Mh Rais yanayomshinda hayaongelei tena

Mh Rais yanayomshinda hayaongelei tena

Unaongea pumba, kudai hela zilizoibwa ni kufukua makaburi? Any criminal act haizeeki baba. Wala hakuna Rais anayekuwa juu ya sheria iwe JK or any!
Kumbuka alisema atawalinda. Alimaanisha nini?
 
1.kweli hata swala la kuhamia Dodoma bado halieleweki

2.sukari imemshinda

3. alidai aerikal yake ni tajiri sana hahitaji msaada. Jana kapokea msaada wa magari mawili ya taka

4. vyeti feki. ruksa kwa wanasiasa na kwenye majeshi

5. muda si mrefu hata hili LA makinikia hutakaa ulisikie tena

6. mapato yalitangazwa kila mwezi siku hizi kimya. wamakuja na kodi ya majengo baada ya kuona fine za trafiki hazitoshi
...mwendelezo wa hiyo na.6 ni kwamba sasa michango ya rambirambi nayo inafanywa kuwa chanzo cha mapato ya serikali..
 
Boss Ndikwega Ndio nyie mlitaka Mh. Rais apende na kudhamini vya Nyumbani aka Ndani? !!! Mlitaka Rais aje na ID yake halisi? Hata na mimi namtetea asije tu .... Mtamuua kwa Presha Rais aisee. Mngekuwa mnam tag kila siku.


Salam!
Nimekuwa nikiwaza mengi juu ya Rais wa URT kuwa amekuwa mjanja saana. Kuna Mambo aliyoyatamka hadharani na kuyaanzisha lakini akichemka huwa hayarudii tena!

Swala la Kwanza, Mahakama ya Mafisadi. Mpaka sasa binafsi hata sielewi iko wapi na inafanya nini pia imefunga wangapi ama kuwakamata. Hii ni dhahiri ilikuwa kuwafurahisha walewale Watanzania wanaoishi hata hawaelewi nini kinaendelea badala yake wanafanya kazi ya Kushangilia tu.

Pili, alisema Wapinzani hawatanusa pua katika Serikali atayounda: Hapa kubwa tunataka atushuhudie kuwa je, Kitila, Mghwira na Mrema hawakuwa Wanasiasa wa Upinzani?

Tatu: Aliahidi Kubana Matumizi na Kukusanya Mapato mengi. Hapa bila shaka kila mtu anaona Matumizi ndiyo yamekuwa makubwa zaidi. Mfano, nchi ina Wakurugenzi wa Halmashauri waliokuwa wanahudumu karibia 80% wameondolewa na wamewekwa wengine, na hawa walioondolewa kwenye Ukurugenzi bado wapo kwa RAS wanapiga tu LSSE zao kwa Kwenda mbili. Kwa maana hiyo kuna DEDs wawili katika Maslahi kwa Nchi hii. Pia, Watendaji wengi waondolewa kwenye Nafasi zao Ila bado wanaendelea kupata Maslahi yao. Kulikuwa na haja gani ya Kuwaondoa kama hawakuwa na Matatizo?

Nne: Aliahidi kutofukua Makaburi. Binafsi naona hata haina haja kuelezea maana kila jambo liko wazi, jamaa anakomaa naona anapambana na vitu vya Kale. Mathalani, swala la madini anapiga hesabu tangu kuanzishwa kwa Mikataba, pia anadeal na mambo ya Kale hususani Watumishi wa umma!

Na mengine mengi tu, nimeandika Machache tu.
Yeye anasema siyo mwanasiasa sasa mbona mengi yanamshinda tu aliyoyaahidi? Na Kwanini Siku hizi ameacha kusema mniombee, kaona nini tena?

Ahsanteni!
 
Salam!
Nimekuwa nikiwaza mengi juu ya Rais wa URT kuwa amekuwa mjanja saana. Kuna Mambo aliyoyatamka hadharani na kuyaanzisha lakini akichemka huwa hayarudii tena!

Swala la Kwanza, Mahakama ya Mafisadi. Mpaka sasa binafsi hata sielewi iko wapi na inafanya nini pia imefunga wangapi ama kuwakamata. Hii ni dhahiri ilikuwa kuwafurahisha walewale Watanzania wanaoishi hata hawaelewi nini kinaendelea badala yake wanafanya kazi ya Kushangilia tu.

Pili, alisema Wapinzani hawatanusa pua katika Serikali atayounda: Hapa kubwa tunataka atushuhudie kuwa je, Kitila, Mghwira na Mrema hawakuwa Wanasiasa wa Upinzani?

Tatu: Aliahidi Kubana Matumizi na Kukusanya Mapato mengi. Hapa bila shaka kila mtu anaona Matumizi ndiyo yamekuwa makubwa zaidi. Mfano, nchi ina Wakurugenzi wa Halmashauri waliokuwa wanahudumu karibia 80% wameondolewa na wamewekwa wengine, na hawa walioondolewa kwenye Ukurugenzi bado wapo kwa RAS wanapiga tu LSSE zao kwa Kwenda mbili. Kwa maana hiyo kuna DEDs wawili katika Maslahi kwa Nchi hii. Pia, Watendaji wengi waondolewa kwenye Nafasi zao Ila bado wanaendelea kupata Maslahi yao. Kulikuwa na haja gani ya Kuwaondoa kama hawakuwa na Matatizo?

Nne: Aliahidi kutofukua Makaburi. Binafsi naona hata haina haja kuelezea maana kila jambo liko wazi, jamaa anakomaa naona anapambana na vitu vya Kale. Mathalani, swala la madini anapiga hesabu tangu kuanzishwa kwa Mikataba, pia anadeal na mambo ya Kale hususani Watumishi wa umma!

Na mengine mengi tu, nimeandika Machache tu.
Yeye anasema siyo mwanasiasa sasa mbona mengi yanamshinda tu aliyoyaahidi? Na Kwanini Siku hizi ameacha kusema mniombee, kaona nini tena?

Ahsanteni!
Huyo mtu sio wa kumchukulia seriouzz,mtu anayeongea leo kitu flani alafu kesho anarudi na kukataa kile alichozungumza leo inatakiwa kumpuuza..tatizo anajiona yeye kama mungu mtu na hakuna kama yeye
 
bado lakini ana miaka 8, kuna mda wa kutosha vyema tukawa na subira
Miaka nane ipi? Watanzania, nani Aliwaloga jamani! Mpaka Kichefu chefu kabisa! Lini mtaacha kuwaza upuuzi hivyo! Katika inasema miaka 5 unasema 8, ndiyo nini?
 
ONLY IN TANZANIA MIRADI INAZINDULIWA KWA AJILI YA KUUZIA SURA ...HADI SASA MIEZI INAKARIBIA MIWILI MIRADI MIKUBWA IMEZINDULIWA NA HATA LORI MOJA HALIKO SITE ....NA ALIWAPA MIEZI 30 KUMALIZA KAZI HUKU AKIJUWA NI SANAAA
You are right Mkuu, Kweli Nchi inafanya sherehe Rais anapokabidhiwa Report. Hatari saana!
 
Huyo mtu sio wa kumchukulia seriouzz,mtu anayeongea leo kitu flani alafu kesho anarudi na kukataa kile alichozungumza leo inatakiwa kumpuuza..tatizo anajiona yeye kama mungu mtu na hakuna kama yeye
Kweli aisee, Swala la Kuteua Wa Vyama vingine eti naye katufanya Wendawazimu Watanzania! Aibu yake huyu!
 
Boss Ndikwega Ndio nyie mlitaka Mh. Rais apende na kudhamini vya Nyumbani aka Ndani? !!! Mlitaka Rais aje na ID yake halisi? Hata na mimi namtetea asije tu .... Mtamuua kwa Presha Rais aisee. Mngekuwa mnam tag kila siku.
Tatizo yeye aliingia kwa mfumo kana kwamba anaweza kila Kitu, na akadhani Nchi ni kama Familia. Kingine Sifa zile zinamharibia kabisa pamoja na Visasi!
 
Ndio maana tulisema TIME WILL TELL,kwa kawaida muda ni mwalimu mzuri sana
 
Kiongozi anatakiwa kuwa mkweli na mtoa haki kwa wote bila upendeleo hapo atafanikiwa kwa kila jambo lakini ukiwa mbinasfi, mpendeleaji na mpenda sifa hutafanikiwa hata uende kusali katika makanisa yote na misikiti yote itakuwa ni bure kwa kuwa mungu hajaribiwi
 
Kiongozi anatakiwa kuwa mkweli na mtoa haki kwa wote bila upendeleo hapo atafanikiwa kwa kila jambo lakini ukiwa mbinasfi, mpendeleaji na mpenda sifa hutafanikiwa hata uende kusali katika makanisa yote na misikiti yote itakuwa ni bure kwa kuwa mungu hajaribiwi
Jamaa anachuki binafsi sijapata kuona kwakweli, yaani anapenda Visasi na Kukomoa bila sababu! Sipati picha kama anagekuwa ni Rais wa Nchi Zinanzojitambua, angelia tu, ashukuru anaongozi jamii ambayo wengi wao ni Kula kulala tu!
 
Miaka nane ipi? Watanzania, nani Aliwaloga jamani! Mpaka Kichefu chefu kabisa! Lini mtaacha kuwaza upuuzi hivyo! Katika inasema miaka 5 unasema 8, ndiyo nini?
Sikiliza rafiki yangu tunajua katiba inasema mitano mitano, lakini uhalisia ni formality tu hiyo Rais anapiga miaka 10. Hata Ilani huwa ya miaka 10 ndugu. Kwa hiyo wewe jiandae kisaikolojia tu kama ulikuwa unawaza sijui kinaweza kutokea kitu gani ondoa akilini, ana miaka 8 imebaki vuta subra atekeleze ahadi zake.
 
Back
Top Bottom