M man of why questions New Member Joined Feb 18, 2012 Posts 1 Reaction score 0 Feb 21, 2012 #1 Wazee nimkuja kwenye site hii, ninapenda sana mijadala yenu, ila weningine wanachosha
H hayaka JF-Expert Member Joined Sep 26, 2011 Posts 474 Reaction score 100 Feb 21, 2012 #2 wataka tukusaidieje? kama wachoka kwani lazima usome kila post?
J JACADUOGO2. JF-Expert Member Joined Dec 13, 2010 Posts 930 Reaction score 220 Feb 21, 2012 #3 Man of why Questions.................??????????
DAWA YA SIKIO JF-Expert Member Joined Dec 8, 2011 Posts 978 Reaction score 184 Feb 21, 2012 #4 Umetumwa na CDM ?!
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Feb 21, 2012 #5 DAWA YA SIKIO said: Umetumwa na CDM ?! Click to expand... Acha hizo kwani cdm ndo wanatumaga??