Men Talk: Una handle vipi michepuko yako?

cocastic

JF-Expert Member
Nov 30, 2019
16,834
2,000
Sio kwa comments hizo sasa lol.
Wachepukaji na michepuko ktk ubora wao.
 

The Wolf

JF-Expert Member
Sep 10, 2013
8,421
2,000
Code maji soda .. kwenye chat zangu ama nikipokea simu haswa nikiwa home

Kuna mpuuzi kaacha kitambulisho chake kwenye gari yangu sijakiona nimemwambia atajua mwenyewe, mi sipo
 

The Wolf

JF-Expert Member
Sep 10, 2013
8,421
2,000
Ha ha nikitia flight mode ama silent nnaamka asubuhi kila kitu kipo ON vizuri tuu
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,797
2,000
Mngetushirikisha tukawasaidia kuhandle michepuko jamani. Mwili mmoja halafu mnahangaika peke yenu?
Huyo ni pro mkuu.

Nimekutana na Unskilled one, nikatumia skills zote kumpagawisha, Arooo Arooo simu haziishi now nimeblock. Na Anajua kuwa Nimeoa.

Nawaambia Tena wake zetu hakuna kazi ngumu kama kuhandle michepuko.

Sent from my SM-A515F using JamiiForums mobile app
 

jinola hamza

JF-Expert Member
Jul 25, 2015
483
500
Some men real dont know and cant read our minds. Hatueleweki na hatujawahi kueleweka. Yaan unadhani nikakushika halaf ukakana na kuleta sababu luluki nikakuitikia yea kwamba ndo nimemaanisha nimekuamini ama ndo unasema ukweli? Akili ya mwanamke works like a computer. Tukikaa kimya its simply because we are avoiding fights. Musituchukulie hivi poa.
Man talk only
 

DA HUSTLA

JF-Expert Member
Mar 5, 2012
2,079
2,000
Eti hawa ndio wa kristo na kila jpl wapo makanisani..ache kusali tu au mjiunge na Islam muoe mke zaidi ya mmoja..na sio umalaya tu mlioundekeza chini ya kivuli cha dini.

#MaendeleoHayanaChama
That's true,

Mi ni mkristo pia...ila nafikiri swala la mke mmoja hapa walichemka sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom