Merry Crisis and Sad New Fear...

Merry Crisis and Sad New Fear...

mh, haya, maumivu ya kichwa yamenianza hapa, je nikupe namba yake?

hapana shoste mie sina kazi nae huyo namba yake itoe kwa wakaka, hapo mie naangalia uumbaji wa mungu tuu na kufaharisha macho tuu. Mie mwenyewe nasubiri kuliwa on xsis tena huyo wa nn? hapa nimejipaka viungo kibao na mafuta yangu haya natural ntajikaanga sku ikifika yeye (mlaji) atakuwa anakula huku anajilamba tuu, ntamtahadharisha tuu asije akajing'ata ale taratibu kwani yuko peke yake......
xsis njema na wewe Amavubi pamoja na familia yako.
 
ok nimekusoma sasa, hata mimi msimamo wako umenivutia, hata macho yako pia, nahisi unaponiangalia kama UNANIITA, japo nami ni mke mwenzio..kiding

heheheheheeeee haina majotroo mke mwenza ili mradi tuu hukikati utakula ukimaliza unakiosha na mie nakuja kula akirudi home kwani nikimbana nile peke yangu sitaweza kumaliza na hii diet ninayofanya nikila kidogo tuu nimeshiba sasa yeye(mlaji) kaandaa meza bufee si itakuwa dhambi kumwaga chakula? Ukinisaidia mke mwenza itakuwa jambo la kheri mradi tuu usiikate ukabaki nayo, we ukishiba unaifuta vizuri ikija kwangu safi naishosha tena nami nakula kwa size yangu.....me kidding too hehehehehehhee
 
hapana shoste mie sina kazi nae huyo namba yake itoe kwa wakaka, hapo mie naangalia uumbaji wa mungu tuu na kufaharisha macho tuu. Mie mwenyewe nasubiri kuliwa on xsis tena huyo wa nn? hapa nimejipaka viungo kibao na mafuta yangu haya natural ntajikaanga sku ikifika yeye (mlaji) atakuwa anakula huku anajilamba tuu, ntamtahadharisha tuu asije akajing'ata ale taratibu kwani yuko peke yake......
xsis njema na wewe Amavubi pamoja na familia yako.

...yasiyo na lehemu!??!
 
Mboga mara mbili kwa hawa YUTONG......Na hakuna cha kuchinja kinanihii kwao.....au sijui vibudu

PythonSulawesiWildPig1.jpg
 
heheheheheeeee haina majotroo mke mwenza ili mradi tuu hukikati utakula ukimaliza unakiosha na mie nakuja kula akirudi home kwani nikimbana nile peke yangu sitaweza kumaliza na hii diet ninayofanya nikila kidogo tuu nimeshiba sasa yeye(mlaji) kaandaa meza bufee si itakuwa dhambi kumwaga chakula? Ukinisaidia mke mwenza itakuwa jambo la kheri mradi tuu usiikate ukabaki nayo, we ukishiba unaifuta vizuri ikija kwangu safi naishosha tena nami nakula kwa size yangu.....me kidding too hehehehehehhee
nakutakia kuliwa kwema xss
 
hapana shoste mie sina kazi nae huyo namba yake itoe kwa wakaka, hapo mie naangalia uumbaji wa mungu tuu na kufaharisha macho tuu. Mie mwenyewe nasubiri kuliwa on xsis tena huyo wa nn? Hapa nimejipaka viungo kibao na mafuta yangu haya natural ntajikaanga sku ikifika yeye (mlaji) atakuwa anakula huku anajilamba tuu, ntamtahadharisha tuu asije akajing'ata ale taratibu kwani yuko peke yake......
Xsis njema na wewe amavubi pamoja na familia yako.
nawe pia, atakayetaka atapewa ipo kwa ajili yao
 
Daah!!! yani leo hapa home jogoo limeibiwa maza haongei na mtu....
Christmass ishakuwa mbaya tayari aaagggghhh!!!

kama ukai uswahili kwa kopa basi manzese kwa mfuga mbwa ndio kuna tabia hiyo ya wizi wa kuku..
 
Aisee kipindi hiki ni soo kwa ndege, wanyama na hata binadam kwa ujumla tunakufa sana m nahic wakati cc tunawinda ndege na wanyama wengine ili tufaidi ckukuu naamin kuna viumbe vingine wanatuwinda ili watufaidi ckukuu
 
Mmmmhhhh huo mkao wa huyo mdada.....!!!1 japo mie mwanamke ila najua kuna wanaume hapo wakiutazama huo mkao unaamsha hisia, maana amekunjika hadi kunoga.

bahati yake huyo jamaa aliyeko naye kavaa sandal za kike halafu nani kamruhusu huyu mwanamke kuchinja kwenye mila zetu ni mbaya sana wanaume ndio wanachinja
 
kama ukai uswahili kwa kopa basi manzese kwa mfuga mbwa ndio kuna tabia hiyo ya wizi wa kuku..

He he he nshajiharibia kumbe, aah we nae unaniharibia mambo yangu hapa.........
Umenifurahisha sana!!!
 
kama ukai uswahili kwa kopa basi manzese kwa mfuga mbwa ndio kuna tabia hiyo ya wizi wa kuku..
lakini ukumbuke mwizi ni opportunist zaidi, japo kwa maeneo hayo ni kinyume...........
 
Aisee kipindi hiki ni soo kwa ndege, wanyama na hata binadam kwa ujumla tunakufa sana m nahic wakati cc tunawinda ndege na wanyama wengine ili tufaidi ckukuu naamin kuna viumbe vingine wanatuwinda ili watufaidi ckukuu
subiri next half, naona hii ni npost yako ya pili nami nimekupa LIKE, ni kweli kabusa ndio maana nimeeita Merry Crisis.............
 
bahati yake huyo jamaa aliyeko naye kavaa sandal za kike halafu nani kamruhusu huyu mwanamke kuchinja kwenye mila zetu ni mbaya sana wanaume ndio wanachinja
mila zipi hizo?
 
Back
Top Bottom