Ni billionea?
ni bilionea.Anayo hotel ya nyota tano inaitwa Ilboru Lodge.. Watalii wanapenda sana kufikia hapo.
Ni billionea?
ni bilionea.Anayo hotel ya nyota tano inaitwa Ilboru Lodge.. Watalii wanapenda sana kufikia hapo.
Kwa hiyo kigezo ni lodge?ni bilionea.Anayo hotel ya nyota tano inaitwa Ilboru Lodge.. Watalii wanapenda sana kufikia hapo.
ni bilionea.Aanayo hotel ya nyota tano inaittwa Iilboru Lodge.. Watalii wanapenda sana kufikia hapo.
arusha kila mtu ni bilionea POLENI SANA WAFIWA
Bilionea mwingine afia gesti. Arusha hata ukiwa muuza nyanya utaitwa bilionea
Kwa hiyo kigezo ni lodge?
Kwa hiyo kwa ujumla Arusha kuna mabilionea wangapi?
Nafikiri hawa mabilionea wa Arusha wangekuwa wana lipa kodi vizuri Barbara zingepanuliwa vizuri!
arusha kila mtu ni bilionea POLENI SANA WAFIWA
Hahahaha nasikia na Lema ni billionea!
ilboru lodge ni kali sana jamaa ni billionea kweli.
Na mie nimesikia hata Ruttashobolwa ni bilionea hahahahahah lol!!!! Kulikuwa na sababu yoyote Mkuu kumtaja lema katika uzi huu wa kifo!? wakati mwingine muwe mnafikiri kabla ya kuandika jamani dah!!!!!!
Tatizo kuna watu hapa hawaijui arusha wanaropoka ropoka tu.. Arusha mabilionea wapo wengi.,Acheni wivu.