Merry Crisis and Sad New Fear...

Merry Crisis and Sad New Fear...

hujakutana na mshambuliaji mtaalamu wa matobo mama.

heheheeeee taamu weweeeee mie nakwambia niko fit tobo bao nimeicheza sana hasa ile ya one touch ukigusa tuu one touch ya kwako hiyooo
 
heheheeeee nilikamatika ndani ya 18 nikiwa bado kigoli yaani mschana mdogo ila now niko fit itakuwa ngumu sana kukamatika ninachenga kama sungura heheheheheeee
hujakutana na mshambuliaji mtaalamu wa matobo mama.
 
hujakutana na mshambuliaji mtaalamu wa matobo mama.

Mwambie huyooo! Hajui hata Ngamia achinjwapo ni dua tu yeye mwenyewe analaza shingo kukubali kisu kipite..
 
hujakutana na mshambuliaji mtaalamu wa matobo mama.
ukiwa mtoto hakukua na mbinu za leo, leo kuna mwengo, ngogwe, juice ya tende, viroba, etc, 18 utaiona ndogo sana.........ni nkweli kuna wataalamu aku pm tu umoe mawasiliano
 
heheheeeee taamu weweeeee mie nakwambia niko fit tobo bao nimeicheza sana hasa ile ya one touch ukigusa tuu one touch ya kwako hiyooo
ahhhh ndio maana tobo ya one touch haiswihi
 
na macho anayageuza kwa utamu wa kisu na vichozi vya kizushi
ukitaka kujua utamu wa ngoma ndio uingie ucheze huyu anacheza za mkoleni zaidi...............aje kwetu Pemba huku tumpe za kipweza pweza
 
ukitaka kujua utamu wa ngoma ndio uingie ucheze huyu anacheza za mkoleni zaidi...............aje kwetu Pemba huku tumpe za kipweza pweza
au za kihalua halua anogewe mpaka akufuru.amavubi aite avumbi kwa utamu.
 
ukiwa mtoto hakukua na mbinu za leo, leo kuna mwengo, ngogwe, juice ya tende, viroba, etc, 18 utaiona ndogo sana.........ni nkweli kuna wataalamu aku pm tu umoe mawasiliano
wao walizoea mikashari na mikuyati wenzao wanaenda mpakambweni baharini huko sembuse kimeza ice cream koni bila kuitafuna. na wanameza mpaka utelezi wake wenye vanila ya zamani zamani kakake.
 
wao walizoea mikashari na mikuyati wenzao wanaenda mpakambweni baharini huko sembuse kimeza ice cream koni bila kuitafuna. na wanameza mpaka utelezi wake wenye vanila ya zamani zamani kakake.

hapaimebidi kusoma nimkiwa nimefumba macho
 
Back
Top Bottom