Mgogoro mkubwa Arusha Chadema waendelea kufukuzana

Mgogoro mkubwa Arusha Chadema waendelea kufukuzana

kama lipo tatizo basi ni vyema litatuliwe kuliko kuanza kubishana ktk mitandao ya kijamii.
siasa za kufukuzana zimepitwa na wakati,sanasana zinaleta makundi ktk chama husika,ni vyema wale wanaotofautiana ktk hili ama lile ndani ya chama basi tumieni vikao vyenu vya ndani kutatua matatizo yetu

nikushukuru Mr Nanyaro kwa kuweka wazi kuwa hakuna mgogoro hapo Arusha na hata kama upo basi si vyema kuweka mambo hadharani ni swala la wewe na viongozi wandamizi wa CDM kupitia katiba yenu kutatua mgogoro huo kupitia vikao vyenu,hivyo ndivyo siasa ilivyo.

tugombane kwa hoja na wala si kwa matusi,kwa pamoja tutaijenga Tanzania yetu
 
Dominick Mboya alikuwa mwanachama wa CHADEMA,na alifutwa uanachama baada ya jaribio lake la kufunga ofisi ya chama mwaka jana(tafuta hiyo thread hapa utaona na video yake)
Hivyo si mwanachama tena,
Mwenyekiti wa chama Kata ya Elerai ni Joachim Minja,na katibu ni Mariam
Joseph Warioba ni mwanachama hana cheo chochote

Tunashukuru Mkuu.Tupo pamoja
 
Mbona ritz unashabikia mambo usiyoyajua? Wewe ni mnafiki usiyeelewa chama kinaendeshwaje! Na kama ni huyo Dominick Mboya kwanza ana makesi ya kutosha na alishasimamishwa na uongozi wa juu wa chama kutojihusisha moja kwa moja na mambo ya Siasa yaani yuko chini ya uangalizi maalum kutokana na tabia zake za kipumbavu kwanza ana kesi za kutishia maisha ya watu ambao wamemfuatilia na kuziripoti kwa viongozi wa juu na kifupi ni kwamba hatakiwi hata balozi wa nyumba kumi kwa CDM. Na kama siyo umakini wa Nanyaro na timu yake kuwaumbua hawa watu mamluki wangeshaimaliza CDM. Arusha na chama kingeshabaki hadithi na tunajua kuwa hili ni kundi dogo lililobaki kutumiwa na madiwani waasi.

NB: Hakuna chama ambacho kinaendeshwa bila viongozi wake kuwa na nidhamu na kuthamini mamlaka na maelekezo ya kamati kuu Kaoge ulale.
 
Mkuu wewe ni kiongozi jaribu kuwa mkweli acha kupotosha.

Janauri 15 mwaka huu mliwapa barau wote hao niliowataja pamoja na Dominick Mboya, mkiwataka wajiuzulu nyazifa zao..

Sasa mwanachama wa kawaida mnawapa barua za kujiuzulu hii kweli inaingia akilini?

Inakuhusu nini wewe mateka wa Nape?
 
Chadema Arusha kata ya Elerei imewafukuza viongozi wake.

1. Mwenyekiti Dominick Mboya
2. Katibu Joseph Warioba
3. Mwenyekiti wa Wazee, Bakari Kasembe.
4. Mwenyekiti wa Vijana, Paul Maganga.
5. Katibu wake, Sia Tema.
7. Mwenyekiti wa Wanawake Mariam Suleman.
8. Mweka Hazima Baraka

Hii ni list ya viongozi wako uliowachagua wewe na wanakuwakilisha wewe na familia yako kama mnaishi Elerai lakini vinginevyo wananchi wa kata hiyo wana viongozi wake ambao ni halali kama ilivyotamkwa na Ephata Nanyaro na watu wanaonunua wanachama na kuwapandikiza ili kupitishwa matakwa yao kama mbatia hawana mshiko ndani ya Chadema Arusha na chama kiko imara kuliko siku zote ulizawahi kukifahamu.
 
Mkuu Nanyaro Ephata, achana na huyu kiumbe Ritz....huyu anaumwa ugonjwa wa Chadema'kama uamini hebu fuatiliak
ila post au thread yake utaona ni Chadema tu....yaani huyu CDM inamnyima usingizi kuliko wale wabunge wa ccm waliopigwa
chini na wabunge wa CDM kwenye uchaguzi mkuu uliopita....ukabila yeye,udini yeye,ukanda yeye, elimu ya Dr Slaa yeye nk.
Yaani anaichukia CDM Rais Kikwete ana afadhali! hata aibu aoni shit!!!!

Safi sana aseee,kuna watu hapa JF kama kina Ritz ni wa kwenda nao kwa spidi tu
 
Huyo anaye jiita Mboya mkaanga ndizi Elerai chini pale,hana lolote kwenye chama hususan siasa haziwezi ni kelele tupu na kuchochea vurugu,lengo lake sie tuna lijua na matarajio yake ni kugombea udiwani kata ya Elerai na ukweli ni kuwa hata akigombea hakuna wa kumpa,kama huamini ingia elerai uliza utaambiwa ye ni mtu wa aina gani,akipitishwa kugombea udiwani basi atambulia kura ya mke wake na wapembe wake wasio zidi 10,hana lolote kwenye siasa,kinacho nishangaza ashajitangaza kuwa ye ndo diwani mtarajiwa wakat ndo kwanza yuko chini ya ungalizi kwa mwaka mzima,
Anacho jivunia kisa Lema mjomba wake,kwani chama ni cha kina lema,
We mboya kila ulicho jaribu kukifanya kina kushinda sasa unakimbilia siasa ni nadhani ni wakati wewe kujipanga upya hujui undako.
 
Back
Top Bottom