Mh. Zitto vs Mh. Mbilinyi mmmh! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Zitto vs Mh. Mbilinyi mmmh!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Rejao, Jul 5, 2011.

  1. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa nikisiliza Radio Clouds fm. Kwa takribani wiki mbili sasa kumekuwa na Tangazo ambapo inasikika sauti ya Mh. Zitto Kabwe akihamasisha wananchi washiriki kwa wingi katika Fiesta.
    Wiki chache zilizopita, tulisikia kutoka kwa Mh. Mbilinyi akipinga vikali uwepo wa Fiesta na hata kufikia kusema kuwa hatakubali Fiesta ifanyike Jimboni mwake.
    Sasa mimi nashindwa kuwaelewa hawa vijana wa Upinzani; Ni kwamba wanatunishiana misuli au ni Maamuzi ya CHADEMA kuwa kila mtu ana fursa ya kuongea chochote awezacho na kufanya maamuzi yoyote?
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Certificate in Terrorism Studies
    [​IMG]
     
  3. C

    Chintu JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 2,605
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
     
  4. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umbea mwingine bana,hata wanawake hawako hivyo,hebu futa hii thread bana maana tunakuheshimi ati.
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Waheshimiwa wa Chadema ndio wanasababisha yote haya
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Hebu labda tumuulize Zitto Kabwe
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG][/
     
  8. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,285
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    chadema inahusika vipi kwenye fiest? Kama huna cha kuandika ni bora hata uwe una post makala ya afya humu janvini kuliko kuweka pumba .
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Mh. Mbilinyi a.k.a Mr Proud a.k.a Sugu(Chadema), Mh. Zitto Zuberi Kabwe(Chadema) wote wameizingumzia Fiesta.
     
  10. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 7,060
    Likes Received: 2,044
    Trophy Points: 280
    wewe hizo akili zako au za kuazima? Fiesta ni biashara na si siasa
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Hiki ndicho Mh. Zitto Mbunge wa Chadema anachowahasisha wananchi wakakishudie!
    Viva Chadema... Zidumu fikra za Mwenyekiti
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,149
    Likes Received: 7,123
    Trophy Points: 280
    Tafadhari Moderators, huu ujinga pelekeni kwenye jukwaa la Celebrety, naomba msilishushie hadhi jukwaa letu pendwa la siasa. mnajaza mathread ya kipuuzi kama haya matokeo yake mtu anashindwa kuona thread za maana.
     
  13. T

    Tata JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,346
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Walizungumzia Fiesta kama wasemaji wa chama au walikuwa wakiwakilisha mawazo yao binafsi?
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,149
    Likes Received: 7,123
    Trophy Points: 280
    Hizo kauli za zidumu fikra za mwenyekiti ni kauli mbiu za misukule wenzako wa magamba,.......
     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,421
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Fiesta inatusaidia nini watanzania?
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,421
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,149
    Likes Received: 7,123
    Trophy Points: 280
    Boko haram member, wewe ni gaidi tu not otherwise.
     
  18. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,735
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Peleka kwenye udakuu hii kitu, it is not siasa
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,149
    Likes Received: 7,123
    Trophy Points: 280
    Al madrasat alsul, ubwabwa wapi leo? na ile siku ya waislamu kupitakuombaomba madukani ni lini vile?
     
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,665
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Great thinkers........
     
Loading...