Mfanyabiashara maarufu Arusha Olais Metili afia guest

Mfanyabiashara maarufu Arusha Olais Metili afia guest

Huyu ndiye yule mmiliki wa Iboru Lodge au tafadhali mtujuze.

Mkuu huyo ni kaka yake na yule wa Ilboru Lodge. Huyu anamiliki duka la vinyago kabla hujafika Kisongo, panaitwa Masai Gallery..... kwakuwa nawe ni mdau wa utalii bila shaka unapajua hapo
 
Hiyo umeweka wewe, mtoa mada kaandika Mfanyabiashara, hiyo ya bilionea umeitoa wapi wewe kama siyo kiherehere? Upumbavu ukitukuzwa shida kweli!!

wikiendi imeanza mkuu, msamehe bure huenda viroba vimemkolea tayari
 
Naomba kujuzwa wapi naweza pata hii makitu,kunako famasia,spitalini ama?RIP mhanga.
 
Mkuu huyo ni kaka yake na yule wa Ilboru Lodge. Huyu anamiliki duka la vinyago kabla hujafika Kisongo, panaitwa Masai Gallery..... kwakuwa nawe ni mdau wa utalii bila shaka unapajua hapo

Ngongo kumbe anashughulika na utalii haya bana mutu ya Njiro.
 
Last edited by a moderator:
Hapana..... huyu anamiliki duka la vinyago nje kidogo ya mji wa Arusha kabla hujafika Kisongo. Nadhani panajulikana kwa jina la Masai Gallery

Ni kaka yake na huyo wa Ilboru Lodge

Perfect! Naskia picha zake kedekede Facebook akiwa wanyama aka kichele
 
kupakomoa ulipotoka! aah pumzika utakapo pangiwa.
 
Back
Top Bottom