Rejao
JF-Expert Member
- May 4, 2010
- 9,219
- 4,087
gari yako aina gani?
Nissan Duet ya Jan. mwaka 2012!!
Tayari nimeshakujibu ma dia....au nipige nayo picha nikuwekee hapa?ni la kwako?
gari yako aina gani?
Nissan Duet ya Jan. mwaka 2012!!
Tayari nimeshakujibu ma dia....au nipige nayo picha nikuwekee hapa?ni la kwako?
Kweli hii lugha kama si ya kikubwa basi ni ya kitoto maana najaribu kuelewa sielewi hoja ya mwanzisha thread. Mpolee ni nani? Nini CV yake? Nini umuhimu wake kwenye jamii? ana connections na wakubwa waliotajwa au? Hebu tusaidieni jamani tuliokimbia umande...si mlitukubali wenyewe kwenye forum hii?
Asante kwa kunijuza. kabla sijachangia naomba unambie, hivi sasa unaogaje? unaoga na nguo?
ngoja aje,asibitishe,Mxmwana una gundu.
Kila ukitaka kujiweka kwa mwali anakutema, ingekuwa kitaa kwetu tushampiga mtungo!
mark my words.
Au unataka mpaka nim-quote?