Mh. Godbless Lema aonja joto la jiwe!

Mh. Godbless Lema aonja joto la jiwe!

If this event z true bac hakuna wananchi wajinga km hawa wa tarime ambao wanapata kiögoz wa kuwamulikia wapate kuöna njia wao wanaukojorea moto! Dah hi itakuwa n so!!

mi nawashangaaga watu wanaosema mara ni watu wa mageuzi wakati ccm ina wabunge karibu wote mkoani humo,..walipomchagua huyu nyambari ndipo nilipowaona hawa wakurya wa ajabu,..mnaichagua wenyewe ccm tulieni mle kichuri.,sio wapambanaji hawa...
 
Hawa CCM sasa sijui niwaite ni akina nani vile maana hata nikiwaita wavuta Unga naona bado nimewapa cheo kikubwa sana, hebu na nyie nisaidieni mwenzenu
 
Habari hizi si za kweli, Mheshimiwa Lema Jana nilikuwa nae na huko alitoka mapema sana na sio kama
walivyoripoti, maana kwa jinsi alivyo mtu muhimu na maarufu kuliko Mizengo Pinda Nadhani
hata News TBC na uchoyo wao wageinyesha.
hayo magazeti siku hizi wana CDM hatuyasomi kabisa.
 
Magazeti ya leo yanaripoti kuwa Kamanda Lema mbunge wa Chadema jana alipopolewa kwa mawe katika mji mdogo wa Sirari. Lema alikuwa katika harakati zake za kuchochea maandamano kwa wafiwa ndipo wananchi hao wenye hasira walipo mpa kisago hicho.

===========
Kutoka kwa Lema:

Hakuna kitu kama hicho, ni uzushi mtupu na wala sipo Mara bali nipo Arusha kwenye harusi ya mdogo wangu ambayo naisimamia leo. Watanzania msiamini habari hizi

Kama si ukimbelembele wako yote haya yangetoka wapi we lema acha pupa umaarufu hautafutwi jwa maandamano na gasia siamini kama kweli ulishanda ubunge arusha lazima mlichakachua wakazi wa arusha wasingeweza kuchagua mpambanaji wa aina ya lema
 
MBUNGE wa Arusha Mjini Kupitia Chadema, Godbless Lema, amerushiwa mawe na kundi la watu katika mji mdogo wa Sirari alipotaka kushawishi vijana katika mji huo kujiunga na maandamano ya chama hicho jana wakati wa kuchukua miili ya watu wanne ambao bado ipo mochari ya hospitali ya wilaya ya Tarime.

Kamanda Mkoa wa Tarime/Rorya, Costantine Massawe, jana alithibitisha tukio hilo la kurushiwa mawe lililofanyika saa 11 jioni wakati Mbunge huyo alipokwenda Sirari akiwa na gari lake na wafuasi wa Chadema waliokuwa na sare za chama hicho waliposhuka kutoka ndani ya gari hilo huku wakisema nguvu ya umma hadi kieleweke, na kuanza kuwakusanya vijana kwa nia ya kuwashawishi wajiunge na maandamano ya chama hicho mjini Tarime na Nyamongo.

Kamanda Massawe alisema Jeshi lake lilipata taarifa kuwapo na mkusanyiko usio halali uliokuwa unafanywa na wafuasi wa chama hicho katika mji huo wa Sirari, ambapo msafara huo wa Lema ulikumbana na Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya hiyo kupitia CCM, Amos Sagara.

Sagara ni Diwani wa kata hiyo ya Sirari na mmoja wa watu waliopigwa mawe katika msafara wa Mbunge wa Jimbo hilo, Nyambari Nyangwine, Nyamongo, ambapo vijana wa maeneo hayo ya Sirari walikasirishwa na kitendo cha Diwani wao na Mwenyekiti wa Halmashauri kupigwa Nyamongo na wafuasi wa Chadema, ambapo nao walitaka kulipiza kisasi.

Mbunge Lema na msafara wake walipanda ndani ya gari aina ya Toyota Land Cruiser haraka huku wengine wakining'inia mlango wa nyuma huku mvua ya mawe ikiwafuata nao wakipiga mayowe hadi kituo kidogo cha Polisi katika eneo la Forodha na msafara huo kuokolewa na polisi wa kituo hicho waliojihami kwa silaha kuzuia vijana hao waliokuwa na hasira na kisha kusindikizwa na polisi kuondoka katika maeneo ya mji huo.

Hali ya kisiasa wilayani hapa si shwari kutokana na vurugu za watu watano waliouawa walipovamia mgodi wa North Mara Barrick ambapo Chadema imekuwa ikiegemea kwa familia za marehemu na kuzishawishi kususa miili hiyo.

Mkuu wa Wilaya Tarime, John Henjewele, ameonya kwa wanachama wa vyama vya siasa wanaotaka kuleta vurugu kwa kutumia maafa hayo kisiasa, Serikali itawachukulia hatua kali. Hilo ni tukio la pili la kupigwa mawe wabunge ambapo Mei 18, Nyangwine na msafara wake walishambuliwa Nyamongo walipokwenda kuwapa pole wafiwa.

Source: Habari Leo

my take:
Hili gazeti naona limegeuka kuwa la udaku, muda wanaousema wa saa 11 jioni Mh. Lema alikuwa Arusha na aliwahutubia wananchi maeneo ya hospitali ya St. Thomas.
 
Ah haha ha ha, Teh! Achanganye na nyama za uvimbe wa nyuma yake, zilizo chini ya mgongo!
 
Hizi habari za kweli kabisa kuna jamaa yangu alikuwa huko ndio kaniambia, kweli Lema kapondwa jiwe, huyu jamaa ni pumba sana sijui huo ubunge alipataje, yaani ni mtu wa fujo
 
Kama si ukimbelembele wako yote haya yangetoka wapi we lema acha pupa umaarufu hautafutwi jwa maandamano na gasia siamini kama kweli ulishanda ubunge arusha lazima mlichakachua wakazi wa arusha wasingeweza kuchagua mpambanaji wa aina ya lema

CCM POLENI KWAKUWA KUNA SHETANI MKUBWA SANA KWENYE CHAMA CHENU. MNATUNGA HABARI HATA ZA UONGO ILI KUJISAFISHA LAKINI NDO KWANZA MAMBO YANAZIDI KUWA MABAYA. Kubalini ama kataeni kakini habari ndo hiyo.
 
Kama si ukimbelembele wako yote haya yangetoka wapi we lema acha pupa umaarufu hautafutwi jwa maandamano na gasia siamini kama kweli ulishanda ubunge arusha lazima mlichakachua wakazi wa arusha wasingeweza kuchagua mpambanaji wa aina ya lema
Kama CCM mnafanya mambo kwa ku counter attack kwa CDM yafanane na mnayofanyiwa na wananchi kamwe hamtafanikiwa. Kitendo cha kupanga kumrushia mawe Lema ambaye kwanza hakuwa Nyamongo alikuwa njiani (Sirari) ionekane sawa na Nyangwine hakitawasaidia wananchi wa Nyamongo kutatua matatizo yao, kinachotakiwa kwa CCM ili mrudishe angalau imani kwao si kumtupia mawe Lema ni kutatua matatizo ya wana Nyamongo likiwemo la kuwafanyia postmortem maiti waliouawa na polisi kuwawajibisha waliohusika na kuwalipa fidia wananchi waliohamishwa kwenye maeneo yao kupisha mwekezaji vinginevyo kurusha mawe hakutasaidia zaidi ya kujifurahisha wenyewe na viongozi wenu hapo Lumumba na kumwongezea Lema umaarufu.
 
cdm msipomthibiti huyu lema atakiua chama kama si akili punguani watu wanaomboleza yeye anaenda kuhamasisha maandamano shame on you uongozi wote wa cdm

shame on you unayeamini habari ya kupikwa!!!
 
Kama si ukimbelembele wako yote haya yangetoka wapi we lema acha pupa umaarufu hautafutwi jwa maandamano na gasia siamini kama kweli ulishanda ubunge arusha lazima mlichakachua wakazi wa arusha wasingeweza kuchagua mpambanaji wa aina ya lema
Mkuu, unayosema ni ukweli mtupu
 
Haipendezi hata kidogo mwanaume kuwa mmbeya na mchunguzichunguzi wa maisha binafsi ya watu. Inavunja heshma!

Hapo hakuna umbeya si kamuulizia hali tu kama kajifungua tupate kumpa hongera zake
 
Kwa nini CDM wanakuwa defensive kwenye mambo negative kwenye chama chao? Na wanakuwa loud kwenye mambo negative ya vyama vingine? Yaani Ufisadi CCM makelele, equally ufisadi CDM mnatafuta hoja kuutetea! Kapigwa mawe Nyangwine mkashangilia, kapigwa mawe Lema mnaleta hoja nyingi za utetezi!
 
Mkuu, unayosema ni ukweli mtupu

wakutanapo mafundi wa mashineni wanachojadili ni pumba tu hakuna kingine. Ila kama wewe ambaye unapata habari kamili kisha unachanganua kupitia source zingine kisha unakubaliana na pumba na udaku kweli sina kijana bora nawe ukaishi uko porini ili kila habari utakayo letewa uwe unaiamini.
Ila kwenye msafara wa mamba kenge wamo karibu mtu angu ktk kujenga taifa.
 
Kwa nini CDM wanakuwa defensive kwenye mambo negative kwenye chama chao? Na wanakuwa loud kwenye mambo negative ya vyama vingine? Yaani Ufisadi CCM makelele, equally ufisadi CDM mnatafuta hoja kuutetea! Kapigwa mawe Nyangwine mkashangilia, kapigwa mawe Lema mnaleta hoja nyingi za utetezi!

WEWE NI ANDAZI KWELI. UNATAKA WATU WAAMINI UONGO WAKO? Go to hell.
 
Hawa CCM sasa sijui niwaite ni akina nani vile maana hata nikiwaita wavuta Unga naona bado nimewapa cheo kikubwa sana, hebu na nyie nisaidieni mwenzenu

Ccm wameshachanganyikiwa. Siku si nyingi utaona wanaokota makopo. Hahaha!!
 
Back
Top Bottom