Member mwenzetu hatunae

Member mwenzetu hatunae

Kumbe, comment yake ya mwisho inaonyesha alikuwa anaumwa sana,,inamaana hakuna anaefahamiana Hadi kwao?
Mwaka Juzi nilipataga ajari nikavunjika mguu mara mbili

Niweke wazi huyo jamaa alikua ananiijulia hali inbox mara kwa mara na kliinifariji for sure alikua na moyo wa upekee Fulani

Na namba yake ya what's up na ni moja ya members wachache sanaa wenye namba zangu

Now napiga namtext namba haiiti pia what's up hayupo


Sio KAWAIDA YAKE KABISA
 
Mwaka Juzi nilipataga ajari nikavunjika mguu mara mbili

Niweke wazi huyo jamaa alikua ananiijulia hali inbox mara kwa mara na kliinifariji for sure alikua na moyo wa upekee Fulani

Na namba yake ya what's up na ni moja ya members wachache sanaa wenye namba zangu

Now napiga namtext namba haiiti pia what's up hayupo


Sio KAWAIDA YAKE KABISA
Oooh,itakuwa yupo salama huko alipo,
 
Online nako ni kitambo sana sijamuona labda Mwachiluwi anaweza akawa anAjua
Mwaka Juzi nilipataga ajari nikavunjika mguu mara mbili

Niweke wazi huyo jamaa alikua ananiijulia hali inbox mara kwa mara na kliinifariji for sure alikua na moyo wa upekee Fulani

Na namba yake ya what's up na ni moja ya members wachache sanaa wenye namba zangu

Now napiga namtext namba haiiti pia what's up hayupo


Sio KAWAIDA YAKE KABISA
 
Maisha ni mafupi sana,tupendane maana hakuna chenye thamani duniani zaidi ya uhai.

Uhai wa mtu haufananishwi na kitu chochote,hivyo hatuna sababu ya kuishi kwa kuumizana,kutesana.

Tumuombee member mwenzetu Mwenyezi Mungu ampokee.

MARANGU MOSHIView attachment 3675678
Hakika sote ni wa mwenyezimungu na kwake tutarejea 🙏.
 
Back
Top Bottom