Mgombea wa TLP kata ya Elerai ahamia CHADEMA


Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Amehamia pamoja na wanachama wa chama cha TLP na wanaccm 23 hii leo na ikumbukwe mkutano wa juzi uliofanyika uwanja wa shuma mabalozi 5 wa nyumba kumi kumi na tawimoja kuhamwa na wote kuhamia chadema..
..


Mgombea wa udiwani kata ya Elerai kupitia TLP na baadhi ya watu wengine walio rudisha kadi za vyama vyao na kujiunga na CHADEMA hii leo....
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Asante Crashwise kwa habari yako njema.Mungu ni mwema.
 
Last edited by a moderator:
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
2,158
Likes
143
Points
160
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
2,158 143 160
bado migulu na wahuni wenzie kukimbia arush a kwa aibu.
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,712
Likes
17,340
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,712 17,340 280
Am sure the Revolution is Soon
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,728
Likes
3,414
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,728 3,414 280
Mkuu habari njema hizi ila nawasihi mlinde sana kura,mandevu bado yupo Rchuga?
 
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,580
Likes
2,234
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,580 2,234 280
Peoplesssssssssssssssssssssssssss! Poweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeer!

Hii ni historia na pigo kwa vyama vingine hasa CCM. Wajue CDM haipo midomoni mwa watu tu bali hata mioni.

Hongera sana kwa makamanda wa A-Town. Kazi mnayofanya nikubwa sana.
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,498
Likes
2,644
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,498 2,644 280
Lameck madelu lazima atimke na Mussa wake
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
lema anazidi kuizika ccm..
 
grand-mal

grand-mal

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
337
Likes
6
Points
0
grand-mal

grand-mal

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2013
337 6 0
Siasa bana, watu wanacheza na upepo tu, unakovumia ndio huko huko wanaenda nao.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Hali inazidi kuwa mbaya kwa CCM na mkewe CUF hapa mkoani Arusha.
Savimbi(Mwigulu) na wale mataahira wake wamechoka mbaya.

Chezea CHADEMA wewe!!!
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
78
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 78 145
Nape alikua na mkutano apa mitaa ya nane nane kata ya themi baada ya kukosa watu kakimbia
 
N

NTABWENKE

Senior Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
135
Likes
4
Points
35
N

NTABWENKE

Senior Member
Joined Aug 19, 2011
135 4 35
Jamani anaeshangilia mwisho ndio huwa anashangilia vizuri, tusubiri hadi j'2.
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Karibu Nyumbani, tujenge nchi yetu
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Nimeipenda hiyo,jambazi mwigulu Nchemba umeipata hiyooooo! CCM oyeeeeee,mtasema oyeeee huku mnaisha hii ni kansa inawamaliza.CHADEMA ni taasisi ilyokamilika Peopleeeeeeeess!! Aluta continua Mpaka wazimie kwa pressure hawa magamba.
 
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
403
Likes
2
Points
35
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined Jul 26, 2011
403 2 35
Kweli Lema ni hatari kwa utawala wa magamba.


Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,632