Mh. Zitto tunakuomba ugombee jimbo la Ubungo

Mh. Zitto tunakuomba ugombee jimbo la Ubungo

mwaka huu mtauliza kila mtu chezea act!! hiki chama kwel cha ukomboz.rudi hme kulize pengne wazaz wako nao washafanya maamuz magumu

Sasa nyie ni magamba au Act?Mbona mnatapatapa kama mtetea!!
 
Wewe kada mfurukutwa wa CCM usiyetumia kichwa chako vizuri kufikiri ushajiuliza huyo Zitto amefanya nini jimbo alilokuwepo mbunge kwa miaka 10 kiasi kwamba afae kuwa mbunge wa Ubungo?



Kwa namna ulivyoandika hapa inaonesha wewe si mkazi wa Dar es Salaam na hata huo ukazi wa Ubungo umejipachika tu...

Tatizo la maji ndani ya manispaa za Dar es Salaam ni la muda mrefu na wala halijaanza wakati wa Mnyika wala mbunge yoyote wa sasa wa jimbo lolote hapo Dar...

Hizi ndizo sababu za uhaba wa maji Dar;
Ukuaji wa mji, ujenzi holela, uchakavu wa miundombinu ya mtandao wa maji, ujenzi wa barabara kuu ya Morogoro, uongozi mbovu wa DAWASCO/DAWASA na mwisho uongozi usio na weledi wa serikali ya CCM kupitia wizara ya maji...

Je huyo Mnyika unataka ayabadili yote hayo kwa mamlaka ipi aliyonayo?

Je yeye ndiye anayeweka mgao wa maji?

Hivi majimbo ya CCM hapo Dar ni yote yenye neema ya maji?



Kodi unayokatwa kila mwaka ya gari hilo unaloendesha inakusanywa na Mnyika au 'serikali yako sikivu' ya CCM?

Kodi ya kukurekebishia barabara uwape wengine, madai upeleke kwa mwingine...

Mbunge kazi yake ni kuwasemea wananchi kwa serikali na kuhakikisha aliyoyasema yanatekelezwa...

Yatatekelezwa lini? Hilo lipo nje ya uwezo wake kwa kuwa majibu ya CCM huwa ni "kadiri fedha zitakapopatikana"...



Shule ina shida gani na unataka ushirikiano gani?



Mbona unaandika kwa kutetemeka hivyo...!!!

Madaraja yaliyojengwa chini ya uongozi wa huyu jamaa ni zaidi ya yale yaliyojengwa wakati wote ambao CCM ilikuwa inakalia jimbo la Ubungo...

Takwimu zipo na kwa kuwa wewe ni mvivu utataka utajiwe...



Zile ajira milioni moja za ilani ya uchaguzi wa CCM ziliishia wapi?



Kazi ya Mwenyekiti wako wa Mtaa ni ipi?

[QUOTE!]niishie HP kiukweli ninamengi sana mbunge wangu amefeli mtihani czani tutampa tena nfasi. mh Zito njoo utuokoe sisi wakazi wa ubungo

Bora uishie hapo maana hoja huna...[/QUOTE]

mnyika usifivhe kwa; I'd fake jitokeze
 
Mtoa mada naona umevimbiwa na pesa za msaliti,hivi huyo kibaraka hata tukimpa kata moja hapa ubungo hata weza kuiongoza seuze jimbo zima!!Hayo maji na barabara tu ni mzigo kwa sirikali yako ya maccm iliyoshindwa hata kununua madawati shuleni,shame on you na huyo aliekutuma!!
 
Mtoa mada naona umevimbiwa na pesa za msaliti,hivi huyo kibaraka hata tukimpa kata moja hapa ubungo hata weza kuiongoza seuze jimbo zima!!Hayo maji na barabara tu ni mzigo kwa sirikali yako ya maccm iliyoshindwa hata kununua madawati shuleni,shame on you na huyo aliekutuma!!

una maana mnyika form 6 amauwezo kushinda zito?interesting....
 
Independent-Mind 23:41 Today

Siamini kama haya Maneno ni ya Mheshimiwa
Mnyika na kama kweli ni yake basi He lacks
intergrity,sababu:
Mimi ni Mkazi wa Mbezi Luis,Binafsi
nimemshuhudia Zitto kwenye Kampeni mara 3
tofauti ndani ya jimbo la Ubungo,kwanza kabisa
ni Kwembe,Kimara-B na Temboni.Naongea haya
kwa uchungu kwa sababu kama kweli haya
maneno yametoka kwa Mnyika basi nchi hii tuna
kazi sana sababu huwezi toa maneno ya uongo
kiasi hiki hali ya kuwa ukijua fika kuna wana
Ubungo tuliokuwa tunahudhuria mikutano
kusikiliza sera nzuri za Chadema.Anyway all in all
mi namsubiria kampeni zikianza nitafanya kila
niwezalo nataka ajibu swali langu la kwa nini
hatujapata maji na alituahidi miaka 2 ya ubunge
wake tutapata maji,akijikanyaka I promise him I
will be one of the grassroots movement
campaigning agaist him.
 
Tukisema watanzania walio wengi ni matahi.ra wanasema tunajidharau.hv ni nani asiye jua mchango wa John mnyika ktk jitihada za kupeleka maji ubungo na bungeni kwa kutetea watanzania
Wewe hauko ubungo na hujui matatizo tunayoyapata wewe,umekalia juhudi anazozifanya amefanya juhudi gani miaka 5 hakuna maji,juhudi bila results ni failure NO excuse.
 
mnyika boya tu maji kashindwa kuleta najitamba eti ubungo anahati miliki mkiambiwa ukweli mnakuja juu mnyika boya
 
Tatizo la watanzania ndo iloo
Ooh! Serikali hapo hakuna mjumbee au mtendajii
Unalaumu tuu mbunge yaan yy aje kufanya kazi za nyumban kwako
 
Fu*k you!
Kati ya watu nawakubali ni Mnyika!
Watanzania huwa tunapenda kila kitu serikali itufanyie! Hivi wewe unaweza kushindwa shika chepe na kuzibua mtaro uliokaribu na nyumba yako ili maji yasifike kwako! Unangoja serikali!!
NAona tunakoenda tutakuwa tunangoja serikali au Mnyika aje azae mtoto na wake zetu.
Badilika ,Chukua hatua.
IT BEGINS WITH YOU!!
 
Wakazi wa ubungo maziwa, tunasekeseke la kubomolewa makaz na tanesco. Ni takriban miaka 5, tumewekewa alama za X, tathimin imefanyika mara mbili katika kipindi tofaut tofauti, gharama za malipo walitozotuandika ni ndogo, tarehe husika za kubomolewa hazijulikani, tunashindwa kuboresha makazi yetu. Mbunge hajawahi kutokea kutueleza ni kwa namna gani anaweza kutetea malipo yetu (kiasi cha ulipaji na muda wa ulipaji) na ni lini tutahamishwa, ukizingatia tuna athirika na shoti za umeme za mara kwa mara (tuko karibu na bomba la gesi, na station ya umeme mkubwa), kuna makelele ya majenereta ya richmond, joto kali pamoja na moshi. Si diwani ndugu.Bony wala Mhe.Mnyika kumsikia akiliongea bungeni ama kuitisha mikutano na wakazi wa Ubungo kutupa mrejesho kuhusiana na swala hili. Tunaongelea mustakabari wetu wakazi wa ubungo na si vinginevyo!
 
Wanakigoma kwao ni kirusi sijui ninyi mnao jiita wanaubungo kwa kuhitaji hicho!
Kama ni hivyo basi mtaongozwa na shetani maana mnyika ni mbunge bora si tu ubungo bali kwa taifa zima la tanganyika.


Hapo umesema kweli Ubungo mna mbunge mpambanaji kuanzia halmashauri, wizarani mpaka bungeni. Msiipoteze hiyo lulu kwani uwaziri unamnukia Oktoba.
 
zito ubungo jimbo liko wazi,wanaubungo tunajua umuhimu wako ukitaka kuamn nnchomaanisha fanya research kidogo tu hapa ubungo
mdanganyeni tu mwenzenu, zitto akigombea ubunge ubungo, jimbo litabaki cdm au linaenda ccm basi! Zitto hana chake popote labda arudi kigoma kaskazini akaombe radhi wananchi wake alioamua kuwakimbia.
 
mm nikiwa .mwananchi na mkazi wa Ubungo makoka nakuomba mh zito uje ugombee jimbo la Ubungo kutokans na kero hizi
1. mbunge wangu ameshindwa kwa kipindi cha miaka mitano ameshindwa kutatua matatizo ya maji. tunakaa mwez mzm hatuna maji ni mate so
2. barabara zetu mbovu hasa hii ya makoka Ubungo imefikia asubuhi nawskataa RAIA kenye gari yangu kwani barabara ni makorongo tupu na mbunge hatumuoni
3. shule yetu ya kata hapa inashida nyingi mbunge kapotea wala kutembelea kutoa ushirikiano
4. kuna shida ya daraja eneo la unyamwezini baafhi ya watu wamekufa mvua zinaponyesha kwa kupita juu ya Bomba la dawasko na mbunge hatujapta muona hats ck moja ni majanga
5. vijana wengi wa Ubungo ajira hawana wanapanga vitu jioni kwenye transfoma za umeme Ubungo mbumge ameshindwa kutoa njia mbadala ili vijana wasikae maeneo hatarishi

6. wananchi wa manzese wamesahau km wanambunge hajswahi tembelea ht ck moja. mitaro imeziba nyumba zimejaa maji kipindi hiki cha mvua mbunge wetu hana ht habari

niishie HP kiukweli ninamengi sana mbunge wangu amefeli mtihani czani tutampa tena nfasi. mh Zito njoo utuokoe sisi wakazi wa ubungo

Edit basi kidogo ili tujue ulisoma K3 darasa la kwanza.Halafu ukisha edit tuambie kazi za mbunge na utuambie alichoshindwa mnyika.Halafu utuambie kwanini ashindwe mnyika na aweze zito na kwa mfuko upi?Na kwanini zito asiende kwenye majimbo ya ccm?
 
Back
Top Bottom