Mgogoro mkubwa Arusha Chadema waendelea kufukuzana

Mgogoro mkubwa Arusha Chadema waendelea kufukuzana

Bado sana hii ndo just start?
chama kisicho makini , chama cha watu fulani na koo za na familia zao migogoro haiishi hasa kama katoea mtu mwingie toka koo nyingine.
soon people will realize cdm is nothing but kigenge cha wahuni.
Jana au juzi makamu wa raisi dr Bilali alisema migogoro ndani ya chama cha majambazi ni ukomavu....sasa inakuwaje kwa wengine iwetatizo kama kwenye familia yako huwa mna gomba itakuwa kwenye chama migogoro kama migogoro kwenye taasisi kama CHADEMA siyo kitu cha ajabu tatizo liko kwenye kulitatua. chadema huwa ina kata shingo wakati CCM inamvua gamba nani bora mbaya zaidi hata hilo gamba halivuki....
 
Mleta thread ni mpotoshaji mkubwa,anasema mgogoro mkubwa CHADEMA Arusha,na majibu yangu yapo sahihi kuwa CHADEMA hakuna mgogoro,
Swala la mimi kuwahi au kutokuwahi halina mashiko,yaani kuwa sasa naweza kutabiri nini kitakacholetwa hapa Jukwaani?
Narudia tena CHADEMA hakuna mgogoro

Mkuu labda tusaidie hunaweza kutufahamisha Dominick Mboya na Joseph Warioba, wana vyeo gani kwenye Kata ya Elereai?
 
Mleta thread ni mpotoshaji mkubwa,anasema mgogoro mkubwa CHADEMA Arusha,na majibu yangu yapo sahihi kuwa CHADEMA hakuna mgogoro,
Swala la mimi kuwahi au kutokuwahi halina mashiko,yaani kuwa sasa naweza kutabiri nini kitakacholetwa hapa Jukwaani?
Narudia tena CHADEMA hakuna mgogoro
 
Mleta thread ni mpotoshaji mkubwa,anasema mgogoro mkubwa CHADEMA Arusha,na majibu yangu yapo sahihi kuwa CHADEMA hakuna mgogoro,
Swala la mimi kuwahi au kutokuwahi halina mashiko,yaani kuwa sasa naweza kutabiri nini kitakacholetwa hapa Jukwaani?
Narudia tena CHADEMA hakuna mgogoro
sasa na wewe si ujibu hilo swali ulio ulizwa hapo juu
 
hatuhitaji msemaji juha kama Nape....


Nimegundua kamgogoro kapo maake Crashwise angekuwa amechonga sana zaidi ya Nanyaro.

Kwa ujumla hatushabikii migogoro na kama mmeimaliza mnapaswa kupewa tuzo ya Centre for Conflict Management (CCM).
 
sasa na wewe si ujibu hilo swali ulio ulizwa hapo juu
SDC10597.JPG
 
Dominick Mboya alikuwa mwanachama wa CHADEMA,na alifutwa uanachama baada ya jaribio lake la kufunga ofisi ya chama mwaka jana(tafuta hiyo thread hapa utaona na video yake)
Hivyo si mwanachama tena,
Mwenyekiti wa chama Kata ya Elerai ni Joachim Minja,na katibu ni Mariam
Joseph Warioba ni mwanachama hana cheo chochote
 
Mleta thread ni mpotoshaji mkubwa,anasema mgogoro mkubwa CHADEMA Arusha,na majibu yangu yapo sahihi kuwa CHADEMA hakuna mgogoro,
Swala la mimi kuwahi au kutokuwahi halina mashiko,yaani kuwa sasa naweza kutabiri nini kitakacholetwa hapa Jukwaani?
Narudia tena CHADEMA hakuna mgogoro

Wewe Nanyaro unaonekana una kiburi sana. Sijui unakipata wapi.....Unatoa majibu yenye kupingana na ukweli tena kwa lugha ya kuudhi, unadhani unaweza kuficha maradhi??
 
Nimegundua kamgogoro kapo maake Crashwise angekuwa amechonga sana zaidi ya Nanyaro.

Kwa ujumla hatushabikii migogoro na kama mmeimaliza mnapaswa kupewa tuzo ya Centre for Conflict Management (CCM).
Nimetoka kifungoni vinginevyo ningesha yaporomosha....
 
Na wewe siku hizi unahoja....hebu tuambie hoja ni ipi

Chadema Arusha kata ya Elerei imewafukuza viongozi wake.

1. Mwenyekiti Dominick Mboya
2. Katibu Joseph Warioba
3. Mwenyekiti wa Wazee, Bakari Kasembe.
4. Mwenyekiti wa Vijana, Paul Maganga.
5. Katibu wake, Sia Tema.
7. Mwenyekiti wa Wanawake Mariam Suleman.
8. Mweka Hazima Baraka
 
Wewe Nanyaro unaonekana una kiburi sana. Sijui unakipata wapi.....Unatoa majibu yenye kupingana na ukweli tena kwa lugha ya kuudhi, unadhani unaweza kuficha maradhi??
Sema wewe unataka akujibu nini na kama jibu unalo au unataka kujibiwa utakavyo wewe sasa jijibu mwenyewe...
 
Chadema Arusha kata ya Elerei imewafukuza viongozi wake.

1. Mwenyekiti Dominick Mboya
2. Katibu Joseph Warioba
3. Mwenyekiti wa Wazee, Bakari Kasembe.
4. Mwenyekiti wa Vijana, Paul Maganga.
5. Katibu wake, Sia Tema.
7. Mwenyekiti wa Wanawake Mariam Suleman.
8. Mweka Hazima Baraka
ukajibiwa hivi
Dominick Mboya alikuwa mwanachama wa CHADEMA,na alifutwa uanachama baada ya jaribio lake la kufunga ofisi ya chama mwaka jana(tafuta hiyo thread hapa utaona na video yake)
Hivyo si mwanachama tena,
Mwenyekiti wa chama Kata ya Elerai ni Joachim Minja,na katibu ni Mariam
Joseph Warioba ni mwanachama hana cheo chochote
huyo mboya alisha vuliwa unachama siku nyingi baada ya tukio hili hapa chini

sasa utaitaje chadema ina mgogoro waka mtu alisha vuliwa uanachama tangu mwaka jana na huyu mboya alikuwa kibaraka wa madiwani waliovuliwa unachama...
 
Last edited by a moderator:
Dominick Mboya alikuwa mwanachama wa CHADEMA,na alifutwa uanachama baada ya jaribio lake la kufunga ofisi ya chama mwaka jana(tafuta hiyo thread hapa utaona na video yake)
Hivyo si mwanachama tena,
Mwenyekiti wa chama Kata ya Elerai ni Joachim Minja,na katibu ni Mariam
Joseph Warioba ni mwanachama hana cheo chochote

Mkuu wewe ni kiongozi jaribu kuwa mkweli acha kupotosha.

Janauri 15 mwaka huu mliwapa barau wote hao niliowataja pamoja na Dominick Mboya, mkiwataka wajiuzulu nyazifa zao..

Sasa mwanachama wa kawaida mnawapa barua za kujiuzulu hii kweli inaingia akilini?
 
Sema wewe unataka akujibu nini na kama jibu unalo au unataka kujibiwa utakavyo wewe sasa jijibu mwenyewe...

Jibu analotakiwa kutoa Nanyaro ni kukiri tu kuwa mgogoro upo. Inashangaza anatokwa mapovu akijaribu kuuficha.
 
Ritz,wewe si upo kazini kuichafua CHADEMA?huwezi kushindana na ukweli ukashinda,
Sio tu nilikuwa mwenyekiti hadi sasa mimi ndio Mwenyekiti,na chama hakina mgogoro,period.
Mkuu Nanyaro Ephata, achana na huyu kiumbe Ritz....huyu anaumwa ugonjwa wa Chadema'kama uamini hebu fuatiliak
ila post au thread yake utaona ni Chadema tu....yaani huyu CDM inamnyima usingizi kuliko wale wabunge wa ccm waliopigwa
chini na wabunge wa CDM kwenye uchaguzi mkuu uliopita....ukabila yeye,udini yeye,ukanda yeye, elimu ya Dr Slaa yeye nk.
Yaani anaichukia CDM Rais Kikwete ana afadhali! hata aibu aoni shit!!!!
 
Hata mbuyu ulianza kama mchicha.

msipoziba ufa ...

Lisemwalo lipo na kama halipo ...

Do not make assumptions, not every situation is similar. Nikisema Barubaru ni Jambazi, then watu wakasema sana. Does it mean wewe ni jambazi au utakuwa jambazi karibuni?
 
Back
Top Bottom