Mh. Godbless Lema aonja joto la jiwe! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Godbless Lema aonja joto la jiwe!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shinto, May 21, 2011.

  1. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Magazeti ya leo yanaripoti kuwa Kamanda Lema mbunge wa Chadema jana alipopolewa kwa mawe katika mji mdogo wa Sirari. Lema alikuwa katika harakati zake za kuchochea maandamano kwa wafiwa ndipo wananchi hao wenye hasira walipo mpa kisago hicho.

    ===========
    Kutoka kwa Lema:

    Hakuna kitu kama hicho, ni uzushi mtupu na wala sipo Mara bali nipo Arusha kwenye harusi ya mdogo wangu ambayo naisimamia leo. Watanzania msiamini habari hizi

    =============
    Kutoka kwa Anonymous Source:

    Mh. Lema umeshafika Arusha? Unataka kusema wewe haukuwa Sirari?
     
  2. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,477
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Unajua swali litalofuata!
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    changanya na zako..
     
  4. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Source?
    Otherwise, this is CrAp!
     
  5. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,477
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha
     
  6. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,744
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Uhuru ndiyo imeripoti hii habari
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    kwenye highlights za magazeti mbona hakuna?(ofcoz uhuru haijapitiwa,lol)
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,058
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    hahaaaaaaa CCM mna kazi kweli kweli mwaka huu...hivi mtafika kweli 2015??? maana naona kama mmezidiwa pumzi mnatapatapa
     
  9. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Source:jambo leo
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 135
    Ni habari leo
     
  11. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Source ni UHURU na HABARI LEO. Habari hii ni ya kutunga -- na kama ni kweli basi CCM iliwalipa vijana kurusha mawe na halafu haraka kupeleka habari katika hayo magazeti yao ambnayo habari kama hizo huziandika tu bila kufanya independent confirmation.

    jana au juzi magazeti hayo mawili yaliandika habari za Mrema na Prof yule wa Pumba wakimponda Dr Slaa. Hakuna magazeti mengine yaliyoandika habari hiyo ambayo ilitokana na waandishi wao kuagizwa kuwahoji wawili hao kuhusu mikakati ya CDM Nyanda za Juu Kusini na ambao hawakutarajiwa kuisifia CDM na Dr Slaa hata kidogo kwa jinsi wivu wa kike ulivyowajaa.

    Hayo magazeti mawili sasa hivi yanakwenda kivyao -- yamekaa kama vile 'Jokers' in the pack of cards!
     
  12. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sijasoma magazeti ya leo bado lakini hilo litakuwa uhuru, habari leo au mtanzania au sanasana annur, alhuda na viambata vyake.
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    sijawahi kusikia poor reporting kama hii
     
  14. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0

    Ongezea JAMBA LEO hapo!
     
  15. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nilijua tu na haiwezi kushangaza.
     
  16. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HIli jina jipya lakini linaendana kabisa na gazeti lenyewe :biggrin1:
     
  17. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    tunaamka wao wanakaa!
     
  18. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,932
    Likes Received: 501
    Trophy Points: 280
    ukipenda CHONGO utaita KENGEZA.....!
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    kama ni kweli basi watakuwa wamewalipa vijana na kwa kuwa vijana wa ccm wanamawazo finyu kama alivyo sema chitanda..
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,681
    Likes Received: 8,243
    Trophy Points: 280
    Hivi jamani bado kuna mtu makini anaetegemea source of information kutoka habari leo na uhuru, come on guys u must be out of ur mind. Anyway kwaherini miminawahi kwenye mazishi ya yule mchawi mfuga majini wa pale mwembe chai.
     
Loading...