Mene mene tekeli na peresi - Lema

LEMA, MWENZIO ANAKWENDA KUWAONGOZA MALAIKA MBINGUNI, WEWE ENDELEA TU NA MIPASHO YAKO
 
sote tunapita njia moja. hatupaswi kufurahia kifo cha binadamu mwenzetu maana Mungu anaweza kumchukua yeyote yule amtakaye. Lema acha kuhalalisha chuki zako kwa kulinganisha maandiko
hakuna anayefurahia kifo hiki, bali wengi wanashukuru kwamba walau hatma ya maisha yao yaweza kurudishwa !! kumbuka Mwenyezi Mungu ni mwenye HAKI na kazi yake haina makosa!! yawezekana akamwondoa mmoja ili kuweka sawa yajayo !! who knows.
 
Kama hapa duniani wenzake wote walikuwa wanaajiri walimu na madaktari kila mwaka, yeye alishindwa si akifika huko atafuta sherehe na atawapangia malaika cha kufanya?
Km alishindwa kutoa nyongeza ya mshahara na fao la kujitoa huko si itakuwa balaa akifika?
Km uhakiki ulifanyika kwa polisi, walimu, madaktari na kada zingine lkn wanajeshi waliachwa kisa wakirudi mtaani watakuwa majambazi. Unafikiri haki ilikuwepo? Akifika huko si atakuwa ana upendeleo
LEMA, MWENZIO ANAKWENDA KUWAONGOZA MALAIKA MBINGUNI, WEWE ENDELEA TU NA MIPASHO YAKO
 
Duh...!.
P
 
Duh...!.
P
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…