Mfano Rais akawachangia CHADEMA tonetone, Hali itakuwaje?

Mfano Rais akawachangia CHADEMA tonetone, Hali itakuwaje?

Maccavel01

Member
Joined
Jun 1, 2026
Posts
19
Reaction score
43
Inatokea Rais samia, nae akaguswa na tonetone la chadema, akaamua kuchanga hata million 50,

Je chadema watapokea huo mchango?
Je watanzania wataona ni njia kuelekea maridhiano?
Je kweli Rais anaweza kuwachangia chadema, au ni jambo lisilowezekana

Mpira naurudisha kwenu ma great thinkers

Maccavel de jr ✍️✍️✍️

Tabata mwanachi, Dar es salaam
 
Inatokea Rais samia, nae akaguswa na tonetone la chadema, akaamua kuchanga hata million 50,

Je chadema watapokea huo mchango?
Je watanzania wataona ni njia kuelekea maridhiano?
Je kweli Rais anaweza kuwachangia chadema, au ni jambo lisilowezekana



Mpira naurudisha kwenu ma great thinkers

Maccavel de jr ✍️✍️✍️

Tabata mwanachi, Dar es salaam
Mawazo mfu haya!
 
Inatokea Rais samia, nae akaguswa na tonetone la chadema, akaamua kuchanga hata million 50,

Je chadema watapokea huo mchango?
Je watanzania wataona ni njia kuelekea maridhiano?
Je kweli Rais anaweza kuwachangia chadema, au ni jambo lisilowezekana



Mpira naurudisha kwenu ma great thinkers

Maccavel de jr ✍️✍️✍️

Tabata mwanachi, Dar es salaam

..Mama Abduli ni katili sana ukichukua fedha zake halafu ukafanya kinyume na matarajio yake.
 
Mbina Lissu ameahidiwa mabilioni amekataa.. itakuwa hio 50 Mils..

Hio pesa mwanakamati mmoja tu pale Katoro anachangia kwenye harusi na hawazi...

CHADEMA hawana njaa hizo..
 
Tanzania kwa sasa hatuna rais bali tuna genge la wahuni waliojipachika urais kwa kuua watanganyika siku ya mo29
 
Inatokea Rais samia, nae akaguswa na tonetone la chadema, akaamua kuchanga hata million 50,

Je chadema watapokea huo mchango?
Je watanzania wataona ni njia kuelekea maridhiano?
Je kweli Rais anaweza kuwachangia chadema, au ni jambo lisilowezekana

Mpira naurudisha kwenu ma great thinkers

Maccavel de jr ✍️✍️✍️

Tabata mwanachi, Dar es salaam
Chama cha siasa cha kweli hakihitaji mchango mmoja mkubwa. Kinahitaji michango mingi midogo midogo kutoka kwa wananchi wa kawaida (grassroots support)!
 
Mara nyingi huchangia anachangiaga hoja majukwani mkimaliza Kuna maisha

sikuamini
 
Inatokea Rais samia, nae akaguswa na tonetone la chadema, akaamua kuchanga hata million 50,

Je chadema watapokea huo mchango?
Je watanzania wataona ni njia kuelekea maridhiano?
Je kweli Rais anaweza kuwachangia chadema, au ni jambo lisilowezekana

Mpira naurudisha kwenu ma great thinkers

Maccavel de jr ✍️✍️✍️

Tabata mwanachi, Dar es salaam
Lakini mfano, unabakia kuwa mfano tu au unasemaje ndugu yangu.
 
Inatokea Rais samia, nae akaguswa na tonetone la chadema, akaamua kuchanga hata million 50,

Je chadema watapokea huo mchango?
Je watanzania wataona ni njia kuelekea maridhiano?
Je kweli Rais anaweza kuwachangia chadema, au ni jambo lisilowezekana

Mpira naurudisha kwenu ma great thinkers

Maccavel de jr ✍️✍️✍️

Tabata mwanachi, Dar es salaam
Cdm watachukua maana ni hela zetu zinazoibiwa huko serekalini.
 
Back
Top Bottom