Acha uzushi wewe uliongea na mtu yoyote karibu yake au umekurupukia comment?Inasikitisha Inahuzinisha.... Rafiki kipenzi niliempenda Hayupo tena swahiba😭🙏
Ngoja nimjaribu alishawahi kunipa namba zake Voda na halotelMwaka Juzi nilipataga ajari nikavunjika mguu mara mbili
Niweke wazi huyo jamaa alikua ananiijulia hali inbox mara kwa mara na kliinifariji for sure alikua na moyo wa upekee Fulani
Na namba yake ya what's up na ni moja ya members wachache sanaa wenye namba zangu
Now napiga namtext namba haiiti pia what's up hayupo
Sio KAWAIDA YAKE KABISA
R.I.P mwambaMaisha ni mafupi sana,tupendane maana hakuna chenye thamani duniani zaidi ya uhai.
Uhai wa mtu haufananishwi na kitu chochote,hivyo hatuna sababu ya kuishi kwa kuumizana,kutesana.
Tumuombee member mwenzetu Mwenyezi Mungu ampokee.
MARANGU MOSHIView attachment 3675678
Bwashee kula bia,achana na story eti weka hela ili uje ununue mashamba ya Mbao.Hata tukipendana tutakufa tu, kila mtu acheze anapochezaga
huyu ni miongoni mwa maofisa wa Misitu waliouawa Tabora huko walivamiwa na wafugajiMaisha ni mafupi sana,tupendane maana hakuna chenye thamani duniani zaidi ya uhai.
Uhai wa mtu haufananishwi na kitu chochote,hivyo hatuna sababu ya kuishi kwa kuumizana,kutesana.
Tumuombee member mwenzetu Mwenyezi Mungu ampokee.
MARANGU MOSHI
View attachment 3675678
Ya kazi gani bwashee 😁😁Bwashee kula bia,achana na story eti weka hela ili uje ununue mashamba ya Mbao.
Utatujuza MkuuNgoja nimjaribu alishawahi kunipa namba zake Voda na halotel
Mwachiluwi pia hayupo muda Sasa mdogo angu mwachiluwiOnline nako ni kitambo sana sijamuona labda Mwachiluwi anaweza akawa anAjua
Maofisa wa misitu na TANAPA waonevu sana. Hata wakikukuta na kopo dogo la mkaa kama huna kibali umekwisha. Ni moja kwa moja ndani au uhonge. TANAPA wenyewe hata ukiwa kando ya hifadhi tu wanakulima risasi laivu. Nchi hii kwa sasa kila mtu ni mbabe sehemu yake. Maisha ya mtu wa kawaida hayana thamani tena; na inafika mahali watu wanachoka!huyu ni miongoni mwa maofisa wa Misitu waliouawa Tabora huko walivamiwa na wafugaji
Ndio hiyo hiyo haipatikani nime mtextUtatujuza Mkuu
0629 mwishoo 21 ndio hapatikani
Mimi Kuna hii namba