorokwini) au kwa rafiki yangu (Ivuga).
Na wangeshindwa kesi ningepeleka kwa uncle na anti kabisa... bila shaka wangekwambia uache. Mi Mwali bwana!