Dr Matola PhD
Platinum Member
- Oct 18, 2010
- 62,362
- 111,626
Wewe nani hawajakuingiza Mbunge? Diwani? Katibu Kata? kama wewe kweli una machungu na Chadema mbona jana ulikimbia Maandamano mnajificha nyuma ya laptop mnaleta porojo tu, jana polisi ulikimbia maandamano ya watu kumi pale Magomeni mapipa ulikimbia halafu najifanya kamanda labda kamanda wa kihindi
wewe si wa viwango vyangu, dandia treni usidandie wanaume na usinizoee , wewe hili jani limeshakuletea madhara makubwa ambalo sheikh wenu nae ndio alikuwa anatumia.

