Mh Rais yanayomshinda hayaongelei tena

Mh Rais yanayomshinda hayaongelei tena

bado lakini ana miaka 8, kuna mda wa kutosha vyema tukawa na subira
 
ONLY IN TANZANIA MIRADI INAZINDULIWA KWA AJILI YA KUUZIA SURA ...HADI SASA MIEZI INAKARIBIA MIWILI MIRADI MIKUBWA IMEZINDULIWA NA HATA LORI MOJA HALIKO SITE ....NA ALIWAPA MIEZI 30 KUMALIZA KAZI HUKU AKIJUWA NI SANAAA
 
1.Alisema ndani ya miezi 6 wale walionunua viwanda na hawajaviendeleza anawanyang'anya.mpaka leo kaufyata!
2.Alisema atawanyang'anya wahujumu wa sukari na kugaia watu bure!!Mpaka leo kimya...kaufyata!!
 
Kila kijiji kitapata PESA kima nikumbisheni mwenye kukumbuka
 
Kuna bosi wetu miaka ya 2004 alihamia makau makuu alikuwa mkuda balaa yaani alikuwa anafuatilia hadi mabaki yaani anabania mwisho wake aliondoshwa kwa wizi... tulicheka sana... yaana alikuwa anabana ili aibe peke yake....
 
Milioni 50 kila kijiji imekuwa kaa la moto kwa waziri wa fedha kwani sasa wabunge wa ccm imekuwa ndiyo hoja yao ya kumsulubu Mhe. Dr. Mpango.

Aisee, umenikumbusha hii kitu.....

Na kwa namna yoyote, 2015 wakati wa kampeni za uchaguzi, hakuna ahadi iliyo ring ktk masikio ya watu wa vijijini na mijini kama hii ya kila kijiji ama mtaa kuwa unapata Tshs. 50,000,000/= kila mwaka wa fedha kwa maendeleo !!

Wenye kuwaza maili nyingi mbele, tulijiuliza : How could that be possible ??

Asipoitekeleza hii (in reality, ameshashindwa kwa sbb tayari yuko mwaka wa tatu sasa na hakuna hata kijiji ama mtaa mmoja ambao ulishapokea hata senti tano) , ajiandae hiihii kuwa kichinjio chake yeye mwenyewe na wana CCM wenzake mwaka 2019 wakati wa uchaguzi wa serikali za mitaa na wanamalizwa kabisa mwaka 2020 ktk uchaguzi mkuu!!

Wasidhani kuwa hizi mbinu zao za kijinga na kipuuzi za kuwabana watu ikiwemo kuwapa adhabu zisizo hata na kichwa wala miguu wabunge wetu akina John Mnyika, Easther Balaya na Halima Mdee, ama kupiga marufuku shughuli za kisiasa ama kuzima bunge lisirushwe "live" ktk vyombo vya habari itakuwa ni nafuu ya CCM...... never, ever....ni kujidanganya kwa herufi kubwa!!

Kwangu mimi nadhani, nafuu yao ipo ktk kutekeleza kila walichokiahidi wakati kampeni za uchaguzi 2015 hata wakalazimisha ushindi wa huyu ambaye ana dalili zote za kushindwa kuongoza nchi hata wakapora mchana kweupe ushindi wa Edward N. Lowassa (Tanganyika) na ule wa Maalim Seif Shariff Hamad (Zanzibar).....

Nafuu ya Magufuli na CCM yake haiko ktk uongozi wa kilaghai, uongo, vitisho na hadaa kwa sbb binadamu wa dunia ya leo, si wale wa zamani zile za zidumu fikra za mwenyekiti...... wa zama hizi ni wale wa kuhoji na kudadisi kila unaloamua na kufanya au kutokulifanya... na ni lazima utoe majibu sahihi na ndipo mtakapoenda nao sambamba, Vinginevyo utalia na kusaga meno.....

Kama Magufuli haelewi hili, It's simple.... amuulize mwenzake Donald Trump wa USA, aliiingia madarakani kwa mbwembwe nyingi akidhani kuongoza nchi ni kama kuongoza familia yake ama vikampuni vyake binafsi vya biashara, lakini sasa ndani ya miezi isiyozidi minne tu anatamani aachie ngazi yeye mwenyewe au apigwe chini kwa lazima (impeached) !!
 
Mzee wa kulalamika bila kutoa solution. Kila siku analalamika mambo ya ufisadi, ameambiwa tatizo ni mfumo analwepa.
 
Rais Magufuli is worst President Tanzania to have!
Anacho fanya sasa ni porojo tu hamna nafuu yyt ya maisha kwa watz
Ahadi zake kwa watz zote ni KANYABOYA!
Ipo wpai ahadi kama hatamvumilia mfanyakazi yyt mwenye kashfa ktk serikali yake?
Ipo wapi ahadi ya Milion 50 kwa kila kijiji
Ipo wapi ahadi ya kila mtoto mwenye sifa za kujiunga Chuo atapewa mkopo?
Ipo wapi ahadi ya mfumo wa kijitigali ktk elimu yetu?
Ipo wapi ahadi ya kufukuza wafanyakazi wasio na sifa na papo hapo kuajiri wengine wapya kuziba pengo la walio fukuzwa?
NI RAIS WA POROJO TU!
 
Huyu mambo yote yaliyomshinda huwa hayarudii tena..

Suala nyeti kama la bei ya sukari limemshinda rasmi.

Nipo Babati Sukari kilo 3500/ na inaonekana ni bei ya kawaida kabisa..

Sijamsikia Rais akizungumzia kabisa mfumuko wa bei za vyakula. Unga upo juu, maharage yapo juu, nk nk.

Yeye ni ujenzi wa ma flyover na reli ambazo hata hela hana.
Mwanza nilikwenda nikakuta sukari sh3000!.Kutoka mwanza kwenda kagera sugar izalishwapo sukari ni umbali wa mwendo wa saa12 na pungufu.
 
Ajira mpya baada ya mwezi mmoja au mmoja n nusu...hitazidi miwili..hahaha...
 
Back
Top Bottom