• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mh. Pinda tumekukosea nini watu wa lindi na mtwara?

L

luhombi

Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
85
Points
0
L

luhombi

Member
Joined Oct 17, 2012
85 0
tokea ushike wadhifa wako mwaka 2008, nimekuwa nikifuatilia utendaji wako wa kazi hususani ziara za kuhamasisha maendeleo na kuwaamsha watendaji waliolala huko mikoani na mawilayani. nilichogundua ni kwamba umejikita zaidi kutembelea katavi na rukwa. ni ukweli usiofichika kuwa hauwezi kaa miezi miwili bila kufanya ziara katika mikoa niliyoitaja. lakini hali imekuwa tofauti kwa mikoa ya lindi na mtwara kwani sikumbuki ni lini hasa ulitembelea mikoa hii.

kumbuka wewe ni waziri mkuu wa nchi yote, hivyo yakupasa utende haki kwa maeneo yote
kumbuka kusini tulishatoa rais lakini hakufanya upendeleo, alitenda haki kwa wote
ni hayo tu.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
45,177
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
45,177 2,000
Anajua hayo maeneo yenu hayawaumizi vichwa ccm,
uchaguzi ukikaribia kama kawaida mnapatiwa wali maharage, t.shirt, kofia na kanga mnasahau shida zenu za miaka mitano mnawachagua tena.
Ukitaka kula lazima uliwe.

Hatari:
Weka Mbali na Tembo.
 

Forum statistics

Threads 1,402,906
Members 531,005
Posts 34,409,160
Top