Mgombea wa CUF aomba kura apewe mgombea wa Chadema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa CUF aomba kura apewe mgombea wa Chadema

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kaa la Moto, Sep 16, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,622
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Habari zilizonifikia toka jimbo la Bukoba mjini zinasema mgombea Udiwani kwa tiketi ya chama cha CUF kata ya Hamugembe aliyejulikana kwa jina moja kama "Kenyanya" na ambaye amekuwa katika kiti hicho kwa miaka kumi na sasa ameomba kupitia chama chake kutetea tena kiti chake, jana alihudhuria mkutano wa Kampeini wa Chama cha Chadema uliokuwa ukifanyika katika eneo la Omukishenye Hamugembe, na kukaribishwa meza kuu kama mgeni.

    Alipopewa nafasi ya kusalimia wahudhuriaji wa mkutano huo wa kampeini, kwa mshangao, diwani huyo aliomba huku akinadi wananchi wa kata hiyo wamchague kwa kura zao zote mgombea wa Chadema Ndugu Peter Rugemarila. Akionyesha kuwa anasema kile alichokusudia, alibainisha kuwa mgombea huyo wa Chadema ni mgombea anayekubalika katika kata yao na hata yeye atampatia kura yake na kura zote ambazo wananchi wa kata hiyo wanakusudia kumpatia yeye badala yake wampe mgombea huyo wa Chadema pamoja na mbunge wa Chadema ndugu Lwakatare.


    Habari ndiyo hiyo.

    Dr Slaa suppoter i.jpg
    shabiki wa chadema Bukoba mjini akiwa katika vazi alilojitengenezea.
     
  2. M

    Mkandara Verified User

    #2
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,441
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kaazi kweli kweli!
     
  3. M

    MHANJO Member

    #3
    Sep 16, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ndo people powerrrrrrrr
     
  4. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,992
    Likes Received: 12,505
    Trophy Points: 280
    Mchukia Fisadi, hiki ndicho anachotakiwa kukifanya Prof. Lipumba na wale wagombea wengine wote wa urais, japo ni maskapi tuu, ili ligi ibaki kwa Dr wa ukweli, Wilbroad Slaa, na Dr. (Kilemba cha Ukoka) Jakaya Kikwete.

    Ila pia Chadema ikibali kuicampenia CUF kwenye maeneo inayoyaona CUF ina nguvu.

    Huu ubinafsi wa wapinzani kutoshirikiana, unanitia kichefu chefu, kwani kuna maeneo wataishia kugawana kura nyingi kati yao, huku CCM ikiibuka kidedea!
     
  5. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 4,308
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    CUF ishawekwa mfukoni na CCM, hasa baada ya makubaliano ya kitapeli huko Zenj. Hilo ni bao safi la CCM. Profesa mzima kichwa hakifanyi kazi. Inatia kinyaa.
     
  6. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,718
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    aisee. Aisee, aisee....punguza hasira mkuu...
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    JAMANI tuweke ushabiki pembeni
    TUFANYE kazi ya kuhakikisha Slaa anapata ushindi PEVU ndipo tusherehekee
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,640
    Likes Received: 1,931
    Trophy Points: 280
    cuf na ccm wanaajenda sawa kuichafua chadema.........hata mimi ningekwa cuf na nina lengo la kweli la kuikomboa nchi ningeamua kuhamia chadema ambao wanakubalika na wana sera kabambe za kuikomboa.
     
Loading...