Mengi yazidi kuibuka kuhusu Nyalandu

Mengi yazidi kuibuka kuhusu Nyalandu

My God, naanza kuwamiss wazalendo Team Ole Sendeka na Ninja wa Mwibara pamoja Bungeni. Huyu jangiri muhuni asingekuwa salama huko bungeni.
 
Watanzania tunakumbuka miaka ile nchi ilikuwa na 'amani' tukaambiwa kama ni nyasi na tule but ladar lazima inunuliwe in the name of "security" first ili kukamilisha dili za watu. Safari hii, Mh. JPM wananchi wanakuombea kwa mungu, because you are at war, na ikibidi agiza Airforce One + The Beast kwa gharama yoyote and the people are with you. You deserve it. You need it. This is full war.
 
Ya Nyalandu yalisemwa sana humu mitandaoni na biashara zake za kimagumashi huko marekani na dili zake za kuingia siasa Tanzania!!! Ni alama nyingi za mshangao hapa!!! Lots of dots to be connected!!!
 
Huyo waziri wa zamani ni kawaida kwa.mtu kama yeye kufanya mambo kama hayo
 
Wewe Nyalandu wewe, si tullikua wote kwenye UKWATA -Taifa wewe? Mrudie MUNGU wako aiseee, sikuhukumu bali nakukumbusha tu juu ya maandiko haya.
Huwa anafuata warembo tu!! Ulisha ona macho yake yakitulia akiona sketi nzr nzr?
 
Yaani hii nchi sijui ilisha kuwa kichaka gani. Hata shamba la bibi nalo lina mmiliki wake. Kila mtu alikuwa anakwapua to tbe maximum kwa nafasi yake. Sioni shaka na taarifa hii kwa sababu Mh. Nyarandu amekuwa akiishi na kwenda US kwa muda mrefu. This guy should be charged with connection to murder that poor British pilot. Sioni tofauti yake na akina Escobar katika uharamia wao na madawa ya kulevya. It's a shame.

Rais Magufuli piga marufuku uwindaji wa kitalii jasa wa kuua wanyama ili tunusuru wanyama wetu. Imedhihirika kuwa hawa wenye leseni ndiyo majangili wakubwa. Pia hawa professional hunters mbona hajamkamata hata jangili mmoja kama hawahusiki ? Ile mamlaka mpya Tanzania Wildlife Authority ipewe jukumu la kupunguza wanyama wanaozidi malisho yaliyoko nasi tupate kitoto cha nyama ya wanyamapori. Uwindaji wa kupiga picha unaweza kuendelea ila bunduki isiyo ya serikali isiue mnyama. TAWA ionekane inafanya kazi. Mhe Magembe upo?
 
Rais
Kugusa huyo mmiliki ni timing, ni mmoja wapo wa wafadhili wa serikali ya state, through chama cha D!
Waziri nae ameishi sana state! Tunajua organization nyingi zinavyotengeneza operatives wake direct na indirect kufanikisha deal zao.(mfano EHM's) na nyingine za kijasusi kibiashara lakini nyuma ya kivuli cha usalama!

Jipu hilo likitumbuliwa vibaya, usaha ukiruka unaweza kumtia mtu upofu!

Rais Magufuli piga marufuku uwindaji wa kitalii wa kuua wanyamapori. Wapige picha tu na wasionekane na silaha huko porini. Mamlaka mpya ya wanyamapori TAWA
ipewe ile kazi ya TAWICO ya kupunguza wanyama wanaozidi malisho. Kenya, Uganda, Rwanda, Zambia nk wamepiga marufuku huu uwekezaji. Tumebaki sisi Tanzania tu kwa ajili viongozi mafisadi na wahujumu uchumi. Fedha tutazipata hapa hapa ndani kwa kukusanya kodi kikamilifu na pia wataii wataongezeka wanyama wakiongezeka kwenye maeneo yao.
 
Nyalandu siyo jipu, ni kansa ambayo hata jpm anahofia kulitumbua. Walimwonea kagasheki mda ule, kumbe wao walitaka kuvuna kirahisi.
 
Yaani hii nchi sijui ilisha kuwa kichaka gani. Hata shamba la bibi nalo lina mmiliki wake. Kila mtu alikuwa anakwapua to tbe maximum kwa nafasi yake. Sioni shaka na taarifa hii kwa sababu Mh. Nyarandu amekuwa akiishi na kwenda US kwa muda mrefu. This guy should be charged with connection to murder that poor British pilot. Sioni tofauti yake na akina Escobar katika uharamia wao na madawa ya kulevya. It's a shame.

Nyalandu aliwahi kuwa hata anasafiri na hao wazungu kwenye kampen zake za urais. Lakini haishangazi ndo ilikuwa style ya awam hiyo manake kama hata unakumbuka hata wachina nao walikuwepo kwenye kampen za CCM. Anyway, sijui mwisho nini lakini bado hali ni mbaya sana bado na sii ajabu hata JPM akamaliza awam ya 5 bila kugusa nusu ya majipu kama haya na mengine ukizingatia kuwa JK kila siku anabisha hodi ikulu sijui alisahau nn mle.

Tumekuwa tukihangaika kuwaaminisha watu wagumu kwamba mtu ambaye alipitia maisha ya kimisheni misheni, hawezi kuwa na manufaa kwa umma hata siku moja. Angalia elimu ya jamaa huyu anayejidai alisoma digrii amerika kumbe hamna kitu. Mara mtu wa UKWATA huko sekondari, mara eti sijui mtu wa shirika fulani la kidini.

Watu wa aina hii wanapata matatizo ya invicibility na mwishowe wanaanguka kama chungwa lolote lililooza.
 
Kwa awamu ya Kikwete haishangazi hata kdg, ufisadi ulitamalaki, madawa ya kulevya yakapata Baraka! ulikuwa utawala wa hivyo mno mno!
 
Back
Top Bottom