MFICHA UCHI HAZAI..šŸ‘

MFICHA UCHI HAZAI..šŸ‘

kingphisher

Senior Member
Joined
Nov 30, 2024
Posts
153
Reaction score
272
Ni Siku ya nne sasa, mawazo yamejaa kichwani, usingizi hauji, kichwa kinauma. Nakaa hadi saa nane bila usingizi.. mawazo sana.

Wanasema, kuna umri ukishafika, kauli ya "I am from a poor background " inapotea, na wewe ndiye unayekuwa "background" I have tried and still trying to substantiate it, lakini mazingira bado yanakataa..

Nimejaribu kuomba nafasi ajira portal lakini sijafanikiwa kuitwa interview hata moja pamoja na kwamba vigezo vipo. I can't blame labda wakati wangu bado.

Nimefanya kazi na kampuni moja lakini mkataba ulipoisha, hatukuafikiana vizuri kuRenew mkataba.

I have two years of working experience as an ICT trainer/consultant upande wa software Development Life cycle. (From analysing -> Design-> ...... Development amd deployment) and ready to work with any institution/company as a trainer or as a software developer respectively.

Niishie hapa, lakini wakuu, usingizi hauji. Nikiangalia walioko nyuma yangu, aisee ...

Muwe na usiku mwema...
 
Ni Siku ya nne sasa, mawazo yamejaa kichwani, usingizi hauji, kichwa kinauma. Nakaa hadi saa nane bila usingizi.. mawazo sana.

Wanasema, kuna umri ukishafika, kauli ya "I am from a poor background " inapotea, na wewe ndiye unayekuwa "background" I have tried and still trying to substantiate it, lakini mazingira bado yanakataa..

Nimejaribu kuomba nafasi ajira portal lakini sijafanikiwa kuitwa interview hata moja pamoja na kwamba vigezo vipo. I can't blame labda wakati wangu bado.

Nimefanya kazi na kampuni moja lakini mkataba ulipoisha, hatukuafikiana vizuri kuRenew mkataba.

I have two years of working experience as an ICT trainer/consultant upande wa software Development Life cycle. (From analysing -> Design-> ...... Development amd deployment) and ready to work with any institution/company as a trainer or as a software developer respectively.

Niishie hapa, lakini wakuu, usingizi hauji. Nikiangalia walioko nyuma yangu, aisee ...

Muwe na usiku mwema...
Ila Kazi za ICT zinatakiwa kuwa regulated maana Saizi ishakuwa hovyo hovyo

Hakuna Malipo yanayo tambulika Tanzania Kwa Kazi za ICT, Kazi zinazo itaji Walio soma wanafanya wanao bahatisha Yani hii industry Kwa Tanzania Bado tunaitaji tujitafakari Sana.
 
Nimejaribu kuomba nafasi ajira portal lakini sijafanikiwa kuitwa interview hata moja pamoja na kwamba vigezo vipo. I can't blame labda wakati wangu bado.

IMG-20260930-WA0048.jpg
 
Ni Siku ya nne sasa, mawazo yamejaa kichwani, usingizi hauji, kichwa kinauma. Nakaa hadi saa nane bila usingizi.. mawazo sana.

Wanasema, kuna umri ukishafika, kauli ya "I am from a poor background " inapotea, na wewe ndiye unayekuwa "background" I have tried and still trying to substantiate it, lakini mazingira bado yanakataa..

Nimejaribu kuomba nafasi ajira portal lakini sijafanikiwa kuitwa interview hata moja pamoja na kwamba vigezo vipo. I can't blame labda wakati wangu bado.

Nimefanya kazi na kampuni moja lakini mkataba ulipoisha, hatukuafikiana vizuri kuRenew mkataba.

I have two years of working experience as an ICT trainer/consultant upande wa software Development Life cycle. (From analysing -> Design-> ...... Development amd deployment) and ready to work with any institution/company as a trainer or as a software developer respectively.

Niishie hapa, lakini wakuu, usingizi hauji. Nikiangalia walioko nyuma yangu, aisee ...

Muwe na usiku mwema...
One day yes, hata Roma haikujengwa kwa siku moja
 
Jack Ma ana utajiri hivi sasa unafikia usd dola bilioni 41.5...

Huyu jamaa aliomba kazi KFC ,imagine KFC ni kazi ya chini kabisa inayo dharaulika huko ughaibuni ni kama tu McDonalds, katika watu 24 yeye akiwemo , 23 walipita na kupata kazi yeye akakataliwa...

Akaenda ku apply kwenye kazi ya polisi China, walikuwa wanne, watatu(3) wakapata yeye akakosa...

Akaomba kazi yeye na cousin wake kwenye Hoteli ya nyota nne, licha ya cousin wake kupata alama ndogo kwenye evaluation kuliko yeye kwenye hio kazi , Jack Ma akakosa kazi na cousin wake akaajiriwa...
Licha ya hayo yote, Jack Ma alikosa hata nafasi kwenye college entrance exams pale China..

Badala yake akaajiriwa kwenye college ambayo ni local , baadae aka apply Havard kama mwalimu wa Kiingereza kama mara 10 na bado alikosa ajira..

Ma akaendelea na kazi kwenye kazi yake kama mwalimu wa Kiingereza kwenye local college akalipwa dola 12 kwa mwezi..
1995 alipokwenda US ndipo anafahamu kuhusu internet , ndipo akaanzisha Alibaba mwaka 1999 kwemye apartment yake..

Ndipo akawa tajiri hadi leo..
Ingekuwa Bongo ndipo unahisi umerogwa...

Mungu anapofunga mlango elewa tu hio njia haikuwa inakufaa kwa potential uliyonayo , ama ulipaswa kuwa na mafanikio zaidi...

Imagine Jack Ma angekubaliwa kuwa police, mwalimu ama mfanya kazi wa hoteli asingekuwa hapo alipo.... Mungu huwa ana makusudi yake...

Sisi tunaona sehemu ndogo sana ya maisha yetu ila Mungu anaona ramani nzima ya maisha yetu..

Nikutie moyo endelea kupambana, labda kuna kitu kizuri mbeleni...

Lakini mimi sio motivational speaker 😁😁...
 
Angalia namna ambavyo unaweza kujiajiri kupitia unachokifahamu nadhani ukiwa na subra unaweza pata mbili tatu

Unaweza kutengeneza website??? Nikupe Kazi ndogo yoyote upate hela ya bundle
Na mimi namuongezea dili moja la hela ya kula. Atengeneze mfumo wa kumanage supermarket. Au-equip na kila kitu, mpaka kuscan barcode (sio kazi ngumu, atumie cloud za ERP zipo nyingi).

Mhu. 9:11
"Nikarudi, na kuona chini ya jua, ya kwamba si wenye mbio washindao katika michezo, wala si walio hodari washindao vitani, wala si wenye hekima wapatao chakula, wala si watu wa ufahamu wapatao mali, wala wenye ustadi wapatao upendeleo; lakini wakati na bahati huwapata wote"
 
Hata ukipata kazi hutopata usingizi pia, umeona mimi hapa nipo kkoo muda huu tuna panga mzigo na vijana..!!

Wewe tulia endelea kupambana..!!
Hv kuanzia saa tano usiku na kuendelea Kuna kundi kubwa la watu kuona ni daladala za kwenda kariakoo na zina watu kiasi Huwa nawaza šŸ¤”
 
Angalia namna ambavyo unaweza kujiajiri kupitia unachokifahamu nadhani ukiwa na subra unaweza pata mbili tatu

Unaweza kutengeneza website??? Nikupe Kazi ndogo yoyote upate hela ya bundle
Mkuu nimekutumia message inbox.

hata hivyo, Ndiyo naweza kutengeneza websites, internal systems na hata mobile applications. 0687516723
 
  • Thanks
Reactions: Nus
hakuna mtu mwenye akili timamu ambae hajawahi kupitia hali kama yako...kiufupi usikate tamaa kesho yako ni nzuri kuliko leo yako...endelea kupambana...sisi wote tulitoka huko ila kikubwa usiishi maisha ya kwanini ama ukajiringanisha na wengine...ishi maisha yako ukiwa huru na ridhika na hicho hicho kidogo ulicho nacho...usisahau kuwa ndoto ni utumwa kama utumwa mwingineo kumbuka kuwa siku uliyokuja hapa duniani ulikuja peke yako na ulikuwa huna kitu chochote hata nguo hukuwa nayo...!

usihadaike na maisha ya mtu yeyote ila usiache kufanya chochote kwa kuhofia jamii itakuonaje....jamii haingalii mtu ndugu yangu jipambanie...utatoka tu muda wako ukifika...!​
 
Maisha ni maraisi sana, fanya hivi:-
  • Natafuta kazi: .........,.
  • Elimu niliyonayo:......
  • Ninachoweza kufanya:... mfano; kutengeneza mfumo wa kukamata sauti za wezi, kutengeneza gari lililozima miaka 10 n.k
  • Uwezo wangu: mfano, utatuzi wa changamoto yoyote iliyoshindikana
  • Malipo yangu kwa mwezi: Ianzie ata 200,000/= kwa mwezi
Rusha mitandaoni, ndani ya siku 3 utapigiwa simu nyingi sana
 
Back
Top Bottom