Mh. Lipumba kaonyesha ukomavu wa kisiasa

Mh. Lipumba kaonyesha ukomavu wa kisiasa

he did well Prof; Lipumba
Upinzani si vita na kupingana kwa kila jambo. Ikumbukwe wapinzani wapo kutetea maslahi ya watanzania kwa ujumla. Issue ya Sakaya hope ataifanyia kazi..tutoe ushauri na si kuponda... ALWAYS PEOPLE WITH GREATEST MIND DO SILENCE......
We need to be patient xoz ukombozi hauji cku1
 
Hongera Prof.Sirikali kaeni chonjo,na nyie polisi msiwe wajinga kiasi hicho inakuwaje amri inatoka Sirikalini?Ina maana ninyi ndo mnatetea maovu na mabaya ya serikali,ndo maana mnaua watu ovyo hamna uchungu na rasilimali za nchi hii
 
CDM mmeshikwa makalio hadi lipumba mna muona kwa sasa si ndio huyu huwa mnamuita mwenyekiti wa CCM-B?

Huu ni ufinyu wa fikra. Mbona unakurupuka na kujibu ovyo utadhani umekatwa kichwa?
Mtu anapofanya vibaya lazima maambiwe na akifanya vizuri asifiwe, we ulitaka wasifiwe hata pale
walipoonekana kubebwa na CCM? Acha hizo!
 
Lipumba ni asset ambayo Watanzania lazima tuikubali.
Kwa namna yoyte ile Huyu Prof, ni mtu makini, akiwa na media au la.
Kuingia kwenye siasa mtu kama yeye, tunamshukuru Mungu.
Amekomaa kisiasa tangu zamani,
labda tu hizi siasa za kishabiki ndio zinamficha!

Bahati mbaya wako wachache, na mivutano ni mingi, mie huwa namuombea sana kw aMola, amlinde, aweze kuendelea kupigania Watanzania.

Anahitaji timu lakini ndio shida ndogo iliopo.

Prof, Mungu akupe nguvu, akulinde na magonjwa ya kibinadamu na ya kisiasa,

Akupe nguvu,

Akupe ujasiri,
Akupe watu,
 
Hongera profesa wa ukweli Haruni Lipumba.
 
Fitina zote alikuwa naleta Hamda Rashid, kwa kuwa CUF wamelitambua hilo ni vizuri sana.
 
Fitina zote alikuwa naleta Hamda Rashid, kwa kuwa CUF wamelitambua hilo ni vizuri sana.

Hamjaniingiza bado kwenye mkenge huu, na inaonesha humu wengi wanafuata siasa za mkumbo bila kujuwa hawa wanasiasa wana misimamo gani, Mbunge wa CUF Sakaya amewekwa ndani huko Tabora na mpaka leo yupo mahabusu, huyu huyu Lipumba hajaonekana mpaka leo, sasa hiyohuruma kwa Mbowe inatokea wapi?

Huyu anajuwa kwamba Wananchi attension yao ni kwa CHADEMA na anajuwa vizuri media coverage kwa CHADEMA ni kubwa, alichokwenda pale ni kwenda kucheza karata ya kisiasa ili msimsahau, maana hata hapa JF hamumuanzishii thread yoyote kila siku ni CHADEMA, ZITTO, DR SLAA, MBOWE.

Mimi sidanganyiki ng'o hakuna cha kukomaa kisiasa pale ni usanii mtupu, au mmesahau kwamba huyu alikwenda Kigoma yeye na Mbatia kwa ajili ya kuibomoa CHADEMA? think Big Guys.
 
...Yap he is coming back home..welcome Prof..
 
Hamjaniingiza bado kwenye mkenge huu, na inaonesha humu wengi wanafuata siasa za mkumbo bila kujuwa hawa wanasiasa wana misimamo gani, Mbunge wa CUF Sakaya amewekwa ndani huko Tabora na mpaka leo yupo mahabusu, huyu huyu Lipumba hajaonekana mpaka leo, sasa hiyohuruma kwa Mbowe inatokea wapi?

Huyu anajuwa kwamba Wananchi attension yao ni kwa CHADEMA na anajuwa vizuri media coverage kwa CHADEMA ni kubwa, alichokwenda pale ni kwenda kucheza karata ya kisiasa ili msimsahau, maana hata hapa JF hamumuanzishii thread yoyote kila siku ni CHADEMA, ZITTO, DR SLAA, MBOWE.

Mimi sidanganyiki ng'o hakuna cha kukomaa kisiasa pale ni usanii mtupu, au mmesahau kwamba huyu alikwenda Kigoma yeye na Mbatia kwa ajili ya kuibomoa CHADEMA? think Big Guys.

Matola Lipumba alikwenda Kigoma na Mbatia baada ya kushinda zabuni ya project ya CCM upande wa kKgoma, project ilikuwa kuijenga CCM na kuua CHADEM.

Keshamaliza ilo sasa amerudi msitarini. Lipumba pole kwa kupotea,kwa leo nakupongea kwa kwenda central japo utaendelea kubaki kwenye orodha yangu ya maadui wa ukombozi wa Tanzania.
 
Hamjaniingiza bado kwenye mkenge huu, na inaonesha humu wengi wanafuata siasa za mkumbo bila kujuwa hawa wanasiasa wana misimamo gani, Mbunge wa CUF Sakaya amewekwa ndani huko Tabora na mpaka leo yupo mahabusu, huyu huyu Lipumba hajaonekana mpaka leo, sasa hiyohuruma kwa Mbowe inatokea wapi?

Huyu anajuwa kwamba Wananchi attension yao ni kwa CHADEMA na anajuwa vizuri media coverage kwa CHADEMA ni kubwa, alichokwenda pale ni kwenda kucheza karata ya kisiasa ili msimsahau, maana hata hapa JF hamumuanzishii thread yoyote kila siku ni CHADEMA, ZITTO, DR SLAA, MBOWE.

Mimi sidanganyiki ng'o hakuna cha kukomaa kisiasa pale ni usanii mtupu, au mmesahau kwamba huyu alikwenda Kigoma yeye na Mbatia kwa ajili ya kuibomoa CHADEMA? think Big Guys.
Wewe nani hawajakuingiza Mbunge? Diwani? Katibu Kata? kama wewe kweli una machungu na Chadema mbona jana ulikimbia Maandamano mnajificha nyuma ya laptop mnaleta porojo tu, jana polisi ulikimbia maandamano ya watu kumi pale Magomeni mapipa ulikimbia halafu najifanya kamanda labda kamanda wa kihindi
 
ni kweli,huyo mzee ameiva kisiasa,safii sana Prof Lipumba,siasa ndio inavyotaka hivyo,kushilikiana kwa mabaya na mazuri pia
 
Safi sana Mh. Lipumba, kiukweli ninakupongeza sana maana sisi wananchi tumechoka sana na hawa CCM, ukiendelea hv tutakuwa pamoja nawe daima kwani chama chako kutokua sirious na neno upinzani ndo jambo kubwa linalofanya tuone CUF haitufai maana nyie CUF huwa mnakuwa wapinzani kipind cha uchaguz tu na uchaguz ukiisha hampo kiupinzan jambo ambalo tunaona mnatuchulia, CHADEMA ni wapinzan wa ukweli, sasa tunakuomba Lipumba badilika utoke huko uliko na ukijenge chama kiwe na upionzani wa kweli kama walivyo makamanda wa CHADEMA,,,,,:majani7::majani7::majani7:


'''MAGAMBA HAYOOOOOO YAMENG'ANG'ANIA'''


 
lipumba kaonyesha ukomavu wa kisiasa,kwa hili lazima tukusifie ingawa najua mtatiro(katibu wake)hajapendezwa nalo,maana yeye anawaza upinzani wa cuf na chadema sio democracy....
 
Duh! This is a rare praise from people whose obsession with maligning other people is unrivaled. For once, Lipumba is an angel!
 
Sasa hapo ndo utajua James mbatia ni shoga!mwenzake amepiga kross nzuri iliyopotezwa na ccm!DOVUTWA anaelekea kuzama kwa kuvutwa!
 
Back
Top Bottom