Mdahalo wa Mengi na Manji wa leo ni saa ngapi?

Mdahalo wa Mengi na Manji wa leo ni saa ngapi?

Wewe kilaza,niwaulize watu wa yanga????Mimi ni mwanachama wa yanga,sio wewe unayedandia treni kwa mbele,Jibu swali huo mdahalo saa ngapi?mada itakuwa nn?

Hebu kajambe mbele waache watu wenye akili zao hapa.
 
Kati ya mabilionea weusi na wazalendo Mengi anaongoza, hao wahindi na waarabu mnaowatukuza kisa wanatoa misaada misikitini ndo waharibifu wakubwa wa miundombinu yetu hususan barabara zetu kwa kubeba mizigo mizito na ndo wakwepa kodi wakubwa,

Baelezee zumbemkuu. Mengi ni mzawa anastahili kuungwa mkono tena hajamuibia mtu, ni tajiri kwa juhudi zake. Hawa wakwepa kodi wapiga tembo hawa wakigawa tende au khanga au kofia au ubwabwa msiwashabikie wanaficha kitu kwa kugawa peremende.
 
Baelezee zumbemkuu. Mengi ni mzawa anastahili kuungwa mkono tena hajamuibia mtu, ni tajiri kwa juhudi zake. Hawa wakwepa kodi wapiga tembo hawa wakigawa tende au khanga au kofia au ubwabwa msiwashabikie wanaficha kitu kwa kugawa peremende.

Ndo maana tunaambiwa miafrika ndivyo tulivyo, wakifika kwao huko wanaambizana kuwa twendeni tz huko kuna mijinga mijinga tukaiibie, inakera sana aisee
 
Mwenye taarifa sahihi kuhusu mdahalo huu wa mabillionea hawa.

Awali kulikuwa na taarifa kuwa leo mzee Mengi na Manji watakuwa na mdahalo live TBC.
ni saa 12,jioni.ila hamna la maana wao wana mambo yao ya kibiashara sasa manji anataka kuiingiza yanga humo ili apate support, ya wana yanga, ukizingatia wanachama wenyewe wa soka la bongo akili zao ni kama za wale wa chama fulani cha siasa huwa hawafikirii ni kukurupuka tu, we huwezi kumuita MENGI kuwa ni adui wa YANGA namba moja bila kusema ki vipi? ndiye anayebania maendeleo ya yanga?? na mengi alitumia ile report ya kamati ya viwanda na biashara kuwa makampuni ya manji yanakwepa kodi,. na hata jana msemaji wa mengi aliyasema hayo. sasa huyu anataka kuhamisha mjadara. Na mengi hawezi kutokea
 
Mbona hawaoneshi wanaweka tu vipindi vya ovyo
 
Mimi ni islamic kuwa baba na mama ni islamic wangekuwa kristo nami ningekuwa uko sa coni 7bu ya kumchukia mwingine au kuami imani yangu na kuona wengine makafil na hata nikiwa na dada ikatokea kapata mwenzie na akafuata dini ya mwenzie kwangu ni sawa kwakuwa mi naona wote ni wamoja
 
Mada ya mdahalo ni nini? Nani kaandaa huo mdahalo? Wao kama akina nani? Tuandae wa KINGWENDU na BAMBO...
 
Ilitangazwa kuwa watakwepo wote hapo TBC, ila namuona Manji pekee na kiti kimebaki wazi tu na Mtangazaji kaomba radhi kwa kutokuwepo mengi.

Kuna mtu ana info why. Mzee hajatokea?
 
Mengi hana mda wa kupoteza na manji, halafu watu mnaabudu hawa asian mtafikir ndugu zenu.
 
Msisahau TBC ni chombo cha habari cha manji
Si mnakumbuka alivyo watoa original comed channel 5 akawapeleka kwenye Tv station yake TBC?
 
Huyu jamaa mbona kama hajui kiswahili vizuri??

Hata haeleweki
 
Ina maana walitayarishiwa kipindi maalum au Manji alilipia kipindi ili ajisafishe katika kashfa ya mabehewa mabovu?
Kwanini imehusishwa Yanga katika mgogoro wa Manji na Mengi? Sijaelewa kabisa hapa.
Ova
 
Back
Top Bottom